Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fury - Cuồng nộ - Brad Pitt, Shia LaBeouf, Logan Lerman - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-6-2015 09:02:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này buồn quá đi. Vẫn biết là chiến tranh thì có người sống người chết nhưng mà vẫn cảm thấy buồn. Cứ nghĩ cả đội ấy sẽ mãi mãi bên nhau nhưng cuối cùng lại chỉ còn có mỗi một người. Buồn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-6-2015 08:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đã có sub rồi, hihi. Toẹt vời ông mặt trời, cảm ơn subteam vô vô cùng cùng! ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-6-2015 19:54:42 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này đánh nhau từ đầu đến cuối nói chung là max nhiều hành động à?.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-6-2015 09:03:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này cũng đã mua đĩa về rồi nhưng mình vẫn down của kites về xem, rất thích kite làm sub vì rất chuẩn, k như bọn bán đĩa ở ngoài :'(
phim tận 2 ng mình thích là Brad và Shia càng k thể bỏ qua rồi :X
thank subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-6-2015 17:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này mới thấy sức mạnh của những chiếc xe tăng huyền thoại trong thế chiến thứ hai đặc biệt là xe tăng của Đức. Vốn nghĩ nó rất chật chội chứ ai ngờ nó chính là ngôi nhà của năm người cùng hợp tác để điều khiển nó.
Trong phim cũng cho ta thấy phần nào sực xấu xí của chiến tranh qua sự trưởng thành của Norman, một cậu lính đánh máy chữ.
Trận chiến đầu của Furry và xe tăng địch ở giữa phaim thật là quá hay cứ như hai chiến sĩ đối đầu trực diện vậy. Sự ra đi của các chiến sĩ bên cạnh chiếc Fury để giữ vững vị trí chiến lược của mình thật là kiên cường và anh hùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-6-2015 07:17:51 | Chỉ xem của tác giả
Trước mình có đọc 1 bài báo viết về ông Shia LaBeouf khi đóng phim này. Với lí do để hòa nhập vs nhân vật trong phim mà hàng tuần liền ổng không tắm khiến cả đoàn làm phim kinh sợ. Để coi xem trong phim ông ấy nhìn bẩn đến cỡ nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-6-2015 14:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện về 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng . Đã xem phim ngoài rạp và sau đó down về xem lại nhưng vẫn ngồi chờ sản phẩm của subteam. Thích nhất đoạn cuối khi cả đội quyết định ở lại chiến đấu chặn quân Đức cùng chiếc xe tăng bị đứt xích. Kết thúc không có hậu lắm khi chỉ còn 1 người còn sống nhưng vì là phim chiến tranh nên cũng hợp lí.  Cám ơn subteam nhiều :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-6-2015 09:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim khá hay nhưng có chỗ không hiểu là tại sao tên lính Đức lại tha mạng cho người lính Mỹ cuối cùng nhỉ ? Mình thấy cảnh hay ở chỗ 1 Tiger Đức ăn thịt vài chiếc tăng Mỹ. Hầu như mình chưa xem phim nào đấu tăng cả ! MÌnh thấy phim mang nội tâm khá nhiều hơn là phim hành động. Mà chuyện lính Mỹ lúc nào cũng phải cặp kè với gái thì hình như là mô típ của người Mỹ thì phải ha ha. Phim chiến tranh nào cũng có vụ này cả ! Đến phim tài liệu cũng nói rất nhiều về vấn đề sinh lý trong quân đội Mỹ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-7-2015 10:40:40 | Chỉ xem của tác giả
hihi mình cũng đã xem phim này ngoài rạp rồi nhưng vẫn cứ lót dép hóng subteam đó
Hónggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-7-2015 20:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đó đi học thầy bảo nữ phải coi Gone Girl, nam phải coi Fury Mãi tới giờ mới làm xong bài tập =]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách