Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Song of the Sea - Khúc ca của Biển - David Rawle, Lisa Hannigan - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 15-9-2015 11:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái hen?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 16-9-2015 23:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem cứ như đang xem tranh ý, rất đẹp, màu rất khéo và đáng yêu, nhưng mà xem liền một mạch kiểu tranh này hơn 1 tiếng đồng hồ thấy hơi mỏi mắt vì kiểu tranh này nó không thực, góc độ cũng không như thực tế nên mắt với não phải xử lý hộ vấn đề này. Bù lại nội dung phim rất ổn, có tính giáo dục cao, nhạc rất hay và phù hợp, chỉ có kết thúc là không có hậu thôi, con nít mà xem kết thúc kiểu này một là khóc huhu, hai là đeo theo hỏi mãi mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-10-2015 14:18:06 | Chỉ xem của tác giả
phim này cứ phải gọi là tuyệt cú mèo. Mặc dù tạo hình đơn giản nhưng rất dễ thương, nội dung nói về tình cảm gia đình thì cảm động, lại còn cả bài nhạc phim cũng êm đềm du dương. xem phim mà ngất ngây con gà tây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-5-2017 13:03:24 | Chỉ xem của tác giả
Song of the Sea thiệt xứng đáng là bộ film truyền cảm hứng với mình về một khía cạnh nào đó. Mình học đồ họa và đang rất bí ý tưởng về mảng minh họa, cụ thể là về bố cục, màu sắc và phong cách. Mình đã coi không biết bao nhiêu bộ film hoạt hình cho tới khi coi SOTS thì mình mới ngộ ra đây là thứ mà mình đang muốn theo đuổi. Về phần cốt truyện thì SOTS quả thực không có gì mới, nhưng nó ăn điểm ở đây là mọi thứ đều đẹp đẽ theo cách của riêng nó, màu sắc không quá tươi sáng nhưng lại mộng mị giống như đang dẫn lối người xem bước vào mê cung vậy <3
Nói chung mình rất thích âm nhạc và cá tính minh họa của bộ film này <3 Bộ film đã khai sáng giúp mình rất nhiều <3
Cám ơn subteam đã vietsub movie này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-12-2017 11:00:22 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình phim lạ quá cơ, phải down về thưởng thức ngay là luôn đây
cảm ơn đội ngũ subteam nhà mình nhều nhều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách