Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhthai201
Thu gọn cột thông tin

[2014] Ma Nữ Tìm Chồng / Make Me Shudder 2 / มัธยมปากหมาท้าแม่นาค - Kunatip PinPradub, Puvadol Vechwongsa, Kittipat Samarntragulchai ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2015 15:44:28 | Xem tất
ủng hộ 1 cái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-1-2015 15:24:00 | Xem tất
Hình như film này lại bôi răng đen xì giống trong Tình người duyên ma Nếu là phần 2 của trường học ma ám thì chắc không thik lắm. Thanks subteam anyway

Bình luận

Thấy cái nhà y chang trong Tình nguoi duyên ma, đó là nhà thật của Ma Nak sao??? @.@ Mỗi lần cần Nak là tới đó đóng  Đăng lúc 9-4-2015 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2015 11:37:24 | Xem tất
Cảm tưởng như là phần 2 của tình người duyên ma. Nhưng phim hài không ra hài ma không ra ma. Nói chung là mình thấy phim này dở so với tình người duyên ma nhiều.Dù sao cũng cảm ơn subteam đã cố gắng cho mọi người được xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2015 02:28:39 | Xem tất
ung ho subteam nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2015 13:36:43 | Xem tất
Mình thích Tình Người Duyên Ma và Trường Học Ma nên khi thấy phim này lật đật nhào vô.
Tuy nhiên hơi thất vọng vì không cười đã ruột đã lòng so với 2 bộ trước. Chiêu trò có hơi gượng ép và không có gì bất ngờ lắm, nội dung dễ đoán. Mặc dù vậy, vẫn đánh giá cao thông điệp của phim, ngoài đề cao việc tôn trọng những người đã khuất, bộ phim còn nhắn nhủ muốn thành công phải dựa vào chính sức mình, không ai có thể giúp bản thân mình ngoài chính mình ra.
Cảm ơn bạn dịch!!!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2015 14:15:25 | Xem tất
phần 1 coi thấy nhạt không biết phần 2 như thế nào? kéo về chiến thôi, thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-2-2015 17:09:00 | Xem tất
Bộ phim có hơi hướm của phim Tình người duyên ma nhỉ? Mình dạo này đang bùn, xem phim ma cho sốc mới được. Lâu lắm ko vào xem phim Thái rùi. Ma kết  hợp với hài chắc cũng đỡ sợ. He he.
Phần 1 mình xem thấy không hay lắm, phần 2 có vẻ thú vị hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2015 15:21:54 | Xem tất
ôi phim ma, nhưng hài vật vã, ma nak tìm chồng này cũng vui ghê luôn ý chứ, vui nhất là mấy cậu học sinh lúc chèo thuyền vào miếu bà nak.đúng là đậm chất thái. Sau bộ đình đám ma nak trước đó mình không nghĩ là bộ này cũng hay như vậy...Ai yêu thích điện ảnh thái thì vào ủng hộ nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2015 16:10:18 | Xem tất
Mình thấy phần này không hay, cũng không đáng sợ.
Nó cứ 1 màu thế nào ấy, đôi khi l;ại lố lố
Nói chung film được cái dàn diễn viên khá bữa, cũng đẹp giai
Tks sub team nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2015 17:05:16 | Xem tất
Phim ma của Thái coi cũng sợ mà k thể nhịn cười.
Nhẹ nhàng chứ không ám ảnh kiểu cưa tay chặt chân đâò xác phanh thây máu me be bét.
cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách