Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Mr. Peabody & Sherman - Cuộc Phiêu Lưu Của Mr. Peabody & Cậu Bé Sherman (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-9-2014 14:18:19 | Xem tất
Phim này hay dã man luôn
Xem ở rạp rồi mà h vẫn down về xem lại hihi
Cảm ơn Dt nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 16:01:36 | Xem tất
không hiểu sao lớn rồi mà vẫn cứ thích coi hoạt hình )), hay quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 23:34:09 | Xem tất
giời ơi là giời, sao lại xinh thế hả ) Ông pea body mình cũng muốn có nó ở bên để cưng nựng nó
phim về cơ bản là xem được, rất hợp với trẻ con :v Trong phim, có ai thích cái nhân vật ở thời Roma hay Troy gì đó không ))
thế quái nào lại đến được thời hiện đại rồi bắt được cô vợ về nahf :v
sao họ có thể nghĩ ra một số chi tiết không liên quan đến nội dung chính để mua vui được nhỉ, quá giỏi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2014 14:30:47 | Xem tất
Mở đầu phim với một nghịch lý ngược đời, chó mà lại thông minh hơn người và còn nhận nuôi con người nữa chứ. Mr Peabody thật là tài giỏi việc gì cũng có thể làm được từ đấu kiếm đến nấu ăn.
Các nhân vật trong phim rất có cá tính đặc biệt là cô bé Penny hay bà Grunion.
Mối quan hệ cha con và tình cảm của Mr Peabody dành cho Sherman đầy xúc động. Còn mức độ hài hước thì khỏi phải nói nhất là việc cái ông thủ lĩnh trúng tiếng sét ái tình với bà Grunion. Trong phim ta cũng có dịp gặp lại các nhân vật nổi tiếng trong lịch sử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 20:40:35 | Xem tất
Hoạt hình hoạt hình nè
Phim nghe bảo hay lắm. Mà cứ hoạt hình là mình thích rồi. Yêu E-zone lắm lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2014 21:56:39 | Xem tất
phimm hay và rất giàu tính nhân văn .. đoạn đầu và đoạn cuối như đảo ngược cho nhau , chứng tỏ sự trưởng thành của cậu nhóc , thích câu kêt " con chó nào cũng nên có bên cạnh 1 cậu bé " , cái ẫy đuôi cho 1 cảm tưởng nợc lại rât thú vị.. dường nư mọi tứđã vềúng vị trí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 01:21:12 | Xem tất
Sherman có vẻ dại gái, toàn bị Penny dắt mũi; được cái thông minh với tình cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 01:25:35 | Xem tất
hóng mãi, xem trailer thấy hay mà hồi chiếu rạp không đi xem được, lâu rồi mới xem bộ phim hoạt hình hay thế

cám ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 12:15:21 | Xem tất
Phim hoạt hình dạo này kịch bản rất hay và lôi cuốn. Mình xem một đoạn của phim này thấy cũng thú vị nhưng bận việc nên ko xem đc hết. Giờ phải down về xem mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2014 16:42:39 | Xem tất
I'm a dog! khúc cuối rất cảm động, bộ phim cũng hay nữa, nói chung phim hoạt hình của Disney luôn làm mình mê mẩn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách