Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Revenge - Báo Thù (Vietsub Season 4 Tập 23 - End)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-10-2012 18:27:20 | Xem tất
ôi hanh phuc quá di cam on ST nha.
{:308:}  có ai coi rồi thì chia sẽ với đợi down ma hồi hộp
ta nhờ Ems xinh đẹp lằm ^^

Bình luận

Comt như này bạn dùng nút "bình luận" để comt tại bài post cap của encoder, ko spam nhé :)  Đăng lúc 3-10-2012 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 19:11:48 | Xem tất
Thank for new season!

Phần 2 sẽ thế nào đây???

Mong các Subteam up sớm nhất có thể nha.
{:291:}{:291:}{:291:}{:291:}

Bình luận

Comt như này bạn dùng nút "bình luận" để comt tại bài post cap của encoder, ko spam nhé :)  Đăng lúc 3-10-2012 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 20:56:00 | Xem tất
Coi ep 1 ss 2 rồi

ss này ai cũng đẹp lên, ss này E quyễn rũ hơn rất nhiều, không còn cái vẻ vờ là thục nữ.

Ông cha chắc không ngờ mình bị cái tổ chức đó chơi, vừa vờ bắt tay chơi V, ai ngờ bị chơi lại. Mà coi mấy cái seri US k biết đâu mà lần, lúc này lúc khác à.

Mình vẫn không thích nổi anh Jack, thích E với N hơn, mà J rốt cuộc trong fin này có vai trò gì, ngoài vai trò là người E yêu?

Đúng như mình dự đoán V làm gì chết nhanh như vậy được =)) mình cứ mong V xuất hiện trong buổi lễ tưởng niệm ấy chứ.

Cô A gì đó lúc nào cũng là người mình không ưa, làm thuê mà chảnh chọe mắc ớn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 21:38:35 | Xem tất
Vua coi xong phim, Season nay N da tro lai 1 cach hoanh trang hon. It nhat E vs N co the giup do nhau. Ghet A qua co, kieu show off y. Khong thich Jack:((

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
katty_cat -2 Comt = TV có dấu nhé :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 21:49:58 | Xem tất
Ố yề, mong ngóng mãi cuối cùng cũng đến ngày này!{:410:}
No ss2 ''men lì'' hơn ss1 nhiều nhá, tập tành boxing mới chết người chứ! Điều thích nhất là đất diễn tay đôi của No-Ems season này hơi bị nhiều luôn,{:414:} hy vọng duy trì từ ep1 tới hết season chứ về sau mà ''teo tóp'' đi thì chán lắm! Không hiểu sao lúc nào cũng cảm thấy giữa No-Ems có chemistry ''ngầm'' vượt qua ranh giới soulmate, kiểu mà tự nhiên cảm nhận ra, ko thấy rõ được, ko biết diễn tả sao ấy???
thanks ST, tốc độ ra sub quá thần tốc luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 22:25:45 | Xem tất
Theo mình là " ai sẽ là người cuối cùng sống sót"{:308:}
Tuy có lẽ không sát nghĩa lắm ^^{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2012 22:49:08 | Xem tất
Phần mới rất hay, cuối phần 1 đã có cảm giác giống phim Vượt ngục, mẹ Micheal cũng là một thành phần của khủng bố, nếu phim cứ ăn khách thì lên ss..n không biết chừng. Phim Mĩ vẫn mạnh khoản này mà. tập gần cuối ss1, nolan bị đánh tưởng như cũng buồn vô cùng, lo rằng anh chàng thú vị này sẽ chết lãng nhách quá. Phần này có thêm một vai nam giúp đỡ Ems, nhưng chưa ấn tượng. Hi vọng cô ấy thoát sớm khỏi mớ bòng bong này  và không nằm trong answer của vế hai câu slogan phần này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2012 07:44:52 | Xem tất
Có bạn nào coi hết ss1 rồi thì cho mình hỏi có phải đoạn kết của ss1 là đoạn E biết mẹ mình vẫn còn sống phải không???
Mình mới coi đến đó thôi nhưng không nhớ đó là tập nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2012 08:19:32 | Xem tất
Trời ơi! hóng mỏi mắt luôn season2 {:399:}. cuối cùng cũng được toại nguyện, hihi.
Mong subteam ra nhiều tập hơn trong 1 tuần {:440:}, để mình được lê lết vs phim này {:439:}, hay dã man luôn í!
Thanks subteam nhiều nhé! {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-10-2012 09:53:11 | Xem tất
Link Fshare [Ep1]
http://www.fshare.vn/folder/TPMGGAJP1T
...........................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách