Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thứ 6 Ngày 13/ 13 Long Weekend - Acharanat Ariyaritwikol, Butsarin Yokpraipan ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-12-2013 12:44:28 | Xem tất

Hè hè, thể loại yêu thích của mình

Dạo này "đáp ứng" nhu cầu mình quá hén

Pee Mak xong rồi cái này, mà cái này có vẻ "scared" hơn ~~~

Đặt gạch hóng, hóng hóng ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 10:02:43 | Xem tất
h mới xem phim này ... hay quá đi mình Thích nhất xem phim của Thái lan , hấp dẫn i,hay ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2014 16:15:06 | Xem tất
Phim Thái xem rất hay. Nhìn lại thấy phim Việt Nam ngày càng chán quá. Thank subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-3-2014 14:00:24 | Xem tất
Xem phim đến đọan kết thúc cũng đoán được phần nào thổi nến là có điềm chẳg lành và sự thật chứng minh đúng là thế
Dạo này thích xem phim Thái ghê. Cả hài hước lẫn ma. Mà mỗi lần xem phim ma xong lại ám ảnh đủ kiểu
Phim hay ghê. Thoongsuk đẹp trai quá Ấn tượg với đôi les trong phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2014 18:05:52 | Xem tất
trailer đã đủ kích thích rồi. tks các ST nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2014 14:10:23 | Xem tất
Đúng là phim kinh dị mà! Xem mà rợn cả tóc gáy! Cảm giác hồi hợp, đổ mồ hôi luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2014 21:35:36 | Xem tất
tình hình là tớ mới xem xong lúc 2h AM hôm nay ) phải nói được coi phim ma và đeo tai phone maximum vào khung giờ này thì thật là yo mos :3 Phim không kinh dị lắm, đở hơn những phim khác của Thái thường máu me chảy nước ( , nói về nhân vật nhé, bạn Thongsook đẹp trai theo xì tai ma cà rồng lắm, ánh mắt thật rợn người, bạn Nam thì nữ tính nhưng rất gan dạ và gọi là luôn có cảm giác "mình phải chịu trách nhiệm" về Thongsook vì mình mà cậu ấy bị " ko bình thường" như vậy, nên cô lúc nào cũng quan tâm đặc biệt đến Thong, những đám bạn phụ họa kia thuộc típ nhân vật "làm nên biến cố" cho phim nên ko có gì phải bàn , và kết cục là cái đứa gây ra tội thì chết tức tửi vào lúc gần cuối phim rồi nhưng mấy đứa hùa theo thì lại hi sinh oan mạng trước tội nghiệp !! Mà phim này dui à nha, ma mà có lắm lúc nói đùa vui chết đc, nhất là anh bạn Jack với câu nói "lại chết tập hai rồi" :" nói chung mình nói nhiều thì ko có hay, các bạn hãy xem và cảm nhận nhé, và lời khuyên mình dành cho các bạn là " hãy xem vào khung giờ từ 11h PM -2h AM ^^ vui lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2015 20:49:02 | Xem tất
giờ mới xem, ủng hộ ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 03:31:09 | Xem tất
chị nữ chính xinh lắm luôn ấy còn anh nam chính sau khi bị nhốt thì thay đổi bản tính 360 độ luôn. Đáng sợ nhất là cảnh cuối phim chị nữ chính tỉnh dậy trong bệnh viện, mẹ chị đưa cái bánh kem ra để chúc mừng sinh nhật, chị thổi nến nhưng thực ra nến đấy là nến để bảo vệ chị khỏi tà mà cuối cùng nến tắt và hết phim ôi ám ảnh dã man ấy huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách