Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2014] 10 năm yêu em/ 相爱十年/ Đặng Siêu, Đổng Khiết, Cao Hổ, Vương Đại Trị | Vietsub E32 ~> E34 SD/HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2014 15:32:30 | Xem tất
10 Năm Yêu Em - E07 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 14:57:16 | Xem tất
10 Năm Yêu Em - E08 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2014 10:04:45 | Xem tất
10 Năm Yêu Em - E09 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2014 11:08:54 | Xem tất
Đọc mở đầu đã thấy buồn rồi, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-10-2014 19:09:08 | Xem tất
Xem phim vì thấy Đổng Khiết đóng!
Phim chất chứa nỗi buồn man mác, dù cho có những cảnh vui vui, lãng mạn. Hi vọng sẽ là một cái kết hạnh phúc, hay ít nhất cũng không quá buồn!
Ủng hộ các bạn làm phụ đề, ngóng phim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 11:40:28 | Xem tất
mới xem mấy tập mầ sao thấy phim cứ buồn buồn thế nào ấy, tình yêu đẹp nhưng mà xem thấy hơi thê lương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 14:39:20 | Xem tất
10 Năm Yêu Em - E10 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 21:44:25 | Xem tất
Xem trailer đã thấy cuốn hút rồi. Trốn tránh thế nào thì cũng phải gặp lại nhau. Tránh nhau như thế nào thì cũng phải đối mặt với nhau. Phim này buồn đúng gu phim chuyển thể ngôn tình. Lâu lắm mới xem lại phim buồn anh Đặng Siêu đóng và chị Đổng Khiết diễn lại như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2014 23:41:50 | Xem tất
10 Năm Yêu Em - E11 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2014 20:08:48 | Xem tất
Phim gì đâu coi mà rầu thúi ruột! Coi tới lúc chả giàu lên thì mình cũng bị tự kỷ luôn rồi...Nghe cái bài nhạc không thấy có miếng gì gọi là "hy vọng" hết! Chỉ thấy 1 trời gian truân đang chờ phía trước. Diễn viên thì diễn chân thực quá, nhiều khi cảnh hổng có gì mà cũng làm người ta buồn cho được! ="= Xem xong cảm thấy mình thật may mắn khi hồi đó không chọn ngành kinh tế Mà hình như cảnh nóng bị cắt bớt rồi thì phải

Lão Đặng đã không đóng phim truyền hình thì thôi, hễ mà đóng là vô hậu Hổng chết thì cũng ở tù, không thì làm người thực vật. Hồi đó đọc nội dung rất hy vọng phim sẽ khác truyện, nhưng thấy cái mặt lão là nghi kết thúc âm chì lắm rồi, mặc dù chưa biết như thế nào nhưng càng coi càng bất an ghê gớm! Rảnh rảnh lên coi phim để giải trí mà coi nhằm bộ này tự kỷ thêm

Thế mà mãi không dứt ra được @@. Xem và ngộ ra được nhiều thứ lắm. Từ cách làm ăn cho đến cách nhìn người, cách mà cuộc đời sẽ trui rèn hay làm biến đổi con người ta như thế nào, tầm quan trọng của các mối quan hệ (đặc biệt là với quý nhân), cách để chinh phục lòng người, nguyên nhân mà ta không giữ được gia đình, người có óc lãnh đạo và tổ chức thì dù làm nghề gì cũng sẽ trội hơn người khác...đồng thời cũng nhận ra khoảng cách giữa người lớn với con nít, khoảng cách giữa các ngành nghề, giữa người có chí và người hay sợ hãi...Nói chung mỗi cá nhân sẽ học được những bài học khác nhau khi xem bộ phim này. Với mình thì phim không dùng để giải trí.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Rika-chan + 5 Đồng tình ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách