Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
Thu gọn cột thông tin

[2014] Like love/ Như là tình yêu/ 类似爱情/ Hoàng Lễ Cách, Khổng Thùy Nam [18+][Vietsub HD Uncut Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2015 16:36:13 | Xem tất
Không biết mình nhai đi nhai lại phim này bao nhiêu lần từ năm ngoái năm nay rồi.
Phim ko có gì đặc sắc
Diễn viên thì nghiệp dư
Quay phim như kiểu sinh viên
Nội dung cắt xén rời rạc chưa theo truyện đc.
... nhưng mà cảm thấy mấy cái yếu tố đó làm phim hay, coi giải trí, thoái mái, cảm giác như...cùng tầm với mình, bình dân, ko biết miêu tả sao nữa ))
Thấy dễ thương.

Mà sang phần 2, đầu tư này nọ, kịch bản dài hơn, nói chung trang phục hình ảnh cũng chất hơn...nhưng thấy màu mè quá, kiểu tỏ ra pro hơn mà lại bị làm quá. Không thích. huhuh.
chưa kể phần sau kịch tính hơn mà diễn viên thì lại . -__-
Mà thôi, nếu năm sau có làm thì luôn phần 2 nhà subteam )

p/s: Trong phim có 1 đoạn 2 thằng xem Brokeback Mountain của đạo diễn Lý An ấy. Sub team bị nhầm xưng hô đoạn nói về tình yêu của 2 anh nam-nam, chứ ko phải anh ấy- cô ấy đâu

Bình luận

Queer As Folk - series phim Mỹ  Đăng lúc 21-10-2015 01:48 PM
Klq mà chị ơi cho em hỏi phim có các nhân vật trong pic signature của chị là gì ấy ạ =((  Đăng lúc 21-10-2015 01:46 PM
2 a cũng khéo chọn phim để coi nhỉ, mà cái sign của bạn lại quá hợp phim này luôn nè  Đăng lúc 14-10-2015 05:18 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 19:02:06 | Xem tất
Ôi BL của tui, giờ chế mới tìm thấy em
Mà 18+ nghĩa là có H có H oimeoi tui sướng điên người rồi
Tui chân thành cảm ơn đến subteam đã đem tới cái của nợ hạnh phúc này cho tui *hun hun*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2015 22:45:17 | Xem tất
2 bữa trước vô tình thấy phim này trên vivo, tò mò xem thử, sau hơn 3h vật vã tới 4h sáng, rút ra 1 điều, mình đã chết mê bộ này, 2 bữa nay, cầm đt lên là cứ tìm hết tin này đến clip kia của 2 anh này, tiềm đọc cho đk bộ truyện này
Phim này nói chung so với mấy phim ngày nay thì dvien diễn hơn bị ngượng, góc quay cũng không chuyên nghiệp lắm ( mà cũng không trách dk, bởi hình như đạo diễn Trần Bằng là đạo diễn trẻ mới quay, 2 anh nam chính cũng mới lun), nhưng không biết sao mình đỗ cái rần, chắc tại chuyện tình 2 ng này, nhẹ nhàng, thực tế  và cách 2 ng iu nhau làm mình ấn tượng, ám ảnh ghê lun.
Bên Trung chiếu phần 2 rồi, không biết bên mình chừng nào dk xem đây,mong kites sớm sub bộ này, cuối cùng là cảm ơn kites đã đem đến cho mình 1 bộ phim tuyệt vời như vậy ( đã vậy còn full nữa chứ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 09:56:59 | Xem tất
Quá đã! Yêu subteam rất rất rất rất rất rất.. nhiều. Hôn subteam 1000 lần. Thật ko ngờ tới là subteam sẽ làm sub bộ phim này. Extremely happy. Thanks alot!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2015 19:04:36 | Xem tất
Sao link tải mình bấm vào nó tải trực tiếp luôn mà không phải link torrent vậy hả, đuôi .mkv luôn nè

Bình luận

à hiểu rồi cảm ơn bạn  Đăng lúc 16-10-2015 10:33 PM
Do bạn dùng cốc cốc nó auto dowload hổ trợ torrent đó :)  Đăng lúc 14-10-2015 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 10:56:06 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái! Bộ phim được chuyển thể từ cuốn tiểu thuyết ăn khách cùng tên của Angelina do Trần Bằng đạo diễn, điện ảnh Bằng Trình, điện ảnh Niên Luân hợp tác sản xuất, do điện ảnh Niên Luân độc quyền phát hành.  Mình đã xem 1 lần trên vivo nhưng chất lượng ko tốt lắm, thấy kites reup mừng ghê XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2015 16:16:03 | Xem tất
rốt cuôc phim đã lên sóng mong chờ phim đã lâu
đã coi phần 1 rồi thì phải coi tiếp phim hay lắm phim TL nội dung lúc nào cũng sâu xắc hết
hết tiền rồi vào viết bài thôi để ủng hộ diển đàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2015 09:09:52 | Xem tất
Thank you Team! Nhưng không thể kéo về. Vấn đền này Ray không kỳ thị nhưng tuyệt đối không ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2015 13:14:56 | Xem tất
Mình thích coi mấy phim về thế giới thứ 3 lắm nhưng sao coi phim này cứ thấy cấu huyết sao ý T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2015 21:18:48 | Xem tất
Trước giờ chưa có phim nói về vấn đề nhạy cảm này mà lại lôi cuốn mình như thế này. Trước đây cũng khá là thích phim Hot boy nổi loạn của Vũ Ngọc Đãng. Nhưng nếu so sánh với phim này thì kém nhiều bậc. Điều mình thích nhất ở phim này là nói về câu chuyện của 1 cặp đôi đồng tính khá là dễ thương, tình yêu nghiêm túc và đầy đủ những cung bậc cảm xúc như bao cặp đôi khác. Trước đây, trong 1 số bộ phim có nhân vật đồng tính thì toàn là nhân vật gây hài, phản cảm. Riêng đối với phim này, những cử chỉ âu yếm, những nụ hôn, và cả những cảnh làm tình của họ, đều không thô. Coi phim xong mà rất nhiều cảm xúc còn đọng lại, những lời thoại, những ánh mắt…làm cho mình có cái nhìn cởi mở hơn. Thích phim thế là đi tìm truyện đọc cho thỏa, thế là sau mấy ngay tu luyện, mình đã coi xong bộ truyện, nói chung là rất đã và hóng tiếp phần 2. 25/9 ra rạp, không biết là khi nào sẽ có raw đẹp để làm phụ đề nhỉ.
À nói về cặp đôi diễn viên chính, 2 người diễn hợp ý ghê nha, dễ thương gì đâu á. Thích câu nói đầu phim của Mạch Đinh: rất muốn làm siêu nhân nhưng không có can đảm để mặc quần tam giác màu đỏ. Hahaha.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách