Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Mr. Peabody & Sherman - Cuộc Phiêu Lưu Của Mr. Peabody & Cậu Bé Sherman (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-9-2014 09:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy có Cartoon
Xem cartoon bjo hiệu ứng đẹp chứ ko như hồi xưa. HÓng lâu lắm  mới có phim mới để xem.
Thấy có đạo diễn Lion King là yên tâm rồi
Thanks subteam very much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 6-9-2014 18:40:37 | Chỉ xem của tác giả
hehe phim này hay nè, mới ra lò .
Cuối cùng cũng có link
tks kites và đội ngũ subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-9-2014 20:28:32 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 1-9-2014 10:32 AM
Thông báo link die tại đây!

Xem thôi, quả là kitesubteam làm việc quá hiệu quả toàn chọn phim hay mà làm thôi.
Thanks you so much.
Cứ là phim hoạt hình là thấy sẽ hay rồi, mọi lứa tuổi đều xem được mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-9-2014 17:49:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và hài hước, có nhiều đoạn cười đến chảy cả nước mắt
Xem phim này như kiểu ôn lại lịch sử thế giới ấy
Cảm ơn Subteam rất nhiều^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-9-2014 01:49:21 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm nhé. Hùi trước xem bản lồng tiếng ở rạp đến đoạn nàng monalisa nói giọng Huế là ai là cả rạp cười rộ lun
phim cũng lồng ghép rất nhìu nhân vật nổi tiếng trên thế giới, xem phim mình cũng đoán đc kha khá nhân vật, hình ảnh thì miễn chê lun, nhất là đoạn ở ai cập. Phim cũng có nhìu khúc cảm động giữa 2 cha con, tuy không phải giữa 2 con người với nhau nhưng tình cảm ấy sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-9-2014 11:23:22 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, dễ thương quá chừng. Cái đoạn cuối tập hợp toàn những nhân vật nổi tiếng Thank you ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-9-2014 17:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì sau khi xem phim hoạt hình mình thấy vui vui, chẳng phải tốn công tốn sức suy nghĩ trăn trở gì hết. Hôm nay xem phim này thì lại thấy bực bực vì nhân vật Penny, cái con bé tóc vàng xinh xinh trong phim ấy. Từ đầu đến đuôi, em ấy chẳng làm gì ngoài việc ghen tỵ, bắt nạt, xúc phạm Sherman, gây chia rẽ cho Sherman và bố. Em ấy là đòi được đi xuyên thời gian, vì tiền nên em ấy cưới một em hoàng tử Ai Cập, đến lúc cần thì gào khóc kêu cứu, chẳng thấy làm được gì. Vì em ấy mà con ngựa gỗ tan tành dưới vực, gây ra một lô một lốc rắc rối về sau. Kết thúc đơn giản là em ấy "Mình xin lỗi", thế là xong, ai cũng yêu em ấy. Giá như ở ngoài đời cái gì cũng đơn giản như phim hoạt hình. Biết là không có em ấy thì không có phim, chỉ tiếc là giá như người ta cho ẻm thêm chút cá tính và đỡ vô dụng chút. Mình thực sự rất ghét mấy nhân vật nữ hay bắt nạt người khác.
Ý tưởng phim thì hay nhưng mình nghĩ là làm chưa tới, đoạn cuối đơn giản quá. Mình đặc biệt thích câu của Sigmund Freud và con chó thiên tài. Thiệt là đáng ghen tỵ quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 9-9-2014 14:09:18 | Chỉ xem của tác giả
done gửi lúc 8-9-2014 05:34 PM
Thường thì sau khi xem phim hoạt hình mình thấy vui vui, chẳng phải tốn công tốn sức su ...

trời em nó mới vô lớp 1 mà! thực tế đó là ý đồ của tác giả, bé gái đó và cả bố mẹ bé đại diện cho phần lớn xã hội coi thường người dị tật bẩm sinh (bị khuyết tật, bệnh ngốc, bệnh điên.v.vmà tác giả đã hóm hỉnh thay bằng hình tượng người cha là 1 con chó để phù hợp với các bé), những người đó do bẩm sinh hay do tai nạn ngoài ý muốn mà mang dị tật, chăm sóc bản thân đã khó, đương nhiên chăm sóc cho trẻ con còn khó hơn, thế nhưng dù nỗ lực của họ thành công, xã hội vẫn ko cho họ 1 cơ hội, cơ hội được trở thành cha mẹ
vì coi ở rạp lâu rồi nên chỉ nhớ là 1 người thì giống đứa con gái, khinh thường một người bố ko toàn vẹn, còn người còn lại kia thì lại thông cảm và luôn miệng xin lỗi gia đình vì con gái mình cư xử bất lịch sự
và quan trọng là cuối phim những người đó đã xóa bỏ được định kiến của mình
thực sự đây là 1 bộ phim vừa mang tính giải trí vừa mang tính giáo dục cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-9-2014 22:55:22 | Chỉ xem của tác giả
đáng yêu quá đi mấttttttttttt
mong subteam sẽ mang đến nhiều hoạt hình hay ho như thế này, vì mình chỉ tin tưởng chất lượng của kites thôi. những film như này thì mình và các nhóc tì đều có thể ngồi xem cùng nhau và bàn luận chí chóe.
thanks các bạn nhiều lắm :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-9-2014 14:51:20 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay và thú vị, thích Peabody quá, chú chó thiên tài + bé Sherman dễ thương
coi lúc đầu ko thích bé tóc vàng, vừa kiêu vừa chảnh lại còn tỏ ra khinh khỉnh chứ
coi đoạn con ngựa thành Troy ko nhịn được cười cái kết còn buồn cười hơn ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách