Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Like love/ Như là tình yêu/ 类似爱情/ Hoàng Lễ Cách, Khổng Thùy Nam [18+][Vietsub HD Uncut Completed]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-10-2015 16:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Woa, k biết Kites có sub phim Like love lun, mau mau down về dự trữ
Yêu Sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-10-2015 20:33:54 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi phim này trên Youtube, thật ra lúc đầu không biết phim theo thể loại BL, bấm vào coi đại thôi nhưng không ngờ xem xong ghiền luôn, nay vào thấy subteam làm bản full lun, quá tuyệt
Ấn tượng ban đầu là diễn xuất hơi gượng nhưng khung cảnh và không khí rất tự nhiên, cảm giác gần gũi chứ không lung linh lộng lẫy như các bộ phim đang nổi hiện nay, mà bản thân lại thích sự đơn giản nên thích luôn.
Thật ra về diễn xuất, là diễn viên còn trẻ lại theo thể loại BL nên có thể hơi cứng nhắc nhưng như vậy cũng tốt rồi
Kết mấy lời thoại trong phim, không quá sến sẩm nhưng vẫn rất lãng mạn " tôi không biết yêu một người con trai sẽ phải đau khổ bao nhiêu, tôi chỉ biết cậu là nam thì tôi vẫn yêu" => kết luôn An Tử Yến
Còn phần 2 mới ra nữa, mong subteam có thể thực hiện luôn bộ đó

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 22-10-2015 21:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Woah, thiệt bất ngờ nah, ST làm phim này!

Đề tài đồng tính bây giờ đc khai thác nhiều trong phim châu Á thật, không còn e dè, phản đối hay tẩy chay như mấy thập niên trước nữa. Phim nghệ thuật đi tham gia liên hoan phim thì xuất sắc rồi, không hay về nội dung cũng phải đẹp về hình ảnh, không trần trụi bóc tách sự thật về con người thì cũng miêu tả thế giới của họ đau thương và mất mát.

Nhg mà Like Love thì mới hơn nhiều. Tình yêu của đôi trẻ trong phim k cầu kỳ, cũng k bi luỵ quá, xem k có cảm giác nặng nề. Nhận đc nhiều phản hồi tích cực từ phía người xem, cả TQ với VN luôn đấy, nhớ có thời các bn trẻ bàn luận sôi nổi về phim này lắm.
Xem phim thì mình thấy chỉ tạm thôi. Có thể do e kip chưa thật chuyên nghiệp, hoặc kịch bản còn non tay, hình ảnh cũng chưa hoàn hảo. Nhg đây cũng là làn gió mới cho phim ảnh, người trẻ làm phim, đương nhiên phải tươi mới ruh ^^~

Cảm ơn ST về bản HD nah!

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-10-2015 23:40:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích bạn Thuỳ Nam quá, cười cực cool, mình thích cái cách bạn í yêu Mạch Mạch, không ồn ào, vội vã rất chi là tình. Thiệt ghen tỵ hết sức với tiểu Mạch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-10-2015 22:41:54 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng bản hơn 2h đã là official rồi, ai ngờ subteam còn lấy đc hẳn bản hơn 3h *gửi ngàn nụ hôn gió*
Nhưng sao tớ k kéo được torrent thế
Kéo torrent mà nó toàn down trực tiếp phim thôi, lại còn down bằng web, nó báo còn 3 ngày thì chắc 3 năm nữa tớ down được phim mất (
Subteam xem lại hộ tớ với, hay do máy tớ bị cùi rồi ((

Bình luận

Vì fim mình ngắt seed lâu rồi bạn, fim ra lâu rồi thì bạn chịu khó down host, vì rất nhiều fim khác ra sau cần seed!  Đăng lúc 30-10-2015 11:05 AM
Đừng xài cốc cốc, xài chrome lấy file torrent đi bạn, cốc cốc nó hỗ trợ download tr đó, khuyến cáo bạn down host bên dưới post torrent.  Đăng lúc 27-10-2015 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-11-2015 17:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy có Like Love 2 trên Youtube rồi đó mấy bạn nhưng là bản cut rồi, không biết Kites có sub bản uncut không nữa, hóng hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 4-11-2015 23:04:36 | Chỉ xem của tác giả
huhu phim hay quá
mặc dù đúng là trung quốc quay còn hơi kém
có những chỗ đắng lẽ nên tập trung lột tả cảm xúc nhân vật hơn
nhưng 2 bạn trẻ diễn vầy là tốt lắm rồi
mình thấy có phần 2 rồi
mong là subteam làm luôn phần 2 uncut nhe
cám ơn subteam nhiều nhiều nhiều!!

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 9-11-2015 12:02:25 | Chỉ xem của tác giả
Huhu xem mòn mỏi 3 tiếng xong quay ra ghiền không chịu được. Lần đầu xem mà há hốc mồm vì cảnh "nóng" thực tới vậy. Cả phim thì theo hơi hướng nhẹ nhàng. Không phải yêu nhau là suốt ngày cứ dính lấy nhau, ôm ấp đủ kiểu. Này yêu nhau vẫn văng vào mặt nhau những câu khó nghe, khi nào cần lãng mạn sẽ lãng mạn.
Thêm cả 2 bạn đẹp đôi ghê luôn, An Tử Yến cứ suốt ngày kiểu bất cần nhưng lâu lâu lại phun ra được câu lãng mạn đúng lúc <3
Cám ơn Subteam đã "làm" trái tim thiếu nữ này rộng thêm 1 chút nữa

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-11-2015 20:55:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi, là bản uncut ;;v;;
phải mau kéo về tối ngồi coi ))
cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-11-2015 20:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Bản này đúng là quá hot a T.T
Ta có tý choáng váng! cơ mà không sao!
Nội dung phim nói chung là OK!
Bao giờ thì cái phần theo đuổi này khia cũng hấp dẫn cho nên cơ bản ta thích nội dung phần 1 hơn! :3
Ta thích nhất câu "dù cậu là nam tớ cũng yêu"
Tức là không phải bạn Tử Yến yêu con trai, chỉ là Tử Yến yêu Mạch Đinh mà bạn nhỏ của chúng ta lại là con zai! :3
Tất nhiên là diễn viên mới nên diễn xuất đôi lúc còn gượng gạo cơ mà phim vẫn đáng để xem lắm!
Thích bạn Cách Cách!
Hy vọng sau ST làm cả "Nghịch Tập: Yêu phải tình địch" nữa! :">
Cảm ơn ST rất nhiều! :">

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách