Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Gone Girl - Cô Gái Mất Tích - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 27-8-2015 19:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Ai đang ế xem phim này hết muốn cưới vợ nhé.
Cưới đụng con điên ntn có mà tự tử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 28-9-2015 21:11:39 | Chỉ xem của tác giả
nữ chính được cả giọng nói lẫn ánh mắt đều gây ám ảnh người xem
k thể ngờ 1 người đàn bà lại vẽ ra đc cả 1 kế hoạch hoàn hảo đến vậy
vừa để trả thù, vừa để trói buộc người chồng
nhưng nhiều chi tiết trong phim lại chưa tới. có lẽ là do hạn chế trong việc chuyển thể từ truyện
có lẽ phải đọc sách mới thấm hết được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 4-10-2015 03:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim hay, tình tiết hoàn toàn bất ngờ.
Ghê nhất là đoạn nữ chính đang abcxyz với uncle Barney thì giết luôn người tình. Nhìn mà phát hãi.
Ending tương đối ám ảnh. Nói chung là phim hay nhưng mà mình là mình ko có thích thể loại này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 11-10-2015 15:43:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, diễn viên ổn, coi kịch tính và suy nghĩ nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 28-12-2015 11:14:50 | Chỉ xem của tác giả
ông nào kiếm đc bà vợ tnay cũng mệt đấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 28-12-2015 18:17:39 | Chỉ xem của tác giả
Có bà vợ thông minh vậy chỉ tiết toàn dùng cái thông minh để làm việc xấu, ám toán hại người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 6-1-2016 22:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Từ đầu đến đoạn giữa phim thì rất rất hay, kiểu twist bất ngờ vch Bà vợ công nhận IQ cao Cơ mà càng xem càng bực mình >.< Ông chồng vô năng vch :v Mà đoạn sau điêu quá, làm gì có chuyện cảnh sát FBI vào cuộc đều vì cảm xúc lấn át hết lý trí k còn biết đến việc nhìn nhận sự vụ một cách khách quan, chưa kể còn cái đôi trọ cùng bà này nữa, lùm xùm to nt mà k biết gì thì có mà Nói chung là nửa sau k thuyết phục, phim kiểu bị overrated, có thể do trước khi xem nhiều ng khen quá, kiểu chưa bh xem được phim hay nt nên là expectation của mình cao quá hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 11-1-2016 00:21:39 | Chỉ xem của tác giả
phim là tác phẩm mới nhất của David Fincher - đạo diễn yêu thích nhất của bạn nên đương nhiên bạn không thể bỏ qua đc, thậm chí hóng hót từng ngày khi phim công chiếu. "the gone girl" lúc mới chiếu cứ như làm nên xu hướng vậy, xu hướng anti-marriage )). Nam dv chính ăn hành te tua chỉ vì tội phản bội mà bị hành hạ, mà cái tội lớn nhất là lấy trúng 1 cô vợ quá thông minh + tâm thần không bình thường nữa ))
Thấy phim đc đề cử giải Oscar ở hạng mục diễn viên, đạo diễn xuất sắc nhưng ko đc cái nào, làm bạn bùn 5s :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 15-1-2016 16:25:06 | Chỉ xem của tác giả
phim này mấy người càng lớn xem mới thấm vì nó là tình yêu, sự toan tính
ban đầu xem chỉ thấy bà vợ quá là IQ cao, xem xong ngẫm mãi mới ra các vấn đề của phim, tại sao mọi chuyện lại như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 23-1-2016 20:56:50 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này ở rạp 1 lần xong hôm qua thấy trên star movies chiếu lại - mà star movie cắt mấy cảnh hay ho làm bực mình bỏ xừ nên hôm nay lượn lờ trên mạng kiếm bản uncut về xem lại, ai ngờ nhà kites cũng có làm, thiệt là vui quá đi mất - cảm ơn  subteam nha!
trước giờ chưa từng bỏ lỡ phim nào của David Fincher và thấy phim này cũng hay, đợt phim mới ra cứ tưởng phim phải đc giải Oscar cho nữ chính xuất sắc ấy, cơ mà ko dc9 cũng buồn :V
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách