Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-6-2014 19:43:42 | Xem tất
Anh đã tiến hành thử trang phục và tạo hình cho phim rồi .
Mong ước duy nhất anh hãy để kiểu tóc như trong Best Time vậy là quá hoàn hảo ,
cực kì giống soái ca luôn.
Hic đừng để kiểu tóc xoắn nha anh , ko thôi em xoắn tít theo anh luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2014 00:19:03 | Xem tất

Oimeoi nhìn tấm này đẹp quá cơ, rất chuẩn Hà Dĩ Thâm trong tưởng tượng của mình ~<3
Mặc Sênh thì mình nghĩ nên cắt tóc ngắn hơn hoặc buộc lên sẽ hợp hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2014 12:23:11 | Xem tất
Buổi họp báo drama "Bên nhau trọn đời" vào ngày 12.6 có tiết mục Chung Hán Lương và Đường Yên với tư cách là Hà Dĩ Thâm và Triệu Mặc Sênh viết một câu muốn nói với đối phương vào bảy năm trước.

Hôm nay, nhà sản xuất đã công khai bức thư của hai diễn viên. Chung Hán Lương viết: "Mặc Sênh, xin hãy ở bên anh. Ký tên: Thâm". (trái tim bên trái ^^)

Đường Yên viết: "Dĩ Thâm, hãy lấy em đi!

cre: Gr Kites

Bình luận

chữ rồng bay phượng múa mà bạn =))  Đăng lúc 22-6-2014 05:30 PM
Yêu quá điiiiiiiiii !!!!!!! Cơ mà chữ hai anh chị ngoáy quá, mình nhìn ko ra chữ gì hết :( !!!  Đăng lúc 22-6-2014 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 10:54:20 | Xem tất
Mình thích dàn diễn viên trong phim có thể đây là
bộ ngôn tình chuyển thể thành phim
mà có dàn cast chuẩn đến thế .
Ủng hộ phim nào <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 19:24:42 | Xem tất
Hic! 3 tháng quay film + hậu kì + chờ kiểm duyệt phát sóng. Chắc hè năm sau mới được coi mất thôi, mình thì cực hóng film này vì rất kết tiểu thuyết. Giá như trung mà cũng giống như Hàn vừa làm vừa chiếu như kiểu cuốn chiếu ấy thì có phải đỡ mất thơi gian hóng film không. Giờ cứ thấy tin ầm ầm mà film thì còn lâu mới có thấy nản quá

Bình luận

bên dưới nói 25.6 khởi quay kìa bạn  Đăng lúc 23-6-2014 07:50 AM
bộ Sam sam chắc chiếu trước,hi vọng là ok chứ không thì mất hứng chờ tiếp BNTĐ của Mạn lắm  Đăng lúc 22-6-2014 07:35 PM
dù gì đã chờ thôi cố gắng chờ thêm nữa đi bạn , tụi mình chung cảnh ngộ mà =))  Đăng lúc 22-6-2014 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 21:24:19 | Xem tất
Hợp Với Hình Tượng Của Mọi Người Chưa Nè

cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2014 22:21:35 | Xem tất

Theo tin mới nhất, drama "Bên nhau trọn đời" dự kiến khởi quay vào ngày 25.6 tại Thượng Hải. Một người trong nghề tiết lộ, kịch bản rất hấp dẫn và thu hút.

Dàn cast:

Chung Hán Lương vai Hà Dĩ Thâm
Đường Yên vai Triệu Mặc Sênh
Tiêm Nhận Tư vai Hà Dĩ Mai (tên trong bản TV Dĩ Văn)
Đàm Khải vai Ưng Huy (tên trong bản TV Ưng Quân)
Dương Lặc vai Lộ Viễn Phong (nhân vật mới thêm vào)

Thông tin về gương mặt mới Tiêm Nhận Tư: Sinh năm 1991, tốt nghiệp Học viện hý kịch Trung ương năm 2010, debut năm 2012.
cre: Gr Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2014 10:03:36 | Xem tất
Ưng Huy, tình địch của luật sư Hà Dĩ Thâm (Chung Hán Lương), sẽ do nam diễn viên thực lực Đàm Khải đảm nhận.

Tổ chế tác Bên Nhau Trọn Đời cho biết, sau một thời gian dài cân nhắc, họ quyết định giao nhân vật nam thứ quan trọng Ưng Huy cho tài tử Đàm Khải. Đàm Khải từng nhẵn mặt khán giả truyền hình xứ Trung qua nhiều vai diễn trong Không Kịp Nói Yêu Em, Loạn Thế Giai Nhân, Thanh Niên Bắc Kinh…
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2014 10:04:55 | Xem tất
Một gương mặt diễn viên phụ khác của Bên Nhau Trọn Đời cũng được hé lộ nhân dịp này là Dương Lặc. Nam tài tử sinh năm 1987 thủ vai Lộ Diễn Phong. Đây là nhân vật nam không có trong tiểu thuyết, mới được Cố Mạn thêm vào kịch bản phim.

Được biết, nhân vật Lộ Diễn Phong của Dương Lặc hành nghề nhiếp ảnh. Anh chàng vừa là đồng nghiệp vừa là bạn bè tốt của Triệu Mặc Sênh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2014 10:38:44 | Xem tất
Ngohuyen gửi lúc 23-6-2014 10:03 AM
Ưng Huy, tình địch của luật sư Hà Dĩ Thâm (Chung Hán Lương), sẽ do nam diễn viên th ...

Anh này hầu như có duyên cướp vơ của Chung Ca thì phải.
Coi KKNYE mình  thât sự chả thích nhân vật  đó tí nào .
Còn Ưng Huy trong truyễn cũng ko ấn tượng lám
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách