Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Min.
Thu gọn cột thông tin

[2013] Trường Học Ma Ám / Make Me Shudder / มอ 6/5 ปากหมา ท้าผี - Khunathip Pinpradab, Withawat Thaokhamlue, Patharawarin Timkul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-8-2014 02:12:47 | Xem tất
Film hay lắm. <3 Thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2014 08:26:27 | Xem tất
Chuẩn bị tâm lý coi film kinh dị, v mà coi cười rụng răng, ma mà bị đánh như con luôn.
Cô giáo trong đầy là cô giáo dạy anh văn trong "Tuổi Nổi Loạn" nè.
Thanks dub team nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2014 12:32:50 | Xem tất
Nội dung:
Trong thời gian nghỉ hè, có một quy định là học sinh phải rời khỏi ký túc xá trường học để trở về nhà. Tuy nhiên, một nhóm học sinh thích đến những nơi bị ma ám để thách thức những con ma, đã tụ tập nhóm của mình lại để thực hiện một trải nghiệm khác. Vị trí của họ là tòa nhà Daeng, nơi xảy ra sự kiện bi thảm của một học sinh đã tự tử. Sau khi tự tử, tòa nhà bị bỏ hoang và tất cả các học sinh đều hạn chế đến đó. Không cần suy nghĩ đến lần thứ hai, nhóm quyết định khám phá nơi này và thách thức những thế lực siêu nhiên ở đó "khiến họ rùng mình", dẫn đến một chuỗi sự kiện kinh hoàng không thể quên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2014 15:15:12 | Xem tất
Phim ma này không đáng sợ  gì cả mà toàn là những tình huống hài không àh.
Phim là chuyện về một đám học sinh nam hiếu kỳ nghịch ngợm định đi vào tóa nhà ma ám để gặp ma, ai ngờ gặp thiệt và bị nó đuổi chạy khắp toà nhà.
Một lát sau còn gặp không chỉ một mà một đám ma luôn. Trong số các cậu đó có cái cậu đeo tóc giả là thảm nhất, bị tát sưng cả mặt luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2014 14:00:23 | Xem tất
phim này thuộc dạng phim hài thôi mà... xem chẳng có gì hết... làm thất vọng ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2014 20:50:23 | Xem tất
Hum bữa coi phìm nay trên youtube với vợ, mà khổ nỗi đang xem được nữa tập thì nhà cúp điện làm vợ mình hét toán lên vui phết.
Giờ câu lại phim này chiến tiếp hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2014 18:51:36 | Xem tất
dạo này tự nhiên thích coi phim Thái nên lùng đủ thể loại để xem :3
đến phim này poster trông ghê ghê mà xem mà chỉ thấy buồn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2014 12:33:59 | Xem tất
Trong thời gian nghỉ hè, có một quy định là học sinh phải rời khỏi ký túc xá trường học để trở về nhà. Tuy nhiên, một nhóm học sinh thích đến những nơi bị ma ám để thách thức những con ma, đã tụ tập nhóm của mình lại để thực hiện một trải nghiệm khác. Vị trí của họ là tòa nhà Daeng, nơi xảy ra sự kiện bi thảm của một học sinh đã tự tử. Sau khi tự tử, tòa nhà bị bỏ hoang và tất cả các học sinh đều hạn chế đến đó. Không cần suy nghĩ đến lần thứ hai, nhóm quyết định khám phá nơi này và thách thức những thế lực siêu nhiên ở đó "khiến họ rùng mình", dẫn đến một chuỗi sự kiện kinh hoàng không thể quên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2014 19:52:48 | Xem tất
Mới xem hôm nay hài thật,mắc cười nhất khúc quăng chiếc giày vào con ma, nó ném trả 3 lần ngay thằng đội tóc giả
Thằng đội tóc giả sang phần 2 lại thay giày thành cói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2014 15:00:27 | Xem tất
Đúng là mùa Halloween có khác!!!
phim ma, kinh dị cứ ra ầm ầm...làm mình vui quá chừng!!
Ủng hộ hai tay hai chân lun ra càng nhìu phim ma càng tốt..
Mình là mình cuồng phim thể loại kinh dị mà
Tks subteam nhiều nhiều nha nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách