Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Warm Bodies - Tình yêu Zombie (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 30-5-2013 19:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Fim này có coi ngoài gặp, vui cực kì ! Kết fim mang tính nhân văn nữa ! Rất chi là ý nghĩa !
Có mấy khúc NV nữ siêu hot, DV nam dòm hoài luôn mà ko làm gì đc ! =)
Down gấp thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 30-5-2013 19:38:13 | Chỉ xem của tác giả

Teresa Palmer trong phim đôi lúc nhìn giống Kristen Stewart, nhưng biểu cảm và cách diễn thì chắc chắn là hơn. Mặc dù nội dung có hơi vô lý chút: một zombbie lại biết suy nghĩ và có tình cảm, rồi cô gái lại đi yêu một xác sống đã ăn não bạn trai mình.nhưng chẳng phải có rất nhiều bộ phim như vậy sao. Cái chính là độ lãng mạn của phim này, dàn diễn viên thì rất đẹp trai và xinh gái. Chà, anh chàng zombbie nào mà cũng đẹp trai như vậy nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 30-5-2013 19:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã nghe thông tin từ lâu rồi, chờ đợi mãi. Lâu nay ít vào nhà kites, hôm nay vào vớ được phim này mừng hết lớn {:182:}
Thế là mở đầu cho một kỳ nghỉ hè với một phim yêu thích rồi.
Cám ơn subteam lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-5-2013 19:58:59 | Chỉ xem của tác giả
thấy phim kinh dị có vẻ sợ sợ. nhưng thấy mọi người bảo hay nên mình thử down về xem thế nào. hóng quá. Tks subteam nhiều nhá  {:295:}{:295:}{:295:}
Mong subteam luôn mạnh khỏe lên sub đều để anh em chúng ta có phim hay xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 30-5-2013 20:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Á.anh hotboy zombie nà. Đã và đang hóng mỏi mắt từ khi có new tới giờ mí thấy. Iu subteam nhứt nhà :'>
bị ấn tượng cái câu: không có gì HOT hơn một cô gái có não^^ làm tưởng vấn đề gì hóa ra đúng nghĩa đen luôn mới sock chớ Lãng moạn quớ đi thôi. Down ngay và luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-5-2013 20:39:29 | Chỉ xem của tác giả
lần trước đi coi phim thấy tựa đề zombie tưởng phim kinh dị, ai ngờ coi trailer rồi coi phim xong mới biết thì ra chẳng phải phim kinh dị gì, trong phim có nhiều cảnh cười muốn té ghế luôn, mặt ảnh nhìn vừa đơ đơ vừa ngu ngu nhìn thiệt là bó tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 30-5-2013 20:44:27 | Chỉ xem của tác giả
đã xem trên rạp và thấy phim khá hấp dẫn
lên rạp xem cùng ny đúng đợt 14/2 nên thấy tình cảm phết
nhiều đoạn thấy hơi vô lý cơ mà a zoombie rất là dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-5-2013 21:00:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới xem trailer thôi là thấy hay rồi
Hồi lúc chiếu ở rạ mà lúc đó bận quá k đi xem được
Nay subteam đã làm nên vui thấy ghê {:311:}
Cám ơn subteam nhiều nhé
Phim này mấy đứa bạn đi coi về ai cũng khen, muốn đi xem lần nữa !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 30-5-2013 21:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Lên kites thấy phim này mừng hết lớn {:182:} Hồi chiếu rạp có đi xem với con bạn 1 lần, thấy phim hay, lãng mạn, nhẹ nhàng, có hơi hướng Romeo & Juliette
Nam chính thì đẹp trai quá trời, mỗi tội đóng Jack và đậu thần thì lại ế còn chị nữ chính nhìn hao hao giống Kristen Steward nhưng mà thề, chị này đóng hay hơn KS nhiều
Nhìn chung là phim hay ạ :3 đang down về hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-5-2013 21:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Lần trước háo hức đi coi rạp phim này, tình tiết nội dung chỉ là dễ thương thôi, chứ coi được một tý là mình muốn ngủ luôn trong rạp phim rồi. Quá nhiều đoạn coi nó vô lý mình không chịu được, coi phim mà cứ mong cho nó mau hết cho rồi . Tuy nhiên mình thích bộ đôi phim này hơn Twilight cặp này đóng có hồn hơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách