Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kingsman: Điệp vụ bí mật - Colin Firth, Taron Egerton - Vietsub HD, HD Bluray, FHD Revised Completed - Xin đừng sốc vì sub =))

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-5-2015 00:08:08 | Chỉ xem của tác giả
ôi em biết ngày này sẽ đến mà :"> hiuhiu nhưng mà đúng là bất ngờ siêu bất ngờ khi vào forum và nhìn thấy nó :"> mặc dù trên mạng đã có rùi nhưng em vẫn quyết tâm chờ subteam vì biết nhất định ngày này sẽ tới huhu :"> đi xem rạp k thể là đủ mà phải down về trữ trong máy ngắm hằng ngày *oimeoi* bấn loạn siêu bấn loạn :"> subtem chính là ánh sáng trong những ngày deadline tắm tối này cụa em hiuhiu tks subteam ạ Yêu subteam nhiều lắm ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-5-2015 00:19:48 | Chỉ xem của tác giả
phim hay dã man luôn ý so coolllllllllllll
xem ở rạp rồi mà vẫn hóng kites làm sub để xem lại lần nữa
cảm ơn subteam nhiều nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-5-2015 01:02:38 | Chỉ xem của tác giả
mình biết chú diễn viên chính từ hồi xem " The King's Speech" nè, lúc đó xem mà thích luôn chú vì chú diễn quá xuất sắc vai một ông vua mắc tật nói lắp. Mà hình như phim này là phim hành  động hài nè,  cô bạn cùng phòng của mình còn xem liền lúc 2 lần trong cùng một buổi tối cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-5-2015 07:31:24 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi phim này siêu hay. vừa sáng ra đã thấy tin vui r. quất ngay  về để xem. phim hài lắm ý. hợp tâm trạng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-5-2015 08:53:46 | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy quả này tung rất là bất ngờ =]]
Phim này đã xem 2 lần ngoài rạp, cơ mà vẫn muốn xem lại... Vs cả ra rạp biết kiểu gì cũng cut mất khúc nhà thờ ( còn cut khúc nào nữa thì không chắc :3 ) thêm nữa là thích sub của rum lắm nên rum mà tung là down về ngay.
Phim theo mình là không đặc sắc lắm, nhưng khi xem cảm thấy rất thích, nói thế nào nhỉ... phim dễ xem, kiểu như cách kể chuyện với diễn xuất của diễn viên nó khiến cho người xem dễ cảm với công việc của điệp viên - một công việc nguy hiểm, khó khăn - mà không cảm thấy nặng nề, nó đề cao phẩm chất quý ông, lịch lãm hơn.
Nói về diễn viên luôn, chú Colin Firth nhìn khí chất khỏi nói, cơ mà tự rưn chết phí quá TvT~~ Nghe nói có phần 2, nếu có thì dễ chú còn sống lắm Nhưng mà theo ý cá nhân thì phim dừng ở đây được rồi. Còn bạn Taron Egerton, mặt ngây thơ cơ 6 múi - thấy sao sao đó Nhưng mà lên suit một phát là khác liền =]] Nói chung, mình rất thích đàn ông mà mặc suit, đã suit rồi lại còn đẹp trai, lịch lãm với là điệp viên nữa thì thôi rồi ...
Chỉ mới down về thôi nên không hiểu câu "Xin đừng sốc vì sub " nó có ý gì =]] Cảm thấy rất là mong chờ
Cảm ơn ST <3

Bình luận

ừ thì đại loại sub phim này có hơi phá cách so với kiểu sub truyền thống của kites đó  Đăng lúc 20-5-2015 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-5-2015 10:05:08 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, chờ đợi em yêu thần thánh này mãi nhìn thấy cái title mà muốn khóc ròng luôn
cảm ơn subteam vô cùng nhiều ạ <3
phim này đợt chiếu rạp mình phải đi xem đến 2 lần vì quá là hay, quá là chất chúc Colin mặc suit chuẩn ko cần chỉnh, cộng thêm giọng Anh chuẩn mê hoặc lòng người luôn đoạn chú ra đi mà cháu buồn ko tả
P/s: bạn nào chưa xem nên xem luôn và ngay đi đảm bảo xem bao nhiêu lần cũng ko chán đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-5-2015 10:55:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này tính đi coi khi tết mà rạp hết chiếu, hóng sub từ đó giờ

cám ơn sub team nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-5-2015 12:09:41 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình coi rạp 1 lần rồi nhưng mà ở rạp dịch nhẹ nhàng quá coi không có hứng ))), nay có sub của kites rồi vui hết sức, hóng mãi, thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-5-2015 12:21:20 | Chỉ xem của tác giả
đợt phim ra rạp rồi thấy  người người ùn ùn đi xem mình cũng ngứa người muốn đi xem lắm nhưng không có thời gian
bây giờ có phim, có cả sub rồi sung sướng down về xem
*le lăn đi chờ phim tải xong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-5-2015 12:36:06 | Chỉ xem của tác giả
oa oa. chưa được coi phim này mà giang hồ khen ghê quá. phải lao vào ngay
cảm ơn subteam nhiều nhiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao