Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Night at the Museum: Secret of the Tomb - Đêm kinh hoàng: Bí mật hầm mộ - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-6-2015 10:17:46 | Xem tất
Thích hai phần trước của phim. Phần hai có hơi thất vọng một chút, nhưng vẫn rất hài

Hi vọng phần 3 sẽ không làm mình thất vọng, vì dù sao cũng chưa được xem phim tại rạp Ngoài ra đây cũng là bộ phim để nhớ về bác Robin nữa

Cám ơn sub team nhiều nhiều nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-6-2015 12:48:51 | Xem tất
đợt phim chiếu rạp do bận thi nên không đi coi được, mình là fan cuồng của series này. Đã coi 2 phần trước mà chưa xem được phần này nên tiếc lắm, nay lên thấy có link torrent mừng quá mừng luôn.
Cám ơn subteam nhiều nheeeee ! Ôm hun ngàn cái luôn !!!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2015 20:39:04 | Xem tất
Cực thích mấy dạng phim kiểu này, coi rạp r vẫn phải down về coi nữa
Gì chứ phim này là quăng tim ủng hộ nhé
Cám ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-7-2015 21:18:52 | Xem tất
Thực ra thấy phần này không được hấp dẫn thú vị như 2 phần trước, nhưng mà độ đáng yêu và dễ thương thì vẫn như ngày nào ~
Yêu con khỉ kinh khủng, hồi xưa xem thấy nó láo toét đáng cho vào nồi, càng về sau càng thấy nó đáng yêu, và có vẻ là phần này công khai ship couple Jeremiah x Octavius
Không thích lắm nhưng sẽ vẫn down về tích trữ, vì bác Robin William, cảm giác mình lớn lên và những nhân vật diễn những phim gắn liền với tuổi thơ của mình lại già đi, chết đi buồn thật đấy T_T không muốn lớn lên tí nào T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-7-2015 21:12:40 | Xem tất
Xem mà cười ngã ghế luôn mấy ông tí hon sành điệu v "LOL" =) phim này lần nào cũng hay nhưng đây chắc là hay nhất <3 cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2015 20:48:04 | Xem tất
Thích hai phần trước của phim vì đoạn kết của phần này mình xem hoài vẫn không hiểu cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 12:17:20 | Xem tất
Nội dung của phim vẫn khá đơn giản như hai phần trước nhưng nó được lồng vào rất nhiều chi tiết thú vị, ý nghĩa.
Tuy nhiên, vai diễn cần được nhắc tới nhiều nhất trong phim lại thuộc về Robin Williams
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 22:40:00 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2018 10:03:28 | Xem tất
Film hay quá đi !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách