Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kingsman: Điệp vụ bí mật - Colin Firth, Taron Egerton - Vietsub HD, HD Bluray, FHD Revised Completed - Xin đừng sốc vì sub =))

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 20-5-2015 13:28:50 | Chỉ xem của tác giả
Choy uiiiii film hay lém, đã xem ngoài rạp nhưng sẽ down lại để dành... Cám ơn subteam...

Một số thông tin thì cô nàng sát thủ bị cụt chân trong truyện tranh là con trai, và phần 2 nghe nói đang tiến hành quay khi phần này thành công... điều khó ở đây là làm cách nào để làm sống nv trung hot nhất film Colin Firth
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 20-5-2015 13:29:57 | Chỉ xem của tác giả
*lăn vào* mắt nhắm mắt mở vào thấy chữ HD completed làm em đúng mừng
và sau đó thì đơ mất vài giây vì lưu ý nho nhỏ ở phía sau đó
em biết phim này kiểu có vài phát ngôn khá bá đạo, chắc mấy bạn bên subteam cũng chỉ "dịch thoát ý" câu chữ thôi đúng không
một lần nữa tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 20-5-2015 13:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Hồi bữa mới coi sơ sơ ở trong phòng mà thấy ghiền quá, ngồi hóng subteam ra lò phim này , cuối cùng cũng toại nguyện he he, tải về và xem thôi, thank sub team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 20-5-2015 18:00:34 | Chỉ xem của tác giả
đọc "xin đừng shock vì sub" đã quá muộn đêm qua xem shock tận óc
lâu lâu không vào là thể nào cũng có niềm vui bất ngờ, phim xem rồi mà down về xem lại vẫn thấy cưng
lâu lâu mới có 1 bộ phim làm em dán mắt vào màn hình lâu như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 20-5-2015 18:23:02 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có sub
Hồi tết định đi coi film này nhưng đến muộn không còn suất chiếu đành chọn coi 50 sắc thái.
Nghe đồn film hay lắm, ngày đêm mong ngóng cuối cùng kites cũng sub film này.
Cám ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 20-5-2015 18:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Hồi phim ra nghe mọi người xung quanh khen lắm, thế là có hôm mưa gió đi xem lúc 10h tối. Ngồi trong rạp có đoạn còn ngủ gật nhưng túm lại là vẫn đủ để cảm thấy phim rất thú vị. Có 2 chỗ mik ấn tượng, 1 là cái lúc anh ấy nhảy dù xuống và ông thầy đã giật cái dây dù nói 1 câu là không được lúc nào cũng theo ý mình hay gì đó, và 2 là lúc đầu nổ tung như pháo hoa Mình cảm thấy 1 bộ phim như thế này là đạt đến 9 phần rồi. Nhẹ nhàng, không quá căng não, khiến người xem mệt mỏi, vừa vui lại vừa có những yếu tố khiến người ta suy ngẫm về sau.
Lâu lắm rồi không down phim điện ảnh về xem nhưng bộ này thì nhất định phải lưu lại 1 bản kỉ niệm :"> thỉnh thoảng bỏ ra xem~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-5-2015 19:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Ẹo, hộc máu mũi vì câu "xin đừng sốc vì sub" Nghe mấy bác bên trên khen dữ dội nên em cũng ráng dow về xem cho nó biết
Thanks trước, xem song nếu hay nguyện giữ lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-5-2015 19:38:43 | Chỉ xem của tác giả
Coi hồi Tết tới giờ mới được coi lại hí hí cảm ơn subteam nhíu nhìu nha *nhảy múa*
Phim vừa hài vừa bựa, nhất là đoạn cuối kích hoạt phát pháo hoa đầy đầu, khúc đó mình cứ tưởng sẽ chứng kiến một màn đẫm máu cơ chứ
Một điều nữa tâm đắc ở phim là giọng Anh nghe thiệt là quý-xờ-tộc, thật thú vị.
Một lần nữa mình cảm ơn subteam vì đã trans nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-5-2015 19:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Aigooo đợi suốt từ hồi xem xong ở rạp về a
Mình đã xem 2 lần ở ngoài rạp rồi nhưng có sub vẫn xoắn quẩy hết sức
Lại còn full uncut <3
Yêu subteam nhấtttt
Banner treo ngoài box có quả text rất chất <3
Lại được gặp Eggsy rồiiiii

Bình luận

Ý ai thế ạ :o  Đăng lúc 24-5-2015 08:56 PM
à không Kimmie :)) chắc em k biết ss đâu ha :))  Đăng lúc 21-5-2015 12:11 AM
Kimmy :D  Đăng lúc 21-5-2015 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 20-5-2015 20:09:02 | Chỉ xem của tác giả
Đi coi rạp phim này rồi mà mình vẫn không ngần ngại click ngay tải phim trên kites ^^ Phim thật sự quá hay với các pha mạo hiểm gay cấn và hồi hộp, nội dung và tình tiết phim mới lạ, thú vị và độc đáo. Thêm một điểm cộng cho phim nữa là diễn viên nam chính siêu đẹp trai hihi Dù nó là phim hành động nhưng đảm bảo các bạn khi xem sẽ không thể nào ngừng cười được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách