Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhthai201
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bí Ẩn Bên Hồ Bơi / The Swimmers / ฝากไว้...ในกายเธอ - Chutavuth Pattarakampol, Thanapob Leeratanakajorn, Supassra Thanachat ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2014 22:17:29 | Xem tất
buồn cho sự ra đi của Tan và Ice, sao lại không có sự trừng phạt nào cho Perth hết vậy, đã vậy còn giành được nhìu giải thưởng mà đáng lí ra phải thuộc về Tan nữa
Nói túm lại là mọi cơ sự đều bắt nguồn từ thằng Perth
Coi xong rút ra kết luận hok nên yêu bồ bạn và bạn thân của bồ
Cảm ơn ST nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2014 21:35:17 | Xem tất
fan nguyên doàn làm phim tuổi nổi loạn nên không thể từ chối tái bộ này của các diễn viên TNL được, chờ kéo về xem xong sẽ có một chút chia sẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2014 15:47:45 | Xem tất
Dạo này subteam có vẻ hơi bận nhỉ? Cũng hơi lâu mới thấy phim mới, nhưng mà cũng xứng đáng để chờ.
Phim ma Thái là hay nhất. Mấy buổi tối trời mưa mà tắt đèn xem phim ma là đã nhất. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2014 12:50:03 | Xem tất
toàn diễn viên của tuổi nổi loạn nên hóng ghê
mà cứ phim mà thì phim thái là sợ nhất rồi
thanks subteam nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2014 18:56:19 | Xem tất
Bộ phim này mới đúng là phim kinh dị nè, không có nhiều cảnh máu mé, một chút ma quái, môt chút kỳ ảo và một chút bất ngờ đã góp phần tạo nên tính kịch tính của bộ phim.
Trong quá trình xem phim đạo diễn dần dần hé lộ cho ta biết nguyên nhân cái chết của Ice mà ngay từ đầu cứ tưởng là tự tử.
Người xem cũng thấy được nỗi ám ảnh ngày ngày ăn dần ăn mòn con người Perth vì các tội lỗi của cậu ta ngày càng tăng. Hành động cuối phim của Tan hơi quá cực đoan và điều đó dẫn đến cái chết của cậu ta. Chính cái chết này lại càm làm tăng tội nghiệt của Perth.

Bình luận

bạn ơi mình xem trailer thấy sợ quá, mà toàn diễn viên mình thích thôi, mà sợ ko dám coi, bạn có thể inbox kể mình nghe hông? tò mò khiếp luôn ấy  Đăng lúc 18-12-2014 09:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2014 13:02:49 | Xem tất
Tuần rồi vừa down phim này về xem, về dàn diễn viên thì đúng là không có gì để phàn nàn dù là diễn xuất hay ngoại hình. Xét về yếu tố kinh dị thì đúng là đậm chất của phim Thái. Điểm khác biệt so với các phim kinh dị Thái khác là bạn Perth không chịu hậu quả gì, nhưng có lẽ là trong cảnh mang bầu thì cũng xem như bạn ấy đã phải chịu hậu quả cho những gì bạn đã gây ra. Một bộ phim đáng để xem vào lúc 2g sáng (nếu không quá yếu tim)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-12-2014 21:39:10 | Xem tất
Mới coi trailer chưa coi phim nhưng mà cảm nhận là mình rất hay bơi tối.
Nhà trường có cái hồ bơi cho bơi đến 7h30 lúc đó trời tối và thường chỉ có 1 đứa đầu này đứa đầu kia . Mà xem trailer xong hết dám xem phim. Giờ sao đi bơi đây trời :/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2015 22:14:11 | Xem tất

Hehe cái poster nhìn sơ có vẻ hot á bodies toàn hàng chuẩn thế này cơ mà nhìn kỹ mới cảm thấy khiếp
Mùa lạnh đang tới gió kéo rít lành lạnh ngồi xem mấy thể loại này đảm bảo khỏi phải ăn kem  luôn hahha
Mà có cảnh hot a nha đầu film có vẻ ngọt mà bắt đầu vào kinh dị có vẻ dã man quá
Bản thân đã sợ mà còn bị rụ xem mấy thể loại kinh dị này. Minh Thái tính hù tui à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2015 15:36:11 | Xem tất
lâu nay toàn xem phim ma thái mà thường có pha lẫn chút hài hài, lâu rồi mới lại xem phim ma đúng kiểu ma
perth mặt dày thật, tỏ tình công khai, mới tán Ice thì miệng bạo dữ lắm, có chuyện rồi mới biết lòng người
cơ mà vẫn ưa perth bị tâm thần luôn đi, bị ám ảnh cả đời ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2015 02:47:18 | Xem tất
Phim này hay nè. Toàn diễn viên hot không à. Nhưng xem cũng hơi ghê. Hĩ!!!!  Cảm ơn sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách