Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Sam Sam Đến Rồi - Trương Hàn, Triệu Lệ Dĩnh / Vietsub 33 END SD+HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-7-2014 21:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Hóng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. Biết trương Hàn từ phim "BOF" phiên bản Trung. Hồi đó anh đóng với Trịnh Sảng. Sau này biết anh khi anh đóng phim "Đẳng cấp quý cô" thấy anh cũng đẹp đấy. Cơ mà không phải kiểu em thích. Cơ mà anh đóng vai Phong Đằng thì phải hóng. Triệu Lễ Dĩnh chưa xem một phim nào của ss cả. Nhưng mà ss xinh quá. baby quá. Chờ phim. Hóng Sub. Ts Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-7-2014 21:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Boss đẹp trai, anh tuấn
SamSam đáng yêu
Cặp đôi đẹp dã man ấy
Truyện của Cố Mạn có SamSam và Bên nhau trọn đời là bất hủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-7-2014 21:36:08 | Chỉ xem của tác giả
ôi ~~~~ hóng quá đi
đọc truyện cũng thích lắm rồi ~~!

cả Bên nhau trọn đời nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-7-2014 21:56:37 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra mình ko quá hâm mộ truyện Sam Sam như hai tác phẩm đình đám của Rùa Mạn là Bên nhau trọn đời và Yêu em. Vì vậy mình không quá khắc khe với việc lựa chọn nhân vật Phong Đằng hay Sam Sam.
Nhưng phải nói rằng dàn diễn viên làm mình khá hài lòng. Cả tạo hình nhân vật cũng rất long lanh.
Mong chờ đến ngày có phim và có sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-7-2014 21:59:18 | Chỉ xem của tác giả

Xin chào!

(Tức quá, nãy gõ gần hết tự nhiên lỡ bấm nút back thế là toi hết )

Bộ này mình đã nghiền đi nghiền lại gần cả chục lần rồi Không có quá nhiều sóng gió, nhẹ nhàng như đang nhâm nhi một tách trà vào buổi chiều bình yên Hình ảnh Đại Boss lạnh lùng và Sam Sam đáng yêu, có lẽ sẽ mãi mãi in sâu trong lòng chúng ta Hôm nay lại có dịp nhìn thấy một bản "live action" trên màn ảnh nhỏ (thật ra là màn ảnh lap ) với phụ đề của Kites, tớ cảm thấy thật hạnh phúc

Với tư cách là thành viên cấp 2 của Kites Tớ xin góp gạch xây nhà cho Đại Boss và Sam Sam, để khi hai người "lên sàn", sẽ có nhà lầu, thậm chí là cả một cái biệt thự, để ở tại phố Diều

Sau đây là đôi ba lời nhảm nhảm của tớ

Sam Sam - Một nhân vật nữ đáng yêu, trong sáng của rùa Mạn Một nhân vật có lẽ không quá nổi bật, và chắc là được xây dựng từ hình tượng Heo Con ham ăn Triệu Lệ Dĩnh - Với khuôn mặt xinh xắn, diễn xuất ổn định, có lẽ sẽ tái hiện một cách tuyệt vời Sam Sam trong tưởng tượng của chúng ta. Dĩnh Dĩnh is number one

Phong Đằng - Một nhà tư bản hút máu người (theo lời kể của Sam Sam ) Được xây dựng nên như bao nam chính trong các truyện ngôn tình khác, lạnh lùng, đẹp trai, quyết đoán Có lẽ Trương Hàn sẽ không thể tái hiện lại "nguyên bản" Boss Phong Đằng trong lòng các bạn, nhưng, hãy thử cảm nhận một Đại Boss rất "Trương Hàn" nhé

Mình nghe nói phim 7/8 lên sàn, nhưng không biết đúng không nhỉ

Tặng các bạn vài ảnh của Boss và Sam Sam
Trương Hàn ♥ Triệu Lệ Dĩnh

Bình luận

bạn này viết đáng yêu quá ^^  Đăng lúc 31-10-2014 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-7-2014 22:40:30 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong trailer là thấy mê film rồi đó. 2 diễn viên đáng yêu quá hà. Trong thời gian chờ film chắc là phải down lại bộ Sam Sam này đọc lại 1 lần nữa quá
Triệu Lệ Dĩnh film nào cũng đẹp nhưng sao chân mày đợt này vẽ đậm quá nhìn ko tự nhiên. Xu hướng chân mày bây giờ mình không hiểu nổi @@
Dù sao thì cũng hóng film. FIlm o7iiii hãy đến đây với t.
Thanks subteam đã dịch trailer <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-7-2014 23:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Ô thiên ạ
Truyện của chị Mạn lại đc dựng phim tiếp rồi
Thích mê điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Nam nữ chính đều đẹp
Tuy không liên quan, mình hơi ko thích cặp lông mày của nữ chính ý >_< (Quan điểm cá nhân thôi, mọi người đừng ném gạch đá)
Hóng hớt từ giờ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-7-2014 00:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bộ này cũng hơn 10 lần rồi :v nên xem trailer vì tình tiết truyện nên cứ quắn quéo hết cả lên!

Nhận xét chút về hai nhân vật chính thì Sam Sam có vẻ xinh và điên hơn trong truyện, =) hát hò nhảy múa loạn xà ngầu thế kia. Còn anh Đằng thì "hài" hơn, lúc ảnh cười lên là mình biết mình vỡ mộng đại Boss rồi, thôi thì cứ thử một Phong Đằng "thật" hơn xem sao. Nam thần hoàn hảo chỉ có thể giữ lại trong thâm tâm để tự thưởng a~~~

Nói chung là ngóng phim, ST đại ca đại tỉ xin hãy tiếp tục vất vả vì chúng con dân đói phim này đi ạ! Đa tạ đa tạ trước a~~~

p/s: thiệt là mình cũng khó chịu hàng lông mày, nhìn cứ mất tự nhiên sao sao ấy (giống sâu róm???)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 3-7-2014 01:10:12 | Chỉ xem của tác giả
)) lúc đầu cũng thấy để chị Dĩnh đóng Sam Sam thì hình như hơi xinh quá so với trong truyện nhưng mà xem phim thì thấy đúng là "Dĩnh Sam Sam" đứng cạnh anh em nhà Boss thì lép vế hơn thật nên hết cả thắc mắc )
mà thấy có vẻ trên phim bà chị Lệ Trữ có vẻ nhiều đất diễn hơn truyện nhỉ :v đúng là 33 tập có khác

Bình luận

bạn này nói chuẩn :)  Đăng lúc 31-10-2014 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-7-2014 09:27:48 | Chỉ xem của tác giả
oh yeah Sam Sam sắp lên sóng rồi

lại có kites làm sub nữa, mừng quá

bị thik vai Sam Sam của TLD, mình thấy chị ấy hoàn toàn hợp vai luôn

Boss nhìn cũng ko đến nỗi quá cứng như các bạn nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo