Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Before I Go To Sleep - Tội Ác Ngủ Say - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-2-2015 11:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi trong phim có cảnh nào nhạy cảm không thế?
Tớ đọc truyện thấy hay khủng khiếp nhưng mà có nhiều đoạn hơi "nguy hiểm"
Tớ định xem chung với một đám bạn nữa cả nam lẫn nữ nên sợ có cảnh nào đấy @@ thì chết ))
Bạn nào xem rồi trả lời tớ với nhé
Thankss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-2-2015 14:00:35 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy có vẻ hơi kinh dị )
làm mình liên tưởng đến Gone Girl
cảm ơn ST nhé, phải down ngay về mới đc
thích những bộ phim kiểu dạng tâm lí tội phạm thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-2-2015 15:46:19 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 22-1-2015 04:41 PM
Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

Phim có Nicole Kidman đóng thì đảm bảo là nội dung good rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 4-2-2015 15:48:26 | Chỉ xem của tác giả
han.hany0210 gửi lúc 4-2-2015 02:00 PM
xem trailer thấy có vẻ hơi kinh dị )
làm mình liên tưởng đến Gone Girl
cảm ơn ST nh ...

bác giống em rồi. Thích phim thể loại này. Mà Gone girl hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-2-2015 22:59:36 | Chỉ xem của tác giả
Hic, Nicole Kidman lại đóng phim kiểu gay cấn hồi hộp nữa á. Mới coi Kẻ đốt lò xong còn chưa hết ám ảnh lại thêm đây nữa nè. Mình thích kiều nữ này đóng tâm lý hơn kia, cơ mà giống như cổ có vẻ hợp những vai này hen.
Xem thêm một phim sợ sợ nữa vậy. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 8-2-2015 22:07:56 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong phim mà rất là bồ kết vị bác sĩ nha, ha ha. Mặt ổng nhìn sắc lạnh và đặc biệt là gợi cho mình nhớ tới Steve Jobs. tự nhiên thấy giống lạ
Nhân vật ông chồng thì mình thấy đúng là quá ghê tởm thiệt á, đạt thiệt á. Nàng thiên nga vẫn giữ vững phong độ. Nếu đạo diễn cho nhân vật cô bạn thân thêm ít đất diễn và đóng vai trò quan trọng hơn trong vụ việc tìm ra kẻ thủ ác thì thú vị biết mấy nhỉ.
Dù sao rút ra được điều hết sức sâu sắc đó là, kẻ yêu mình sẽ không muốn làm đau mình, kẻ muốn làm chủ mình sẽ táng mình vô tội vạ. Yêu phải bạn nào mà bạn đó động tay động chân là mệt nghỉ roài á.
Hơ hơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 8-2-2015 22:09:17 | Chỉ xem của tác giả
XtinaLevine gửi lúc 4-2-2015 11:14 AM
Các bạn ơi trong phim có cảnh nào nhạy cảm không thế?
Tớ đọc truyện thấy hay khủng k ...

Bạn ơi cảnh cũng hông nhạy cảm lắm đâu, coi chung nhóm okie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-2-2015 12:22:55 | Chỉ xem của tác giả
phim hay,, kinh dị và ám ảnh, , đợi dài cổ, cơ mà tưởng gonegirl
thanks sunteam !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-2-2015 10:35:15 | Chỉ xem của tác giả
Có người đã từng nói:"người mà không có quá khứ thì cũng sẽ không có hiện tại lẫn tương lai". Cuối cùng cũng đã hiểu tại sao lại có câu nói như vậy sau khi xem xong bộ phim "before i go to sleep". Lúc đầu xem cảm thấy Christine Lucas thật đáng thương. Cô ấy đã phải sống trong mười năm cuộc đời chỉ có một ngày. Mỗi ngày cô ấy thức dậy đều chẳng biết mình là ai, phải tìm hiểu thật nhiều thông tin và nỗi đau lại bắt đầu. Để rồi khi cô chìm vào giấc ngủ những thứ cô biết được, tìm hiểu được trong ngày đó lại biết mất như chưa hề tồn tại trong não bộ của cô. Cô ấy không có lấy hiện tại và cũng chả có nốt tương lai vì cô ấy chẳng nhớ nổi quá khứ của mình, câu chuyện của mình. Nhưng tiếp tục xem lại thấy cô đáng trách bởi vì chính cô là người bắt đầu khiến mình rơi vào hoàn cảnh như vậy khi để mình tìm khoái lạc với một kẻ biến thái tên Mike và phản bội lại tình yêu của chồng cô là Ben. Nhưng đến cuối phim lại thấy cô vẫn rất may mắn khi một người phụ nữ đã phản bội tình yêu như cô vẫn nhận được tình yêu, sự tha thứ và khoan dung của chồng cô và hơn nữa cô cũng rất may mắn khi cố một vị bác sỹ tâm lý và một người bạn thân tốt đến như vậy . Nếu ngoài đời người phụ nữ nào có cơ hội gặp người đàn ông như Ben thì phải cố gắng mà trân trọng. Mình rất thích cái kết của phim này khi cô gặp lại con trai cô là Adam (người con trai mà cô luôn bị kẻ biến thái Mike nhồi nhét hàng ngày là đã chết). Xem phim happy ending vẫn là tốt nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-2-2015 18:03:11 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu mới nhìn cứ tưởng phim kinh dị lắm, ám ảnh lắm cơ
Nhưng mà không hiểu lắm đoạn ông bác sỹ tiêm thuốc mê cho cổ lúc nhớ ra tên. Thế là sao nhỉ?

Bình luận

sau đoạn đó là có đoạn ông bác sĩ giải thích vì sao ổng tiêm cổ đó bạn :)  Đăng lúc 21-12-2015 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách