Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014] Godzilla - Quái Vật Godzilla (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2014 23:37:20 | Xem tất
he he he . cảm ơn các pro nhé . đợt này iem lại lên cơn nghiện phim trở lại rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2014 10:08:03 | Xem tất
doc nội dung phim thấy hấp dẫn quá...ko biết hay ko nhưng sẽ download thử xem sao..thanks mod nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2014 10:56:20 | Xem tất
ủa sao file down về lại là Ms Dos, làm sao để coi đây trời?
Lở down xong hết rồi mà giờ không biết làm sao coi, Đổi tên hả?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2014 21:01:41 | Xem tất
Nói thật sau hơn 1 tiếng khi xem phim này, mình thấy hơi thất vọng xí. Về mặt kĩ xảo thì không có gì đáng nói cả, nhưng mà kịch bản nó cứ èo uột sao sao ấy, nhiều đoạn cao trào cảm giác lên không tới nó cứ lơ lửng thế nào ấy. Mặc dù biết thông điệp mà bộ phim mang lại, răng nếu con người cứ tiếp tục chìm sâu trong việc chế tạo những thứ vũ khí giết người hàng loạt thì cuối cùng chính những thứ đó sẽ giết họ. Ý tưởng kịch bản thì tốt nhưng cách thể hiện cứ sao sao ấy. Phim nó không có khoảng lắng để ng xem nhớ, tại vì nó cứ đều đều. Với con quái vật sao mà tối hù ko nhìn rõ lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2014 15:39:02 | Xem tất
đã xem phin này. Thanks đã dịch nhé.

phin rất hay, tuy nhiên tình tiết hơi dài dòng. Nếu có thể rút ngắn tí thì hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2014 13:14:18 | Xem tất
Ai chê phim này chứ riêng mình thấy khá hay vì phim làm theo dạng góc nhìn con người trước thảm họa chứ ko quá focus vào lũ quái , lũ quái như làm nền cho con người , nhưng cái hay ở chỗ là con người dù làm gì cũng gần như bất lực trước thiên nhiên tạo hóa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2014 15:45:57 | Xem tất
Phim ko quá xuất sắc nhưng đây là phim đầu tiên mình xem mà quái vật được đề cao như một vị anh hùng cứu tinh của cả nhân loại
Xem cả phim chỉ thích mỗi Gozdilla, đoạn e í ngã xuống thấy thương, tưởng e chết rồi, đến cuối phim thấy e còn sống nhăn, mừng húm
2 con Muto nhìn như gián đột biến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2014 21:49:58 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều.
Lần đầu tiên mình xem phim về Godzilla, con này xem truyện Nhật thấy nói nhiều nhưng mình nghĩ, lại theo kiểu quái vật cổ điển đi phá phách rồi bị diệt nên không hứng thú lắm. Xem xong phim thì thấy hay thật.
Ý mà nội dung mà phim muốn truyền đạt thì mình khá thích. Thích nhất câu ông người Nhật nói: "Loài người kiêu ngạo cho rằng mình có thể kiểm soát được tự nhiên, mà không phải điều ngược lại."  
Xem phim mình chỉ mong đợi nhất là xem cảnh mấy con quái đánh nhau hoành tráng nhưng tiếc là hụt hẵng, đánh nhau khá tệ. Diễn viên chính chắc là con Godzilla rồi, còn lại toàn diễn viên phụ với quần chúng nên cảm giác nó cứ lạc lõng đâu đâu ấy. Không quen lắm ...z..z
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2014 10:19:12 | Xem tất
Thanks sub team nhiều. Thật sự nếu không coi phim này chắc vẫn cứ nghĩ Godzilla là con xấu. Tại chưa bao giờ đọc gì về con này cả =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2014 08:04:57 | Xem tất
Godzilla nhân vật chính gì mà xuất hiện có mấy cảnh chán gần chết,
xem trailer tưởng nó ác lắm ai ngờ làm anh hùng bảo vệ trái đất vậy nè ,
thích nhất đoạn nhảy dù với khi 2 con đó hun nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách