Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Boyhood - Thời niên thiếu - Ellar Coltrane, Patricia Arquette, Ethan Hawke - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-2-2016 09:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình bị nghiện bài Hero-Family of the year cứ nghe đi nghe lại rất nhiều lần.
Mình cũng đã mong Boyhood thắng giải Oscar nhưng thật đáng tiếc. Dù sao với mình cũng là phim rất rất đáng xem, đáng lưu lại, đáng nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 12-2-2016 19:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim đúng là về thời niên thiếu trưởng thành của Mason và chị của cậu khi cha mẹ ly dị và cậu phải sống cùng người mẹ đơn thân.
Tuổi thơ của cậu phải chuyển từ nơi này sang nơi khác khi mẹ chuyển đến sống với bà ngoại hay khi mẹ lấy phải người chồng nghiện ngập.
Phim là quá trình Mason phải khẳng định bản thân và tìm ra hướng đi của cuộc đời mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-2-2016 16:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, nghị lực phi thường của cậu bé. Xem mà ngưỡng mộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-2-2016 17:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Nghị lực là chìa khóa của bản thân nhằm để tồn tại trong mọi hoàn cảnh, nghị lực vượt qua những đen tối hiện tại, chắt lọc quá khứ và tìm kiếm niềm vui, niềm hạnh phúc ở tương lai là mục tiêu của đời tôi. Bởi vì, cuộc đời tôi luôn phải chống chỏi hiện tại, lần tìm niềm hạnh phúc trong quá khứ và kỳ vọng ở tương lai.

Bộ phim thật cần thiết cho tôi và các bạn trẻ.

Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-2-2016 14:06:40 | Chỉ xem của tác giả
thấy đề tài hấp dẫn quá, xem qua một số rep thấy nghe cũng ổn, tải về xem dịp cuối tuần nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2016 08:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Ro rang chia tay la khong ai muon nhung thiet thoi van la nhung dua con chung cua ho, that khong biet noi sao ve van nan nay dang va van tiep tuc dien ra deu dan va thuong xuyen o xa hoi minh nua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-3-2016 10:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua mình đã thức rất muộn để xem hết bộ phim này!
12 năm cho một bộ phim với những nhân vật không hề thay đổi!
Quả kỳ công, quá nỗ lực và tuyệt vời!
Phim nhẹ nhàng lắm các bạn ạ, từng mốc thời gian, từng câu chuyện rất đời thường mà ai cũng sẽ trải qua. Có chăng là sự khác nhau về hoàn cảnh.
Xem phim mình ngưỡng mộ tài năng, nghị lực của cô Olivia và vô cùng xúc động về tình người, lòng nhân hậu, vị tha và sự lịch sự, văn mình trong cách hành xử giữa con người với con người!
Thank subteam so much for bringing this movie to us!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-3-2016 11:14:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim này từng được đề cử ở nhiều hạng mục ở Oscar 15 nhưng mà tiếc là không được giải nào :'(, mình nể phục ông đạo diễn của phim ghê - để thể hiện được quá trình trưởng thành tử một đứa nhỏ thành người lớn, đã theo sát và quay suốt 12 năm luôn. Coi phim vì nể phục ông đạo diễn )), mà phim cũng hay nữa - cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-3-2016 19:29:25 | Chỉ xem của tác giả
phim này 12 năm à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-3-2016 22:46:00 | Chỉ xem của tác giả
chỉ biết đến đây là bộ phim có thời gian quay dài kỉ lục, theo đúng những gì mà tâm lý của một con người thay đổi trưởng thành theo thời gian.
sẽ là một bộ pim có nhiều ý nghĩa, không gay cấn nhưng hy vọng nó sẽ đong đầy cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách