Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2014-2015] Arrow - Mũi tên Xanh - Vietsub Season 4 E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-10-2012 10:45:24 | Xem tất
Uhm... Nghe qua có vẻ film cũng hay đấy nhỉ
Mấy bạn xem tập 1 rồi cho mình biết ý kiến zới không bít có hay như giới thiệu không nữa
Down về rùi mờ không hay thì... Nhé

Bình luận

film hay thật.hay lắm lắm  Đăng lúc 7-3-2013 12:55 PM
Ukm có vẻ có nhìu ý kiến trái chiều quá nhỉ thui mềnh cứ down zề xem sao zậy  Đăng lúc 17-10-2012 11:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 11:13:22 | Xem tất
winterlove0810 gửi lúc 17-10-2012 09:37
Phim ảo quá. Anh nhân vật chính trở lại cuộc sống sau 5 năm, 1 thời gian ko phải là ng ...

Thật bó tay với bạn.
Dù rời xa công nghệ 5 năm, nhưng não đâu có bị teo đi 5 năm đâu bạn. Khi rời thành thị, anh cũng đã là một người trưởng thành, cái gì trên đời cần tiếp xúc, cũng tiếp xúc đủ cả rồi. Nói là 5 năm nơi hoang dã, nghe có vẻ to tát, nhưng thực ra nó không có gì khác với 1 đứa trong tù 5 năm cả. Mình không nghĩ việc đưa chi tiết "làm quen với công nghệ" là cần thiết ở trong tình huống này, hoặc nó sẽ được khéo léo nhắc đến trong những năm tháng về sau.

Việc trộm được tiền vô cùng nhanh chóng, lẫn việc thoát khỏi cái ô tô quá dễ dàng : một điều quá ư là bình thường ở phim Mỹ. Nó giống như việc 1 thanh niên nào đó nhờ gia tài tổ tiên mà thao túng cả đất nước ở phim Hàn vậy. Hơn nữa đây là phim về siêu anh hùng, cho nên những kỹ năng đó hiển nhiên thừa nhận, không cần chứng minh. Bạn cũng đừng đòi hỏi phải thấy tất cả những cái cần thấy vào tập Pilot của 1 series. Khán giả xem phim phải có tư duy, và đạo diễn cũng phải biết chọn lọc.

Còn diễn xuất ở phim này, chưa thấy ai chê ngoài bạn :)

Bình luận

À mà tôi nói "cần có thời gian để ôn lại các kỹ năng cần thiết" chứ tôi ko hề nói anh hoàn toàn mù tịt quên hết ko biết j nhé.  Đăng lúc 17-10-2012 11:16 AM
Ghê quá, tôi thấy thế nào tôi nói thế ấy, diễn chưa hay thì nói chưa hay, tôi áp đặt ai đâu nhỉ :)) .  Đăng lúc 17-10-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 11:24:52 | Xem tất
Phim ảo quá. Anh nhân vật chính trở lại cuộc sống sau 5 năm, 1 thời gian ko phải là ng ...

Bạn trả lời kiểu đó mình cũng nói cho bạn biết: mình rep với tinh thần trao đổi và ngôn ngữ hoàn toàn bình thường. Đứng trên lập trường của người ủng hộ phim, thấy bạn phê phán những điều mà rõ ràng là quá "oan uổng" cho phim, nên mình muốn có đôi lời. Hoàn toàn phù hợp với tiêu chí tự do ngôn luận của diễn đàn nhé, và cũng chẳng gây hấn gì với ai. Thế nhưng bạn xem cách bạn đáp lại đã là khôn ngoan chưa? Bình sinh, mình vốn dĩ không có cảm tình với những cá nhân dùng ngôi Tôi để xưng hô trên diễn đàn thảo luận, và bản thân mình cũng không bao giờ dùng ngôi đó.
Ghê quá, tôi thấy thế nào tôi nói thế ấy, diễn chưa hay thì nói chưa hay, tôi áp đặt ai đâu nhỉ :))

Cũng vì thread phim là nơi thảo luận chung, nếu bạn cứ mang tâm lý dựng lông lên với tất cả những ai sờ đến mình, thì quả thật người áp đặt không phải là mình :).

Bình luận

xin
Tất nhiên là có sao :). Chia buồn với tất cả những ai không may mắn phải tiếp chuyện bạn :)  Đăng lúc 17-10-2012 02:01 PM
Bạn không xưng tôi cái đó tùy bạn, tôi thì vẫn xưng tôi với tất cả những ai tôi nói chuyện trên tất cả các diễn đàn, có sao không nhỉ???  Đăng lúc 17-10-2012 02:00 PM
Ều, chả biết bạn nói sao chứ đọc rep trước của bạn mà tôi dựng cả tóc gáy đấy.  Đăng lúc 17-10-2012 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 11:30:22 | Xem tất
xin gửi lúc 17-10-2012 11:24
Bạn trả lời kiểu đó mình cũng nói cho bạn biết: mình rep với tinh thần trao đổi v ...

Mình thấy bạn xin nói chuyện cũng bình thường mà nhỉ? Chỉ đơn giản trả lời cho mấy cái thắc mắc của bạn winterlove thôi mà, chưa gì đã bảo người ta nói ghê quá này nọ.

Phim này là phim dài tập mà bạn, có phải một tập đâu mà nói như đúng rồi. Giải quyết hết thì mấy tập sau còn gì cho bạn xem nữa?

Lần đầu có người thắc mắc ra khỏi xe mà không thấy mở cửa nhé =)). Thề, mình đọc cái này mình tưởng bạn 5 năm rồi chưa xem phim ấy =)).

Bình luận

Lẽ nào anh ta ra khỏi cái xe đang chạy trên đường mà như kiểu bốc hơi vậy á?  Đăng lúc 17-10-2012 02:02 PM
Phim này là nói về người bình thường, qua rèn luyện mà có năng lực chiến đấu cao hơn người khác, đâu phải siêu nhân kiểu Spider Man hay Super Man đâu???  Đăng lúc 17-10-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 11:33:56 | Xem tất
hehe, đúng là mỗi người 1 cảm nhận, mỗi người 1 ý kiến :D nhưng theo mềnh thì mềnh thấy a dv chính diễn ổn đấy chứ :"> trông cũng đẹp troai nữa :">
Film này trên imbd đánh giá rất tốt, những 9.1/10, mặc dù mới chỉ là tập đầu >:D<
Hnay chắc có tập mới, thikkkkkkkkkkkkkkkkk >:D<
Tks subteam đã làm Tv Series này nhé :* moahzzzzz :*

Bình luận

xin
Ừ, cơ bản là ở Hollywood, chẳng ai giao vai chính của một series bom tấn cho 1 diễn viên non tay cả :))  Đăng lúc 17-10-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 13:27:22 | Xem tất
Tiêu chí chấm điểm phim truyền hình khác với phim dài tập mờ.
^^ Nam chính thì chưa được xem phim anh ấy đóng bao giờ.
Còn dàn Cast trên poster toàn người quen cả, của Dexter, Supernatural...
Nói chung mình thấy chấm 9.1 là hơi cao, bộ phim mới ra tập 1 nên chưa nói gì được, cơ bản mình thấy là rất hay và hấp dẫn, cũng có thể do người hâm mộ truyện Arrow chấm điểm cho phim cao như vậy.
Xem tập 1 hóng nguyên cả series luôn, hot quá!

Bình luận

ss Ali cũng qua đây rồi..nhanh thế ^^  Đăng lúc 17-10-2012 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 15:13:02 | Xem tất
Film nì có vẻ hd đây, anh dv chính trong hot hot hot quá à, ;)), body hơi bị xịt máu nè :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 15:30:17 | Xem tất
Arrow giới thiệu 2 tấm poster mới!!!

Stephen Amell đã có dịp khoe cơ bắp trong 2 tấm poster mới quảng bá cho series mới của CW là Arrow.

Nam diễn viên 31 tuổi này đóng vai Oliver Queen, mất tích và bị cho là đã chết vào 5 năm trước thì nay bất ngờ được phát hiện là vẫn còn sống trên một hòn đảo xa xôi. Oliver đã bí mật tạo ra một phiên bản Arrow - một cảnh vệ - người bí mật sửa chữa những sai lầm của gia đình, chiến đấu chống lại những tệ nạn xã hội và khôi phục lại vinh quang trước kia cho Starling City.

Arrow đã ra mắt khán giả vào tuần trước với mức rating tốt nhất trong lịch sử đài CW từ năm 2009 đến nay. Tập phim mới sẽ đước chiếu vào hôm nay - Thứ Tư ngày 17/10 vào lúc 8/7c.

Credit: JustJared
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 15:31:35 | Xem tất
Bonus ảnh : Stephen cùng đồng nghiệp của mình là Katie Cassidy và Willa Holland tham dự họp báo ở New York.

Bình luận

qua chứ em, zai xinh gái đẹp siêu anh hùng ko xem thì phí à  Đăng lúc 17-10-2012 07:25 PM
@Jiru : đúng là anh ấy đẹp trai thật hen ^^...nhìn manly ghê  Đăng lúc 17-10-2012 06:51 PM
ảnh ở ngoài đẹp hơn trên fin nhỉ  Đăng lúc 17-10-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2012 16:09:07 | Xem tất

Mệt quá, mới có tập 1 mà đọc cái comment của bạn mà "TÔI" muốn dựng tóc gáy lên đấy bạn ạ.
Bạn đừng có thể hiện quá như thế, thành thử ra mọi người đều thấy được cái độ "PHẲNG" của bạn mà thôi.
"TÔI" xin phép các thành viên, "TÔI" xin được ném đá bạn đầu tiên.
Vì cái cách nói chuyện ngông nghênh của bạn.
Vì cái thái độ thích làm màu, thích thể hiện của bạn (mặc dù chọn chả đúng nơi để thể hiện)
Về bộ phim: Tập 1 như thế chả có gì là đáng để chê cả
Kết thúc mở ra nhiều nút thắt, diễn viên khá ổn về diễn xuất lẫn hình thức.
Còn về mấy cái chi tiết mà bạn win gì gì đấy đề cập. Mình thiết nghĩ chắc bạn chưa xem Hollywood bao h nhỉ. Tội thay cho cái cách suy nghĩ lạc hậu của bạn.
Mình đang bức xúc, mọi người thấy có gì khó nghe thì thông cảm nhé (trừ bạn winxxx ra, những lời đó dành cho chính bạn đấy)
Thân chào bạn.
Xem phim vui vẻ, nhớ moi móc kỹ hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách