Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Interstellar - Hố đen tử thần - Matthew McConaughey, Anne Hathaway - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2015 10:55:08 | Xem tất
trời ơi, vô web thấy kites làm sub film này mà xúc động đậy chịu không nổi lun.hóng qtqd!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2015 22:48:47 | Xem tất
Phim này nghe nói tình tiết khó hiểu nên mình nói thật là cũng hơi ngại. Nhưng phim lại được giới chuyên môn khen quá trời nên đành phải xem xem thế nào mới được. IQ không được cao nên là ngại xem mấy cái phim khó hiểu =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2015 22:53:20 | Xem tất
Phim này xem khá là hay nhưng hơi khó hiểu,mong bản HD là sớm sớm đặng coi lại ,Cám ơn Subteam và lót dép ngồi chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2015 15:53:44 | Xem tất
Hơi bị bất ngờ vì phim cực phẩm của năm mà thớt lại vắng hoe thế này.
Mình rất thích phim này vì có những bài học về tình cảm cha con, về thời gian không gian mà bộ phim gửi gắm.
tuy nhiên nếu so với Inception hay The dark night đều của Christopher Nolan thì cá nhân mình sẽ rating thấp hơn một chút.
Mặc dù đã xem rùi nhưng sẽ save để xem lại. thanks subteam nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2015 00:20:32 | Xem tất
phim hay. cám ơn subteam nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2015 12:17:08 | Xem tất
Wuê, thấy bà chị kêu phim này hay lắm hại não lẵm mà vẫn chưa có dịp xem >"<
Cơ mà về khoa học vật lý thì cũng hơi ngại, vì Anne Hathaway đành phải cố gắng thôi ;"""""";
Đa tạ sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2015 17:59:21 | Xem tất
phim hay, xem cảm động muốn khóc, đã xem rạp rồi nhưng vẫn đợi bản sub của kites. cảm ơn nhiều lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2015 23:47:28 | Xem tất
lâu lắm rồi mới đc xem bộ phim nào hay thế
cám ơn sub team rất nhiều
bao h mới có insurgent nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2015 06:28:49 | Xem tất
Vừa xem xong, phim nói chung là hay nhưng khá hại não, các bạn phải có kiến thức ít nhiều về thiên văn khoa học thì mới nuốt nổi vả thẩm thấu hết ý nghĩa của phim, còn bạn nào không rành mấy cái đó cũng không sao, vì ngoài khoa học ra phim cũng đề cập đến tình cảm gia đình, cha con...

Về phần kỹ xảo, mình có cảm giác kỹ xảo phim này hơi bị nghèo nàn (so với phim Hollywood) tuy nhiên vẫn chấp nhận được.

Nói chung là một phim đáng xem, thank subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2015 08:58:29 | Xem tất
Hồi ra rạp cũng tò mò xem vì ước mơ là trinh phục bầu trời nên mấy cái khoa học viễn tưởng là cứ gọi là hóng.
Nhưng khổ nỗi thời gian quảng bá + llịch chiếu rõ ngắn mà lại toàn vào thời điểm không xem được nên bỏ lỡ. Thằng bạn đi xem về nó bảo hại não cực kì. Kiểu tẩy não vậy. Ra khỏi rạp là mắt cay xè. Tưởng film này khó hiểu ,kén người xem nên st không làm. Gio thì lót gạch chờ down thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách