Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sam
Thu gọn cột thông tin

[2014] Bên nhau trọn đời - Chung Hán Lương, Đường Yên [Vietsub 36 Special END] ~ "Thời tiết đẹp như vậy, thích hợp để ra ngoài, thích hợp để chụp trộm, thích hợp để… bên nhau trọn đời.”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2017 09:48:39 | Xem tất
Cám ơn sub team đã thực hiện dự án phim này. Mình rất thích phim này nhưng không có điều kiện xem tren TV nên hy vọng xem trọn bộ trên Kites. Cám ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2017 02:11:43 | Xem tất
có lẽ đây là một trong tứ trụ tiểu thuyết ngôn tình rồi, nên khi chuyển thể luôn gây tranh cãi rất nhiều.

Ngày đầu Đường Yên mới được chọn, ai cũng nói rằng chị không hợp để hóa thân vào cô gái vạn người thương Mặc Sênh. Nhưng mà chị đã chứng minh ngược lại với những gì mọi người bàn tán. Thường thì mình không hay ý kiến nhiều lắm với các phim chuyển thể, trừ phi là tạo hình quá tệ hay lỗi chuyển thể không chấp nhận được. Còn về nội dung phim thì mình thấy chỉ khá vừa lòng. Bởi phim không có quá nhiều đoạn cao trào, chỉ giống như là một bộ phim ngày thường thì đúng hơn. Và rất hợp với những người vẫn còn mơ mộng nhiều như mình bởi phim rất ngọt ngào, đốn tim luôn ấy. Chung Hán Lương thực sự hóa thân vào Hà Dĩ Thâm, một chàng trai mà bất cứ cô gái nào đều mong muốn và phải công nhận một điều rằng anh đã đẹp thì mặc gì cũng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-4-2017 19:33:29 | Xem tất
Mình đang xem fim này, vào kites thấy có topic mừng quá. Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2017 20:28:42 | Xem tất
cảm ơn ST đã dày công vất vả vietsub bộ này
mình rất thích cặp đôi hồi trẻ của nam nữ chính, 2 đứa dễ thương quá xá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2017 17:43:36 | Xem tất
Không biêt khi nào hai diễn viên này tái hợp
diễn viên nữ diễn không hay lắm
diễn viên nam thì OK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2017 16:20:28 | Xem tất
Giờ xem lại vãn rất hay cám ơn sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2017 15:00:25 | Xem tất

Cám ơn sub team đã thực hiện dự án phim này. Mình đã tải và xem trọn bộ mà giờ mới được cảm ơn các bạn Kites. Cám ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2017 22:02:38 | Xem tất
Mình mới xem lại phim này hôm qua, xem lần 3 rồi. Cám ơn kites, phim các bạn vietsub thật sự rất chất lượng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-11-2017 14:11:24 | Xem tất
Thích xem cặp lớn hơn, thấy cặp nhỏ diễn chưa được thần thái của cặp chính cho lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2017 23:16:26 | Xem tất
Hi mod và các bạn. Film hay quá cho minh xin link fshare hd dc hk?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách