Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 2-2-2015 08:30:28 | Chỉ xem của tác giả
xem xong trailer cảm thấy quá hay và kịch tính,
Phong Phong quá đỗi kute luôn, nhưng Phong Đình mới đầu tưởng là anh em như thời Cổ Kiếm
hóa ra sau này lại 2 bờ chiến tuyến à, phim thời dân quốc rất hay xoáy vào kiểu thâm thù 2 họ như này,
chỉ tiếc cho đôi trẻ trở thành vật hy sinh
phim này nhìn Phong bị đánh dã man bầm dập quá, ước gì Trí Viễn với Lạc Nhan sau cùng có thể thành đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 2-2-2015 13:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì phim của Phong Phong cũng lên sàn rồi, đặt gạch cắm lếu cắm trại ở đây thôi.
Em chỉ mong ngóng cái Đạo mộ cũng sớm lên cho rồi, để cho độ hot nó không bị gián đoạn ạ!
Phong- Đình trong này có vẻ từ bạn thành thù roài, hơi bị pùn cho đôi chẻ nhưng mà được cái dàn dv cùng nội dung khá là hay, độ hot của phim khi chiếu nhất định tăng cao.
Đường Đường làm việc mệt nghỉ lun nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-2-2015 19:33:01 | Chỉ xem của tác giả
Hóng-ing  
Toàn dàn diễn mình kết mới chết chứ ))
Klq cơ mà ST k làm sub Thiên Kim Nữ Tặc à?Mình thấy phim chiếu trên truyền hình bị cắt tùm lum cả muốn xem bản uncut quá mà k biết phía sx có thương tình k
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-2-2015 09:32:40 | Chỉ xem của tác giả

cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-2-2015 09:38:01 | Chỉ xem của tác giả
đoàn phim HSSH đi show Happy Camp
vì không có bạn Đình nên bạn Phong chỉ có thể nhoi với bạn Đường )

cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-2-2015 12:16:39 | Chỉ xem của tác giả
năm nay Đường tỷ bùng nổ dữ dội quá :))
Thấy phim hài hài vui vui :)) Hóng ghê nhaaa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-2-2015 17:54:31 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hạnh phúc quá, cuối cùng Hoạt sắc em trông ngóng bao ngày cũng lên sóng rồi
Coi trailer ngược tơi bời hoa lá, mà mình thích, càng ngược càng hấp dẫn ~~~~. Lúc trước Lý Á Linh có bộ Quốc sắc thiên hương nội dung cũng chế tạo nước hoa nội dung cũng hấp dẫn lắm, nên mình khá là tin tưởng bộ này . Poster đẹp, hoa bay tá lả, người nào cũng đẹp. Fan FF mà sao mình thấy cặp phụ có vẻ đau khổ và hấp dẫn hơn vậy ta (. Thôi mong film lên 2 cặp đều được yêu thích như nhau, rating khả quan chút!
Yêu subteam ghê, coi nhiều nguồn sub mình vẫn thích ở kites nhất . Hoạt sắc đã lên sóng, giờ hóng thêm Đạo mộ nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-2-2015 23:59:33 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng hóng
Dàn diễn viên quá hot luôn <3
Đường tỷ, Đình Phong, Thư Sướng trời ơi toàn diễn viên mình thích chứ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-2-2015 08:22:56 | Chỉ xem của tác giả
đẹp quá, long lanh quá, háo hức quá không thể không xem đc, *trải chiếu ngồi chờ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-2-2015 09:50:29 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh ko hẳn là thích Đường Yên, nhìn chị í ko đẹp kiểu sắc sảo, cũng ko đẹp kiểu dễ thương, nhưng vẫn đâm đầu vào phim chị í đóng hơi bị nhiều, vì nhìn chị í có cảm giác lạc quan, mạnh mẽ.
Cơ mà coi trailer phim này nhìn 2 nam thấy ko có manly, chải chuốt dữ quá, nam chính sweetie, nam phụ chắc sẽ đc nhiều người ship với nam chính ) kiểu phim thần tượng cổ trang, tình yêu lại dính đến thù nhà, chưa thấy đặc biệt lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách