Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 89025|Trả lời: 328
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] [Happy New Year] Big Hero 6 - Biệt Đội Big Hero 6 - Vietsub HD + FHD Fixed

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Big Hero 6

Đạo diễn: Don Hall, Chris Williams
Kịch bản:  Jordan Roberts (screenplay), Daniel Gerson (screenplay)
Diễn viên lồng tiếng: Ryan Potter, Scott Adsit, Jamie Chung...

NỘI DUNG

Chuyện phim xảy ra trong một thành phố hư cấu được gọi là San Fransokyo (một từ ghép giữa San Francisco và Tokyo), một thần đồng chế tạo trẻ tuổi tên là Hiro Hamada và người bạn rô-bốt y tế Baymax do anh trai cậu Tadashi Hamada, tạo ra

cre: wiki

TRAILER

Please copy with full credit

E- Zone@KITESVN.com
Translators: funny142 & seancao
Editor & Typsetter: katty_cat
Encoder: -NTC- & [Y]ang
Uploaders: kymus, trai
Poster: lenam226
Free download at http://kitesvn.com

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
moon1105 + 5 Ủng hộ 1 cái!
dongthuan + 5 Cảm ơn bạn
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!
-=Bily=- + 5 Ủng hộ 1 cái!
sara_chan + 5 \m/

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 10-2-2015 12:33:24 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

phim hay wa  Đăng lúc 16-4-2015 06:53 PM
bạn ơi mình down bản HD đã khá lâu thì xem tiếng khá kì và không khớp,không biết bây giờ đã fixed lại HD chưa hay chỉ FHD thôi bạn  Đăng lúc 13-4-2015 04:49 PM
mình xem bản FHD có tiếng mà  Đăng lúc 25-2-2015 04:39 PM
sao mình down cả 2 bản mà đều ko có tiếng vậy nhỉ??  Đăng lúc 24-2-2015 07:10 PM
mọi ng ơi, bản sd sao mình ko nghe thấy tiếng vậy :(  Đăng lúc 20-2-2015 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-2-2015 14:04:02 | Chỉ xem của tác giả
yeah!!!!! Cuối cùng cũng chờ được đến ngày này! Thích phim qtqđ luôn! Cuối cùng team nhà ta cũng đã sub phim roj! Mik cảm ơn subteam nhiều lắm! Hạnh phúc wa ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-2-2015 15:25:59 | Chỉ xem của tác giả
lượn thơ thẩn nhìn thấy thread mới mở mà mừng rơi nước mắt. hồi chiếu đi xem hụt, thấy mọi người khoe mà ngậm đắng nuốt cay..
Hóng vô cùng...subteam ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-2-2015 15:42:03 | Chỉ xem của tác giả
như thế này là tết có phim hay xem rồi lần đầu tiên ra rạp xem hoạt hình là phim này đây. Bình thường thấy hoạt hình là tránh, không ngờ thử xem một lần lại được bộ phim hay như vậy. Ôi Bảy mẹt <3 Tết được ngắm bạn ý với nghe tiếng "xì hơi" bong bóng của bạn ý nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-2-2015 15:54:08 | Chỉ xem của tác giả
yeah! yeah! yeah! Cuối cùng subteam cũng đã làm sub phim này. Mình thích phim này lắm lắm luôn. Yêu Bảy Mập lắm lắm luôn.
Cảm ơn subteam nhiều thiệt là nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-2-2015 16:14:35 | Chỉ xem của tác giả
dù đã coi 2 lần rồi nhưng vẫn muốn coi nữa
mỗi lần coi là lại đau lòng vì Tadashi, lúc đầu còn hi vọng ảnh là tên đeo mặt nạ nữa chớ
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-2-2015 16:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời quơi cuối cùng subteam cũng làm sub anh Bảy rồi..Lúc coi rạp khóc muốn lụt sàn, chỉ chờ subteam làm sub để có "quyền" tua đi tua lại những cảnh hay để xem TT.TT Thích quá!!!!! Cảm ơn subteam đã vất vả, cảm ơn rất rất nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-2-2015 16:57:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này bị lỡ ngoài rạp năm lần bảy lượt nên tiếc hùi hụt ngày ngày đợi sub của kites
thế là sắp đc xem bụng bự rồi *sau bao lần nhai đi nhai lại trailer các loại T^T*
cảm hơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-2-2015 17:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Tớ xem phim này 2 lần rồi đấy, 1 lần ở rạp, 1 lần ở trường, thêm lần này nữa là đủ bộ 3 luôn ^_^ Phim gì mà đoạn đầu thì cười vỡ bụng, cute đáng yêu kinh khủng, đoạn cuối thì rớt nước mắt Lúc xem lần 2 về đã tự nói, kiểu này đợi kites sub rồi tha hồ xem thêm chục lượt nữa chắc cũng không chán ^_^ Cảm ơn sub team ạ ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách