Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] 10 năm yêu em/ 相爱十年/ Đặng Siêu, Đổng Khiết, Cao Hổ, Vương Đại Trị | Vietsub E32 ~> E34 SD/HD

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 17-12-2016 23:33:01 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 25-1-2017 12:23:21 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 13-4-2017 22:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ thấy trên tivi liền kéo bộ về xem,
phim phải nói quá hay rất rất hay mà ngược tâm kinh khủng, lần đầu tiên xem phim mà khóc nhiều như vây, diễn xuất các diễn viên quá đỉnh, Đổng Khiết tinh khiết như sương mai, đặc biêt lần đầu tiên biết đến Đặng Siêu, tuy không đẹp long lanh nhưng ở anh có gì rất thu hút, khí chất, càng nhìn càng thích, cách diễn thần thái thâm tình như xé vỡ tim, quá thương cho Hàn Linh và Tiêu Nhiên, Tiêu Nhiên quá giỏi tay trắng lập nên sự nghiệp nhưng khi anh tìm lại được chính mình thì ông trời không cho anh cơ hội nữa, ước gì Hàn Linh mềm mỏng hơn, thông cảm hơn cho anh ấy trong cuộc sống nhiều áp lực, ước gì Tiêu Nhiên hiểu được mong muốn của Hàn Linh, cô chỉ cần anh và ở bên cạnh cô ấy chứ không phải vật chất xa hoa, khi anh đi rồi Hàn Linh sống sao nổi những ngày còn lại.
Thêm nhạc phim quá hợp tâm trạng, xem phim mà day dứt thương 2 anh chị kinh khủng.
Aww sau phim này thành fan anh Siêu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 9-7-2017 12:43:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chloechloe gửi lúc 13-4-2017 10:35 PM
Tình cờ thấy trên tivi liền kéo bộ về xem,
phim phải nói quá hay rất rất hay mà ngượ ...

ĐS rất nổi ở bên mảng điện ảnh bạn ạ. Tính đến thời điểm này thì Siêu ca là dv đàu tiên cũng là dv duy nhất xác lập kỷ lục phòng vé với hơn 10ty. Nhưng cá nhân mình thì chỉ thích 1 số vai của lão Siêu bên movie thôi (hiệu lệnh tập kết, liệt nhật chước tâm). Nhưng bên truyền hình, vai nào của lão Siêu mình cũng thích. Nếu bạn trở thành Fan của Siêu ca sau vai này thì bạn có thể xem thêm: chúng ta là anh em (phim này Siêu ca cũng cặp với chị Đổng nhưng mà anh chạy theo miết chị cũng ứ thèm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 23-8-2017 15:06:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nọ xem phim này trên TV thấy hay nên phải lùng về coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 9-8-2018 14:05:14 | Chỉ xem của tác giả
có ai cho tớ hỏi bài nhạc phim 有没有人告诉你 có trước hay là được sáng tác cho phim này ạ? hình như bài này khá lâu rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách