Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Night at the Museum: Secret of the Tomb - Đêm kinh hoàng: Bí mật hầm mộ - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-3-2015 21:17:17 | Chỉ xem của tác giả
phim này đi coi rạp rồi mà giờ vẫn hóng muốn xem lại
đi xem mà cười bể bụng luôn , vẫn là dàn cast dễ thương với bá đạo . Nhìn bác Robin lại nhớ bác
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-3-2015 00:39:48 | Chỉ xem của tác giả
yeahhhh!!! chưa hết bùng cháy vì hunger games của subteam nay lại có thêm phim này nữa :"> Cảm ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 15-3-2015 17:19:01 | Chỉ xem của tác giả
ôi hâm mộ cái chị mập mập, chị ấy đóng phim mặt tỉnh thôi rồi
subteam cứ ra phim mới đều đặn thế này bảo sao không gắn bó lâu dài
cố gắng phát huy nhé! luôn ủng hộ các bạn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-3-2015 23:16:21 | Chỉ xem của tác giả
thank thớt nhé xem 2 phần đầu thấy hấp dẫn quá đi

ko biết phần 3 ntn ta

doal mhanj nhanh về ngay thôi

...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-3-2015 23:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Hehe chờ mãi.
mình còn tưởng phải đợi lâu lâu nữa ms có phim xem chứ.
cảm ơn St nhiều lắm ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-3-2015 08:05:25 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có sub rùi *yay* mong từng ngày
thanks subteam nhiều nhiều nhé <3
kéo về luyện thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-3-2015 08:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều, mình thích phim này lắm mà phần 3 vẫn chưa coi.
Đây là lần cuối cùng nhìn thấy bác Robin rồi, mỗi lần nghĩ đến bác ấy đều muốn rớt nước mắt. Một người cả đời đem tiếng cười cho mọi người thế mà...
Thật hâm mộ các diễn viên Anh Mỹ, họ diễn tự nhiên, nhập vai, mà giọng nói của họ cũng có thể đưa vai diễn lên một tầm cao mới, điển hình như bác Robin, rất ấn tượng với giọng của bác trong Good Morning, Vietnam cùng với giọng thần đèn trong Aladin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-3-2015 12:52:05 | Chỉ xem của tác giả
Có phim rồi, phim này hài khỏi nói, nhất là chú khỉ đầy nhộn và tình cảm. Hai phần trước thì phần hai có vẻ hơi nhạt tí. Nhưng phần 3 này theo mình đánh giá là hay, khi mọi người trong bảo tàng sống về đêm đã quá quen nhau rồi thì lúc này họ sẽ được xuất ngoại với anh bảo vệ, đi tìm hiểu về tấm phù điêu để giữ bảo tàng vẫn sống lại về đêm. Phần này có cuộc tình của người rừng với bảo vệ của bảo tàng Anh nè. Xem mà cười với anh này . Hình như phần này là phần cuối luôn rồi thì phải, sẽ không còn phần nào tiếp theo nữa, nếu kết như vậy thì cũng đã vui cho cả một xã hội thu nhỏ trong bảo tàng rồi. Cảm ơn subteam có phim, phim nhanh quá, mình nhớ mới chiếu hôm cuối tháng 12, mà giờ đã có phim làm sub luôn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-3-2015 13:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng phần 3 nhất nhưng khi coi thấy nhạt nhạt sao ý. Cái ông kỵ sĩ đóng chưa ác lắm, với lại đoạn đầu chiếu cảnh khai quật lăng mộ, dự là sẽ hấp dẫn, mình còn tưởng là phải làm cái gì ghê gớm lắm mới cứu được cái bảng, ai dè, chỉ cần giơ cái bảng đó lên đúng ánh trăng là ok, còn gì là lời nguyền đáng sợ nữa. Cái thú của phim này là đem lại sức sống cho những nhân vật lịch sử, mong ngóng sang bảo tàng anh sẽ gặp mấy nhân vật bá đạo như bên mỹ, ai dè gặp toàn thú, có mỗi thằng cha kỵ sĩ bon chen cản đường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-3-2015 23:49:16 | Chỉ xem của tác giả
không biết có ai bị giống mình k. Mình down về thì thấy phim bị tua nhanh mà k biết làm cách nào để chỉnh lại bth đc T~T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách