Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-12-2014 22:52:57 | Xem tất
nghe nói phim này được đánh giá rất cao về diễn xuất còn nghe thấy bảo có khả năng oanh tạc trên các hạng mục của lần trao giải sắp tới.mà hình như phim đứng đầu trong top 10 phim ăn khách nhất Bắc Mỹ rất là lâu.mà đến tận lần trước vẫn nằm trong top 10 dù không ở vị trí đầu đủ cho thấy độ thu hút của phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2014 23:06:21 | Xem tất
đợt trước qua rạp CGV Mipec chơi mà thấy khách xem Gone Girl quá là đông luôn, phòng rộng mà suất nào cũng gần full phòng
chắc là phim hay lắm đó, mong chờ từng ngày để được xem diễn xuất của 2 anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2014 23:08:46 | Xem tất
Một trong những phim điên rồ nhất mà tôi đã từng xem. Không thể hiểu nổi. Có một bà vợ như thế này thà tự tử còn hơn chứ sống cùng nó khác gì con quỷ. Thực tế kết của phim ông chồng không thể nói được gì với tất cả những bằng chứng vốn có. Người chồng có kể chuyện ra cũng không ai tin cả. Anh ta chỉ có thể tự giải thoát cho mình nhưng lại bị buộc lại bởi đứa con. Nếu là mình thì sẽ lựa chọn ra đi chứ không thể sống với quỷ giữ được. Dù  sống khổ vẫn là cuộc sống của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 00:33:04 | Xem tất
Hình như đây là phim của 1 đôi vợ chồng Song Tử - Thiên Bình đúng không nhỉ.
Trước đọc 1 bài về phim này thấy rất hay 1 phần cũng vì là 1 Song Tử nữa nên rất mong chờ phim này.
Thấy st cbi làm sub mà mừng lắm luôn.
Cảm ơn các bạn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 04:03:06 | Xem tất
ôi thích quá, mik thik phim này cực cực luôn ấy. Hay dã man luôn. Vô cùng ấn tượng, đặc biệt là nữ chính- người vợ. Có thể nói đây là nhân vật nữ chính ấn tượng nhất mà mik từng xem: thông mik, xảo quyệt, tài giỏi, khôn ngoan, đáng sợ đến rợn người. Yêu team nhà mik wa đi ak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 10:37:55 | Xem tất
Hồi đó nghe nói phim này ấn tượng lắm nên định ra rạp xem nhưng hụt mất xuất chiếu ko xem được đang tiếc hùi hụi đến giờ, không ngờ nhà mình sub phim này, ôi thanks supteam nhiều lắm.
Down xong định sẽ khuya khuya xem cho nó rùng rợn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 11:44:41 | Xem tất
Ôí giời ơi, nhòm thấy banner là phải phi ngay vào!!! Hồi phim chiếu thì rạp chỗ mình lại ko chiếu nên uất hận ko để đâu cho hết, canh me mãi vì thấy đc khen dữ dội lắm, cứ tiếc mãi ~~
Bây giờ là phải trải chiếu, giăng mùng cắm chốt ở đây chờ phim thôi, phim hay ko thể bỏ lỡ!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 12:23:52 | Xem tất
Trời ơi, hóngggggg hónggggggg
Lúc trước bận quá ko kịp đi coi, tiếc hùi hụi luôn . Không ngờ kites lại làm sub nhanh đến vậy làm em điên cuồng hónggggg
Cảm ơn kites, cảm ơn subteam ạh, mọi người đã vất vã roài... Yêu nhắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 12:38:25 | Xem tất
Thấy trailer phim hay lắm luôn
Hôm nay lên thì thấy kites giới thiệu
Hóng quá hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2014 12:39:55 | Xem tất
Ui cuối cùng kites cũng làm sub phim này, mừng quá.,  Nghe giới thiệu về phim này lâu lắm rồi, nội dung hay hấp dẫn, bữa nàolên mạng thấy tin về gone girl cũng cũng nhào zô hóng hớt, Đặt dép ngồi chờ, thanks sub team so much ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách