Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] Tiệm mì hạnh phúc/ 幸福的面条/ Yoon Si Yoon, Lý Phi Nhi, Trương Tuấn Ninh [Vietsub Ep 40 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-5-2013 20:13:11 | Xem tất
yeahhh có phim của anh Yoon Shi Yoon rùi, vô cùng hóng phim của anh {:180:}
YSY dễ thương hết biết lun, đã vậy thấy anh đóng phim hơi bị hay {:161:}
cám ơn sub team nhiều lắm nếu dự định làm sub phim này {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2013 20:33:38 | Xem tất
Sang đây đặt gạch ủng hộ cái nào!!!
Phim này mua lại kịch bản Baker King và được "Trung hóa" thành "Tiệm mỳ hạnh phúc".
Ban đầu phim chưa chiếu, coi hình ảnh thì ko thích Lý Phi Nhi lắm, nhưng xem mấy tập đầu lại thấy cũng okie.
Mà Yoon & LPN tuy bất đồng ngôn ngữ nhưng diễn tương tác cũng okie lắm {:179:}
Phim quay tại Hàn Châu nên ngoại cảnh rất đẹp. Hàn Châu là 1 trong những thành phố từng đến ở TQ mình thích nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2013 22:03:50 | Xem tất
xem phim chữ được chữ mất, có lúc chẳng hiểu gì luôn. Phim này Yoon đóng dễ thương lắm cơ, nhí nhảnh, đáng yêu, tuy nhiên vẫn có sự khác biệt hẳn với nhân vật trong fbnd, đóng xong phim mì này anh ý chuyển sang đóng fbnd mà có sự khác biệt rõ rệt. Tài thật ý! Mình mong chờ vietsub bộ phim này lắm {:106:} , kites vietsub cho thì tuyệt !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2013 22:38:54 | Xem tất
subteam ơi cố lên nhé, mình hóng phim lắm lắm Yoon shinh dễ thương cực
À mà nghe nói phim này là phiên bản Trung Quốc của  "Vua bánh mì" có phải ko nhỉ {:136:}

Bình luận

na ná thôi bạn :D  Đăng lúc 8-5-2013 12:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2013 22:51:20 | Xem tất
aaaaaaaaaaa ! Lót dép đặt đít ngồi hóng phim thôi ! Yoon trong phim này cưng quá xá chừng chừng <3
Ủng hộ subteam.......... Fighting subteam .........^^....................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 09:06:09 | Xem tất
oi mừng quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
kites ơi nhanh len nheeeeeeeee, mới được xem có 1 tập {:423:}
mà film trung quốc khác hẳn film hàn, diễn biến cứ nhanh vèo vèo, ko như film hàn, quay đầu lại thôi cũng đã mất 10 giây ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 09:44:29 | Xem tất
Lý Phi Nhi rất xinh và Yoon Si Yoon mình xem từ Vua Bánh Mỳ cũng thấy biểu cảm của ổng khá đáng yêu nữa :)) đang xem film này trên kênh Drama TQ của Youtube nhưng cũng ko hiểu đc lắm, mong là Kites sớm làm sub phim này :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 09:56:44 | Xem tất
Giờ mới vào ủng hộ phim của Cún đc đây
Ban đầu cũng k thích LPN lắm nhưg nghe chị ấy trả lời họp báo hay phỏng vấn lại thấy có cảm tình rồi. À k bây h lại hết cảm tình rồi   
Còn Cún thì khỏi nhận xét
Thấy nhiều người nói phim giống Baker King và đọc cốt truyện thì cũng thấy giống cơ mà dù sao chưa xem hết nên chưa thể kết luận đc. Chắc là phải có lí do gì đó thì Cún mới lựa chọn kịch bản này chứ nhỉ, Cún và đạo diễn cũng nói là phim k giống Baker King rồi nên sẽ tin Cún Mà kể cả có giống đi nữa thì cũng vẫn xem

PS: Cảm ơn subteam đã làm sub cho phim, subteam hwaiting ^^ Trước xem phim đã lồng tiếng lại k hiểu nên toàn tua, giờ thì có thể xem đầy đủ đc r

Bình luận

em edit r =))  Đăng lúc 8-5-2013 11:14 AM
thế xem xong bức ảnh đó còn thích nữa ko =))  Đăng lúc 8-5-2013 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 11:30:08 | Xem tất
thích quá à.....vậy là mong ước của mình đã thành hiện thực!!! mún xem phim này của cún ghê ghớm...cún đóng phim này đẹp chai kinh khủng khiếp .  Khi nào làm sub xong nhất định sẽ xem và soi {:291:}. Em yêu yoon, e mến yoon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 11:36:21 | Xem tất
hôm nay đọc tin này cảm thấy vui quá xá lunnnnnnnnnnn
cám ơn Kites nhìu nhìu lắm
từ hôm biết về thông tin film này đã ngày nào cũng ngó nghiêng vào C-zone chỉ hy vọng 1 ngày gần nhất Kites sẽ làm sub cho film
bây giờ thì sắp có rồi
Cám ơn ST nhìu lắm hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách