Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Warm Bodies - Tình yêu Zombie (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 30-5-2013 15:04:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong chờ được coi cái nầy lâu quá trời hu hu mừng quá thank subteam nhiều nhiều nhiều vô cùng
cám ơn subteam vì những công sức đã bỏ ra cho các thành viên tụi mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 30-5-2013 15:29:32 | Chỉ xem của tác giả
UI! sub team nhà mình nhanh quá. Không ngờ, không ngờ
Hồi trước muốn xem phim quá nên đã down bản tiếng anh về nhưng không hiểu hết .
Gio có bản đẹp rồi thật tuyệt  nhanh down về thôi
Có cơ hội xem lại lần nữa
{:159:}
Mà cảnh khó tin và phi lý nhưng đây có là điểm đặt biệt của phim nay, "không biết sau này cô ấy biết được anh chàng zombie này đã ăn não người yêu trước đây của cô ấy thì mọi chuyện sẽ ra sao nhỉ 'khéo tưởng tượng'"

Bình luận

Cô ấy yêu người chết..........  Đăng lúc 30-5-2013 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-5-2013 15:29:53 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng đã ra sub rồi, thanks subteam nhiều lắm, hồi đó lỡ mất nên ko coi rạp được. Bộ phim này hay với 1 ý nghĩa đầy nhân văn và trên hết cả là tình yêu có thể thay đổi mọi thứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-5-2013 15:33:45 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhiều nhiều, Mình không biết đến khi nào mới có thể dịch và làm được một phụ đề bộ phim trọn vẹn nữa. Mọi người thật là giỏi. Thank all!{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-5-2013 15:46:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay cực luôn. Xem rồi xem lại vẫn thấy hay. Phim không dài cho lắm nhưng tình tiết nhanh và hay. Anh zombie sau khi trở thành người thì đẹp trai khỏi phải nói luôn. Xem xong mới phát hiện ra anh này đóng vai beast trước khi biến đổi trong phim X-man. Chị nhân vật chính thì đóng nhiều phim rồi và đóng cũng rất hay nữa. Buồn cười đoạn chị ấy cởi áo anh ấy nghĩ hài chết đi thôi cả cái đoạn nói chuyện với bạn thân nữa chứ. Ôi cười đau cả bụng. Phim không có đáng sợ đâu chủ yếu là hài hước và lãng mạn thôi. Cảm ơn subteam nhiều lắm. Subteam vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-5-2013 16:44:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay lắm í, mọi người xem không tiếc chút nào,
mình thì coi từ Tết rồi, vẫn muốn coi lại nữa
thông điệp được chuyển tải nhẹ nhàng, coi cũng cực kì lãng mạn nữa :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-5-2013 17:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Hôm đi xem ở ngoài mình đã bảo đứa bạn là ẻm nữ chính sao lắm lúc giống Kristen Stewart, hôm nay coi lại vẫn thấy giống, nhưng cảm thấy Teresa Palmer còn đóng mềm hơn, có sức sống hơn, mặt mũi theo mình cũng xinh hơn nữa ;)
Ban đầu đi coi là vì có Nicholas sociu, đóng phim này cũng sociu, đoạn đầu còn nguyên chất "thây ma", thấy biểu cảm nào của bợn ý cũng mắc cười, mình đã bảo là mặt bợn tuy đệp chai như rất hợp để đóng vampire, beast, "kẻ nghiện hút", và giờ là  zombie mà =)) Đoạn cuối "hoàn lương" da dẻ hồng hào, mặt hết bạch tạng, môi hết tím sì là lại thành cool boy ngay :))
Đoạn trúng đạn chảy máu khiến mình thấy nổi da gà vì nó sên sến =)) Phim "cứu thế giới" nào cũng có một vài phút như thế cả =))
Anw, phim không phải quá đặc sắc nhưng rất đáng để xem :X
Cảm ơn súp tim :D

Bình luận

công nhận em nữ chính giống Kristen Stewart đã mãn, xem cứ như em ý đóng vậy những màu tóc khác, mắt hơi giống còn miệng thì cực giống =))  Đăng lúc 1-6-2013 04:59 AM
k tưởng tượng được KS tóc vàng chóe sẽ như nào, tóc nâu vẫn hợp và đẹp nhất :X  Đăng lúc 30-5-2013 08:37 PM
E xem trailer cũng tự hỏi ko biết có phải Kristen Stewart nhuộm tóc vàng ko =))  Đăng lúc 30-5-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-5-2013 18:42:19 | Chỉ xem của tác giả
nội dung có vẻ hay nhỉ mau ngồi down thôi thích quá đi dan diễn viên nhìn cũng không tệ lắm mau mau down thôi thật sự mong chờ quá đi phải down mau thôi {:114:} cảm ơn sub nhiều nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-5-2013 18:58:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình cũng chờ đợi lâu lắm rồi mà chưa được xem.

Mặc dù đã xem ở rạp rồi nhưng vẫn muốn xem lại. Công nhận phim hot ơi là hot

Subteam làm nhanh thật đấy, thank subteam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-5-2013 18:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này vừa hài vừa ghê. Ghê nhất là mấy đoạn ăn ốc. Hài nhất là anh chàng zombie học làm người. Phim này coi dễ thương. Nhưng ko hiểu vẫn còn 1 chút hời hợt và ko logic hay ko lôi cuốn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách