Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] BeiJing Love Story/ Chuyện tình Bắc Kinh/ 北京爱情故事 (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-7-2014 14:07:27 | Chỉ xem của tác giả
Đăng vài tấm ảnh, mọi người cùng xem
Nếu có sai xót mong mọi người thông cảm,  vì thích phim này quá !!!

BeiJing Love Story

nguồn : tvmao

--<>--

Bình luận

Hờ, mình cũng như bạn. Coi xong movie rồi thấy bấn quá nên kiếm drama luyện lun. Công nhận Trần Tư Thành làm phim hơi bị hay ha ^^  Đăng lúc 8-8-2014 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-7-2014 10:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi cho mình hỏi tí, phim này ko có link down hả bạn? Mình xem onl trên Vivo mà mạng lag quá xem mãi ko được Thanks ad nhiều

Bình luận

Có link down nhé! Bạn đợi cho đến khi up link lên ^^  Đăng lúc 28-7-2014 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-7-2014 12:24:58 | Chỉ xem của tác giả
woa a a a a a a a a, hôm nọ còn search gg mệt mà k thấy vietsub, subteam cố lên!!!!
nghe nói phim này lập  kỷ lục doanh thu luôn thì phải, nhìn anh nam chính rất cá tính, một movie rất đáng chờ đợi đây, à mà chúc mừng (muộn) đám cưới của anh chị

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 30-7-2014 00:25:19 | Chỉ xem của tác giả
[2014] BeiJing Love Story/ Chuyện tình Bắc Kinh/ 北京爱情故事 (18+) (Vietsub HD Completed)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-7-2014 13:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim này rồi mà đâu nhớ có cảnh 18+ đâu nhỉ

Hay xem mấy cảnh đấy nhiều rồi mất cảm giác chăng?

Nhưng chắc đổi lại 16+ thì hợp lý hơn

Giật tít và câu view quá!!!!!

Bình luận

cái film của Jang Dong Gun vs Trương Bá Chi còn bá đạo hơn bạn ah. chỉ tầm 13+ ý, vì sờ mỗi đùi nhau mà để 16+ hay 18+ luôn =))  Đăng lúc 1-8-2014 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-7-2014 22:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích phim kiểu chia ra nhiều câu chuyện, được nhìn sự việc ở nhiều mặt ta sẽ có cái nhìn khách quan hơn. Cũng vì có nhiều câu chuyện nên cảm xúc của mình cũng thay đổi liên tục. U30 thì phản ánh hiện thực, bên cạnh tình yêu cũng cần cơm áo gạo tiền, U40 thì làm mình thấy e ngại hôn nhân U50 khiến mình thấy thật sự sợ hôn nhân nhưng cũng đồng thời học được cách gìn giữ, U20 thì tình yêu đẹp nhưng mong manh, U70 khiến mình cảm động, khóc như mưa ;-;
Nội dung phim không lạ nhưng với mình phim rất hay, xem mà hỉ nộ ái ố có đủ, cám ơn subteam vì đã mang đến một bộ phim tuyệt đến vậy ^^
Mà sau cuối phim có thêm 1 đoạn đối thoại nữa, phải chi subteam dịch luôn thì tuyệt ^^

Bình luận

Mình cũng có cùng thắc mắc với bạn laphong, trong số 5 cặp đôi thì kết thúc của cặp đôi này sẽ không trọn vẹn nhất nếu là li hôn.  Đăng lúc 5-8-2014 01:32 PM
mình không hiểu lắm bạn à,hình như cặp u40 thì chị vợ tha thứ cho anh chồng và cả hai ko ly hôn đúng koh a? thấy anh chồng trong bệnh viện mà koh hiểu làm gì..ToT   Đăng lúc 31-7-2014 12:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-7-2014 21:33:37 | Chỉ xem của tác giả
Có Đồng Lệ Á kìa . ko biết có giống bản truyền hình ko nhỉ
Bản TH kết thúc ko hỉu gì cả , ko bít có abn5 nào xem chưa ?
Dạo này đang mê Lệ Á , phim  Lưu luyến hay ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2014 18:13:37 | Chỉ xem của tác giả

Phim này cặp nào cũng đẹp hết.
Mà coi trailer thôi cũng thấy hấp dẫn rùi
chưa kể đến cái mác 18+ nữa, càng thấy hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2014 18:24:03 | Chỉ xem của tác giả
á á á á á ngủ dậy có hàng ST tung ra luôn rồi kìa iêu là iêu đời quá đê

hóng suốt từ lúc ST mới treo banner, h phải down cấp tốc thôi \mmm/

tks ST so muchhhhh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-8-2014 13:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích phim này lắm, nhẹ nhàng, sâu lắng và không kém phần ý nghĩa… Cách đạo diễn sâu chuỗi các câu chuyện rất khéo léo và hợp lý. Nhất là cái kết thật là ấn tượng khi có thể đặt ra một tình huống mà gom được hết các nhân vật chứ không phải cách chiếu lần lượt qua từng nhân vật như mấy phim có nhiều câu chuyện khác!
Klq: cơ mà mình cảm thấy nhân vật người phụ nữ 59 tuổi, từ Mỹ trở về Bắc Kinh tìm bạn đời rất giống An Dĩ Hiên. Nhìn cứ như là 2 mẹ con vậy!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách