Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kingsman: Điệp vụ bí mật - Colin Firth, Taron Egerton - Vietsub HD, HD Bluray, FHD Revised Completed - Xin đừng sốc vì sub =))

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-5-2015 21:45:25 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều lắm!!! xem rạp 1 lần, xem onl 1 lần giờ có sub của kites nữa là có thể down về cày nữa rồi! phim siêu hay siêu bựa xem bao nhiêu lần vẫn thấy hấp dẫn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-5-2015 21:45:50 | Chỉ xem của tác giả
*chấm nước mắt*

Cảm ơn subteam nhiều nhiều!~ Mình xem rạp 3 lần rồi mà vẫn ghiền lắm >3<

Trai mặt nai tơ bo-đì 6 múi làm tim em gái đây loạn nhịp suốt thôi. Chú già trong phim này cũng cool quá trời quá đất. Cơ mà mấy phim điệp viên kiểu này hy vọng làm phần 2 cho chú sống lại nhở?

Phim hay không chỉ ở những màn hành động siêu đẹp, mà còn ở nội dung châm biếm hài hước, sâu sắc hơn bề ngoài :"> Phải nói đây là phim bá đạo nhất năm nay rồi! <3

Cảm ơn subteam lần nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-5-2015 22:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, phải nói là cực kì hay
Thích anh Eggsy nhưng nhìn ảnh hao hao Peeta trong Hunger Games thế nào ấy.
Nội dung hay, thích cái cách đề cao phẩm chất quý ông như gu ăn mặc, dáng đi, cách chọn rượu,..
Những đoạn cao trào như nổ tung đầu đều được biên tập hay.
Chỉ tiếc cho chú Harry bị chết thôi (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-5-2015 22:34:47 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có sub, cảm ơn subteam rất nhiều )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-5-2015 22:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tình hình ra sub của bên nhà mình có vẻ dồn dập quá ha ^^
Công nhận là phim này hay này, mà đọc qua cía rì viu bên trên thấy sub bá đạo quá đi thôi :v
Ủng hộ subteam. Kéo về xem cho nóng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-5-2015 22:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Đi xem đến 2 lần ngoài rạp mà về nhà vẫn lên mấy trang trực tuyến xem đi xem lại không ít lần ah.
Anh Taron Egerton đẹp trai miễn chê luôn ấy ạ. Lời thoại thì hài không thể tả luôn. Nói chung đây là một bộ phim hay, đáng để xem đi xem lại n lần luôn ấy.
Nghe phong thanh làn sẽ có phần 2 của phim mà không biết thực hư thế nào nên cư ngồi hóng thôi.
Thank ST với vận tốc chóng mặt đã có bản HD đẹp mắt nè nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-5-2015 22:55:26 | Chỉ xem của tác giả
*Khóc* Đội ơn subteam. mềnh đã chờ đợi e nó trong mòn mỏi.. Film này nhảm ko ghiền ko ăn tiền Chỉ ko biết bản này có khúc cắt trong nhà thờ lun hem.

Đội ơn subteam again..

Bình luận

Thanks bạn XDD. Đang down. Hy vọng sẽ có bản Bluray file bự để xem trên tv cho chuẩn. He he he.  Đăng lúc 19-5-2015 11:10 PM
Bản này có khúc nhà thờ nhé 8-|  Đăng lúc 19-5-2015 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-5-2015 23:25:02 | Chỉ xem của tác giả
aa

muốn điêng lên thôi

thanks subteam nhiều nhiều lắm lắm lắm luôn ý... đợt tết coi ở rạp thấy phê dã man luôn. hai diễn viễn chính đóng quá đỉnh luôn mà trong phim có những tình tiết hài đảm bảo cười quặt ruột :]]] đến kết thúc phim rồi vẫn khiến khán giả phải cười bò luôn :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-5-2015 23:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim duy nhất tính tới giờ mà mình đã xem 2 lần ngoài rạp và thấy cực kì đáng
ngoài các nhân vật chính ra thì mình cũng cực kì ấn tượng bà chị Gazelle có đôi chân cực nguy hiểm cũng như rất xinh đẹp, phải nói đây là nhân vật nữ nổi bật nhất phim và có cá tính mạnh mẽ , dữ dội nhất nữa.
phim là tập hợp nhiều yếu tố làm nên bộ phim tuyệt vời như phong cách quý ông Anh quốc, cách nói chuyện giữa các nhân vật, chất giọng Anh quý phái và 1 motif phim không theo lẽ thường nữa. Có lẽ chính vì vậy mà phim đã lôi cuốn mình từ đầu đến cuối và tới giờ thì nó là bộ phim mà mình ấn tượng nhất.
Cảm ơn subteam rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-5-2015 23:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi mới xem ở rạp mà đã có bản HD rồi nhanh quá, subteam thật là thần tốc
Down về ngâm lại thôi, bắn nhau đùng đoàng hoành tráng đúng kiểu mình thích
Mà đúng là khi khoác lên mình bộ suit, ctrai trông khác hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách