Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fleet of Time/ Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/Bành Vu Yến, Nghệ Ni, Ngụy Thần.../Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-12-2014 00:53:44 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua vừa lò mò xem Happy camp giới thiệu phim này, xem mà cười suốt thôi
trong phim Nghệ Ni để tóc hơi ngắn nên k xinh bằng tóc dài, nhưng mà vẫn có nét riêng
phim điện ảnh của Bành Vu Yến dạo này toàn phim hay nhưng buồn quá, hồi xem wedding invitation mà khóc hết nước mắt
nhạc phim cũng hay nữa, có bài Vương Phi hát, càng nghe càng thích
chỉ sợ cái kết buồn như truyện, hồi đó xem truyện và mới đây xem bản điện ảnh vẫn giận Trần Tâm và tiếc cho Phương Hồi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-12-2014 08:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi có Bành Vu Yến, còn có Nghê Ni.
Hôm qua vừa xem Happy Camp của đoàn phim này xong
Trai xinh gái đẹp, thanh xuân mơn mởn.
Mình thích những phim về đề tài thanh xuân như thế này, nhẹ nhàng, gần gũi.

Bình luận

Bạn xem bản raw hay có vietsub hoặc engsub vậy ? Share link cho mình với ^^  Đăng lúc 17-12-2014 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-12-2014 10:21:09 | Chỉ xem của tác giả
chưa đọc truyện cơ mà khi xem xong bản truyền hình thì đâm ra ghét Trần Tầm, đoạn gần cuối ghét luôn cả Phương Hồi
xem xong đến h quay qua bản điện ảnh, mới nhìn thôi mà vẫn còn đau lòng, ko biết lên phim có thay đổi j ko nhỉ
cơ mà phải chờ đến tận sang năm, ko biết tc của mình vs bộ phim này lúc đó còn dạt dào ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-12-2014 18:32:34 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong bản truyền hình, đến giờ vẫn thấy đau lòng cho Kiều Nhiên, Phương Hồi, Trần Tầm, Triệu Diệp với Lâm Gia Mạt
Xem trailer bản này xong chưa gì đã thấy buồn rồi
Diễn viên bản này có vẻ đẹp hơn bản truyền hình.hihi. Mong tới ngày ra rạp và có sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-12-2014 00:33:26 | Chỉ xem của tác giả
đếm từng ngày từng ngày để xem
Nghe OST thôi đã sụt sùi rồi
Tất cả dàn dv đều khớp với tưởng tượng của mình khi đọc truyện, ngoại trừ Triệu Diệp , mình hình dung Triệu Diệp cao to đen hôi cơ , thật ra Tô Khải ở bản điện ảnh mình lại thấy có ngoại hình hợp với Triệu Diệp trong tưởng tượng của mình
Năm tháng vội vã là 1 cuốn sách hay nên đọc, khác hẳn với những tiểu thuyết ngôn tình của trung quốc, phải nói là rất chân thực, cảm giác như chính những năm tháng cấp 3 của mình vậy , khác 1 chút là đc tô vẽ thêm cho đẹp hơn haha
Hóng lắm vietsub fim này

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-12-2014 00:39:42 | Chỉ xem của tác giả
hana_kimi_91 gửi lúc 16-12-2014 12:53 AM
hôm qua vừa lò mò xem Happy camp giới thiệu phim này, xem mà cười suốt thôi
trong phim N ...

Từ trước nay chưa bao giờ khoái OE nhưng riêng năm tháng vội vã mình lại hài lòng với cái kết
Cảm thấy sẽ là quá tham lam khi giải quyết mối quan hệ của Trần Tầm - Phương Hồi - Kiều Nhiên.
Họ ko trở thành người yêu nhưng vẫn mãi là bạn, luôn lưu giữ những kỷ niệm của năm tháng vội vã ấy
p.s : Happy Camp mình xem bản raw mà bấn muốn chết rôif muốn xem bản sub để hiểu kỹ hơn mà ko biết đào đâu ra, bạn có tiimf đc bản sub ko engsub ấy

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-12-2014 18:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Chào tất cả mọi người yêu mến Năm tháng vội vã, mình mới gia nhập Kitesvn.com, rất vui được làm quen với mọi người và bàn luận về NTVV, mình thấy ở trên các bạn có bản happy cam, có thể cho mình xin link được không ^^

Bình luận

bạn lên youtube search happy camp là ra chỉ có bản raw thôi á  Đăng lúc 19-12-2014 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-12-2014 23:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Bữa trước xem Kỳ duyên trong gió bị ghiền anh Bành Vu Yến đã xem hết các phim điện ảnh mà ảnh đóng. 5/12 là công chiếu Hoàng Phi Hồng ở VN còn bên TQ là phim Năm tháng vội vã Cứ chui vô chui ra C-Zone rồi thấy thread phim mừng quá à Xin đặt gạch hóng ạ Hi vọng đừng có cái kết gây ức chế như bản truyền hình ạ

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 20-12-2014 23:54:57 | Chỉ xem của tác giả
tn_2212 gửi lúc 20-12-2014 11:17 PM
Bữa trước xem Kỳ duyên trong gió bị ghiền anh Bành Vu Yến đã xem hết các phim điện  ...

90% là kết mở rùi. Nhưng thế mới hợp lý .Thật ra nếu bạn đã đọc truyện, cảm truyện, sẽ chẳng mong cái kết HE cho Trần Tầm và Phương Hồi đâu kiểu như cố đẩy họ về với nhau ấy, rất gượng ép.
Cách ngày lại fai vào hóng nôn quá chừng.
Trước đây cũng rất thích Eddie nhưng chính thức đổ anh ấy là từ Đại Mạc Dao, huhu bây giờ thì thành fan gơn thật rồi.
Mà sau khi xem MV của phim đâm ra cũng thích thích Wei Chen :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-12-2014 00:18:36 | Chỉ xem của tác giả
picachu_90 gửi lúc 20-12-2014 11:54 PM
90% là kết mở rùi. Nhưng thế mới hợp lý .Thật ra nếu bạn đã đọc truyện, cảm truy ...

Vậy thì mình phải đi mua truyện về đọc
Phim mới công chiếu nên  chưa có sub liền đâu Mình cũng hóng lắm Mà xem phim A wedding ivitation có kết buồn nên hi vọng ảnh đóng phim có cái kết happy hơn tí
Mình cũng là fan gơn của Eddie từ phim Đjai Mạc Dao Mình follow instagram của ảnh càng ghiền ảnh hơn Ảnh nhắng nhít dễ sợ Mà thấy ảnh chăm like mấy hình fan tag vào lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách