Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Night at the Museum: Secret of the Tomb - Đêm kinh hoàng: Bí mật hầm mộ - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-3-2015 08:05:50 | Chỉ xem của tác giả
#Trả lời nhanh#Thank you kitesvn. Chúc Kzone ngày càng có nhiều bộ phim hay hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-3-2015 18:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Giời ạ xem cái hình thấy ông diễn viên chính thôi là thấy hài rồi kiểu như tem mác cho phim hài Mỹ ấy. Coi xong bị cuồng em khỉ dễ sợ luôn cái lúc ổng vác điện thoại chạy tới ngó sau khi hai ông tí hon nhảy mất tiêu nhìn mặt buồn cười vật vã, cả lúc hôn ông bảo vệ sến súa chịu không nổi nói chung là quả phim này cực kỳ giải trí từ đầu tới cuối không phải động não chi hết ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-3-2015 23:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam!

Không biết trong subteam phim này có sinh viên trường Bách Khoa đấy, nhìn chữ SOSL mà giật mình, thấy tự hào về các hậu bối.

Tiếp tục phát huy và cho ra nhiều phụ đề hay nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-3-2015 16:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi,
Dạo này bận nên không để ý. Có phim rùi sao?
Mong mãi bản đẹp của kites đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-3-2015 12:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Trước xem một phần rồi, bây giờ mới thấy phần tiếp theo, phim hay mà lại vui nhộn. Chòe phần tiếp theo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-3-2015 18:01:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem hai phần trước của bộ này rồi và phần này cũng vậy rất hài hước.
Trong phần này có nhiều chi tiết mới thú vị như Jed và ông lính La Mã xem youtube và còn để lại comment nữa chứ hay một người tiền sử mới rất giống Larry và luôn chạy theo gọi Da da. Và các nhân vật trong viện bảo tàng kỳ này còn phiêu lưu đến cả bảo tàng nước Anh nữa.
Ta lại có dịp gặp lại Robin Williams trước khi ông qua đời, diễn xuất của ông lúc nào cũng tuyệt đem lại niềm vui cho mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-3-2015 16:16:08 | Chỉ xem của tác giả
xem xong 2 phần đầu rồi xem tiếp phần 3, công nhận hay, nhưng mà có vẻ nhạt hơn mấy phần đầu, dù chất hài vẫn vậy
vật vã với thằng con-không-biết-chui-từ-đâu-ra của anh Larry và đoạn chiếc mũi dài ra của a Lancelot hắc hắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-3-2015 15:24:16 | Chỉ xem của tác giả
“I'm wax, she's polyurethane, but somehow, it works.” chuyện tình dễ thương của tổng thống Teddy Roosevelt và cô gái da đỏ Sacagawea.

Mình ấn tượng với phần 3 này, phần 1 hay, phần 2 lại ko ấn tượng lắm. Riêng phần 3 có gì đó đọng lại, đó là cách mọi người nói lời chia tay. Cuộc vui rồi có lúc phải tàn, cho dù ta có sẵn sàng hay chưa. Lúc Teddy động viên Larry đừng níu kéo nữa "It's OK, Lawrence. We're ready. Let us go, son... You've done your job"
Phim cũng có nhiều tình huống hài hước, mấy con thú, linh vật, nhân vật của bảo tàng Anh cũng cá tính. Rồi bác khách mời Hugh Jackman cũng bao hài.

Chốt lại phim:
Teddy: "Time for your next adventure"
Larry: "I've no idea what I'm going to do tomorrow"
Teddy: "How exciting"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-3-2015 21:39:02 | Chỉ xem của tác giả
hic bạn nào giúp mình với sao mình down phim về rồi mà không xem được. Không mở ra được! Hic hic. Down xong rồi, xóa đi down lại vẫn bị thế! Ai có bị giống mình không? Minh bật các phim khác vẫn xem được bình thường!

Bình luận

bạn down K-lite codec bản mới nhất về cài lại rồi xem thử nhé  Đăng lúc 29-3-2015 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-4-2015 15:42:13 | Chỉ xem của tác giả
god! mấy ngày ko vào mà có những hai phim mình thích. hix hix. đang mùa thi cử mà tnay có chết ko cơ chứ. down về để đấy vậy. hii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách