Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Night at the Museum: Secret of the Tomb - Đêm kinh hoàng: Bí mật hầm mộ - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-3-2015 18:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Ai có link down phần 1, phần 2 k cho mình xin với. Thấy có vẻ hay mà muốn xem từ đầu cho biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-3-2015 01:34:10 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đợi được kites làm sub phim này rồi. Hai phần trước của phim thì mình đặc biệt thích phần 1 hơn, phần này xem trailer thấy cũng hấp dẫn vô cùng nhưng vì một số lý do nên không ra rạp xem được tiếc hùi hụi. Bây giờ thì hóng từng ngày đây, cám ơn ST rất nhiều!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-3-2015 10:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Có mem nào có link của 2 phần trước không nhỉ? mình hóng quá đi mất, hóng cả phần này lẫn mấy phần trước ấy, chưa được xem huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-3-2015 16:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phần này hài lắm nè, anh ấy thì khỏi chê diễn xuất đi, nhưng mà hình như hay bị cho lên đề cử mâm xôi vàng lắm luôn, không biết đúng không nữa, có bạn nào biết nói mình biết với!!!

Hóng sub, nhưng mà cảm ơn subteam trước vì luôn chọn những phim hay thiệt là hay hem à! hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 13-3-2015 18:26:01 | Chỉ xem của tác giả
phim nửa hài nửa kinh kinh đậm chất giải trí xem cuối tuần hợp
mới vậy mà đã mấy năm rồi đã phần 3 oài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 13-3-2015 18:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài lắm nè càng về sau càng xuất hiện nhiều thứ điên khùng hơn
mình xem từ hồi nhỏ giờ vẫn còn ra phần mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-3-2015 19:36:49 | Chỉ xem của tác giả
quá nhanh, quá nguy hiểm
đang tính hay đành xem cam mà xem được 10p thì ngủ luôn vì mờ ảo, tiếng động thì chán thôi rồi nhưng thật may mắn khi chui vô đây và nhìn thấy cái cần nhìn )
quá sung sướng với phần 2,  Pharaong rất thích xem về vấn đề này
cảm ơn STTTTTTTTT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-3-2015 00:04:29 | Chỉ xem của tác giả
thật sự vô cùng trông chờ bản vietsub của phim này. cả ba phần phim mình đều rất thích đặc biệt là phần cuối kĩ xảo rất ấn tượng phim này hài nhất là hai ông tí hon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-3-2015 00:49:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kỳ kết phần 1 2 của phim này luôn :X~ Mỗi lần chiếu lại trên StarMovie là ngồi xem say sưa ~ Mà không biết là có phần 3 luôn ấy T.T~ đặt gạch chờ link down thôi ^^

thanks ST nhiều ạ :X~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-3-2015 10:58:01 | Chỉ xem của tác giả
é. ST có ý định làm film mới này nhanh thế . Mình thì không thích film này lắm nhưng những tin tức liên quan thì vẫn thường xuyên cập nhật bởi có thằng em mê film này ghê gớm luôn
Nhìn vẻ mặt hiền hậu của bác Robin lại thấy buồn buồn .
Cảm ơn ST nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách