Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Interstellar - Hố đen tử thần - Matthew McConaughey, Anne Hathaway - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 30-8-2015 00:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật, dù nhiều chỗ xem lại vẫn hơi khó hiểu dù sao thì cũng quá ấn tượng, nhạc của Hans Zimmer max đã luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 9-9-2015 00:28:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn  subteam ạ
Vừa mới xem xong !!!! Hồi ra ở rạp tiếc mãi vì không đi xem được. Đúng thể loại mình thích và còn có Anne Hathaway <3 . Phim hay, tuy hơi hại não nhưng mà rất cảm động, xem đến đoạn Murph hỏi ông bố là có biết sự thật trước khi rời đi không, không kiềm được nước mắt .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-2-2016 18:47:20 | Chỉ xem của tác giả
LegendHero gửi lúc 17-5-2015 08:22 PM
Đợt ra rạp mấy đứa bạn rủ đi coi mà bận chả có time đi xem đành ngậm ngùi chờ coi ...

trời ơi mình cũng vậy nè, xem cả Inter vs Cap, cảnh cap gặp lại Beggy sau 70 năm mà... T.T kiểu thương cho Cap nữa, đzai tài giỏi mà số phận hẩm hiu :v đến h vẫn chưa yêu thêm ai, haizz siêu anh hùng thời cũ
Còn Inter thì xoắn não vô đối rồi nhiều đoạn khó hiểu. T cũng search mạng đọc về định luật Murphy :v hay phết. Nói chung thích thiên văn nên gặp đc phim Inter như kiểu vớ đc vàng ý.
K biết c có phải fan của Cap k chứ t cuồng Cap, dang chờ Cap 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-2-2016 17:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay tuyệt vợi luôn. Nhưng mà xem cũng hơi khó hiểu tí xíu, mấy vụ kiến thức vật lí này hồi xưa đi học còn thẩm được, giờ xem động não muốn chết mà cũng không lí giải được hết phim nữa. Cảm ơn page đã làm sub nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-2-2016 02:40:47 | Chỉ xem của tác giả
Siêu phẩm cho những ai có thể hiểu hết nội dung phim kể cả về phần khoa học lẫn tình cảm.
Giải thích sơ qua thế này, trường trọng lực thay đổi thời gian, vật thể càng nặng thì dòng thời gian chảy qua nó sẽ càng chậm, thứ 2 khi di chuyển với tốc độ ~ ánh sáng, thời gian cũng sẽ bị chậm lại so với bình thường, tương đương với việc người không ở 2 trường hợp trên thời gian sẽ trôi qua nhanh hơn.
Copp ở trên hành tinh đầu tiên ~ 3 tiếng đồng hồ, dưới ảnh hưởng của lỗ đen trên trạm không gian đã là 24 năm.
Lần thứ 2 khi tiếp cận hẳn tâm lỗ đen, thời gian trôi qua ở địa cầu là 54 năm.
Việc gửi thông tin của tâm lỗ đen và trường trọng lực về cho cô con gái của Cop khiến cô bé hoàn thành công trình của vị giáo sư, kiến tạo nên những trạm không gian sỡ hữu trọng lực giúp con người sinh sống.
Chỉ có 1 điều ảo diệu duy nhất mang tính chất viễn tưởng cũng là điểm nhấn của Chirs Nolan đó là con người trong tương lai, những sinh vật của chiều không gian thứ 5, Dr Mahattan hay là GOD ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-2-2016 21:27:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim nói về vụ trả hả mn? có ai xem phim rồi tóm tắt cho mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-7-2016 00:26:43 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình nghe tên lâu rồi nhưng không ngờ diễn viên chính lại là Matthew Mcconaughey, mình mê anh này từ hồi xem True Detective phần 1, anh ấy có chất giọng quá quyến rũ, mà đóng vai ông bố luôn yêu thương con cái cũng xuất sắc luôn, mình thích xem những cảnh họ thể hiện tình cha con cảm động quá, mà cậu con trai không thân thiết với bố như em gái nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-1-2020 07:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn sub team nhiều vì đã sub cho bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách