Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thứ 6 Ngày 13/ 13 Long Weekend - Acharanat Ariyaritwikol, Butsarin Yokpraipan ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-7-2013 09:17:14 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ cứ nghe tới ma thái là mình né xa 3 mét, các bạn thai lừn làm thể laoi5 này xem ám ảnh kinh dị
Nhưng khi xem Người vợ ma lại ó 1 cái nhìn khác về phim ma Thái
Hix
nhưng xem phim này lại thấy dã man típ
tội nhất là khúc cuối, cứ tưởng thoát ai dè bọn ma đấy nó quá gian manh
(lúc xem đến đoạn đang ở đảo mà vù cái tới cảnh ở bệnh viện là mình nghi nghi rui) hix

Bình luận

ừ, tội nghiệp Nam ghê >"<  Đăng lúc 29-7-2013 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-7-2013 09:19:54 | Chỉ xem của tác giả
cứ phim ma là thái lan
tình cảm là hàn quốc
hoạt hình vs xx là nhật bản
còn phim chán thì việt nam

mà phim ma coi cũng hấp dẫn,hồi hợp nữa,nhất định sẽ coi phim này{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-7-2013 10:04:30 | Chỉ xem của tác giả
hồi h nghe danh fim ma Thái và ma Nhật là kinh dị nhất quả đất :))

mà xem xong cái Tình người duyên ma thì e lại thấy ko có gì, chắc fim ấy ko nhắm tới khán giả mê fim kinh dị lắm, mà chủ yếu là khán giả lãng mệnh :)))

cái poster fim này vừa nhìn là e đã sợ đứng tim r, mà đọc phần spoil ndung thì thấy có ma đói, chắc giống giống kiểu zombie của Mỹ ấy nhỉ :))

mà em rút kinh nghiệm cái đợt xem Chung cư ma ám của HQ r, xem xong ko ngủ đc suốt nguyên tuần lễ =.= cho nên fim này em cũng hông dám xem nữa :)) vô xem mn bình luận và run sợ là zui r :

hâm nóng topic, hề hề

thanks ST nhiều nhiều!!!!

Bình luận

e sợ tụt quần =)))))) xem ban đêm tắt hết đèn chắc bình thường nhân 3 hả c =))))  Đăng lúc 29-7-2013 10:29 PM
coi 1 mình còn bình thường gấp mấy lần đó em =))  Đăng lúc 29-7-2013 10:28 PM
zậy là coi 3 người trở lên thành nothing r c nhẩy =)))  Đăng lúc 29-7-2013 04:39 PM
nêú film nì coi chung 2 ngươi thì thây nó bình thương vô cùng =)) dị ơ đâu mà dị.  Đăng lúc 29-7-2013 12:59 PM
e nhát gan lắm c Moon ơi :))))) để hôm nào e qua nhà bạn r hú hí coi chng =))))  Đăng lúc 29-7-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-7-2013 12:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Thấy film này quảng cáo ở Lotte, háo hứng đi coi, rồi cuối cùng chẳng chịu chiếu gì cả. Cớ vì sao Lotte cứ quảng cáo film kinh dị Thái rồi lại bảo kô kiểm duyệt được nên không được chiếu. Bực mình hết chổ nói. *thở thở*. Down về coi liền ngay và lập tức cho đỡ ghét. Cám ơn subteams nhiều nhiều. Hôn gió. {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-7-2013 21:18:27 | Chỉ xem của tác giả
anh diễn viên chính nhìn đẹp trai mà anh mắt nhìn ghê thiệt, lúc anh ấy "nhìn xéo" y như "Gillette" thứ thiệt luôn. Có anh chàng trong phim "A little thing called love" nữa. Xem trailer có vẻ hay đây. Thanks ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-7-2013 22:21:09 | Chỉ xem của tác giả
Hồi chiếu rạp mình không đi được nhưng nghe bạn kể đã thấy rờn rợn rồi Xong về hóng từng ngày đợi subteam làm project phim này. Nhìn thấy link film mừng quá mình down về coi liền. Vừa vào đoạn đầu đã giật bắn cả mình. Sợ quá nhưng vẫn cố xem vì nhiều trai xih gái đẹp quá = nghĩ là kết thúc tốt đẹp. Ai dè vừa vào đoạn thấy pui, beam, jack rồi boy chết. Nghe tiếng rợn ko chịu nổi. Cứ tưởng Nam nhòe lá bùa của thongsook mà ko chết vậy mà... Tội nghiệp. Kết quả là cả đêm mình ko ngủ đc năm đắp chăn kín đầu
Nhưng nói chung là phim tuy rợn nhưng hay. tks st {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 30-7-2013 17:36:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhưng cuối cùng đạo diễn làm đến 2 cái kết mà . Nhưng mà vẫn chưa hiểu hết ý nghĩa của film là gì ? Xem cái kết của Nam lúc viết Nhật Ký là ngụ ý tình bạn . Mà cuối cùng thì  chả hiểu cốt lõi nói gì ??? Ai biết không giúp mình với . Mình vốn ngu môn Văn mà !!! ^^

Bình luận

cái đó là lúc nam bị ám tưởng mình thoát nhưng thực ra là chưa thoát, ma nó lừa cho nám ko đề phòng thổi tắt ngọn nến thế là nó tóm gọn cả lũ.  Đăng lúc 8-8-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 31-7-2013 00:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Ma Hàn mới sợ chứ ma Thái hầu như toàn bùa ngải chẳng sợ mấy.
Mình vừa coi xong phim này, bi giờ là 00:10, bình thường :))
Đoạn kết thực ra là Nam đã trở về nhà với mama rồi, còn cái đoạn thổi tắt nến rồi chiếu lại ấy hoàn toàn không có ý nghĩa gì, nếu các bạn xem nhiều phim ma Hàn hay ma Mỹ thì sau khi mọi chuyện đã hết đạo diễn sẽ lại chiếu 1 cảnh ma tiếp diễn để dọa người xem đến cuối cùng thôi. Xem nhiều phim ma nên mình biết chắc cái đoạn kết này kiểu gì cũng có, y như rằng =))

Bình luận

mình cũng nghĩ là do ma lừa Nam nghĩ là mình đã thoát đẽ lừa Nam thội nến coi xong đoạn cuối mà lạnh người, kiểu mê hồn trận ko biết đâu thưc đâu giả  Đăng lúc 10-8-2013 10:01 PM
đâu là hư nên cuối cùng đã bị ma lừa cho thổi tắt ngọn nến và thế là cả đám đi tong...  Đăng lúc 8-8-2013 09:10 AM
cảnh chiếu tiếp con ma chưa siêu thoát thì đa số phim nào cũng có, nhưng cái này là việc từ giữa phim đến gần cuối nám bị ma che mắt không nhận ra đâu là thực   Đăng lúc 8-8-2013 09:09 AM
m thì lại cho rằng đó mới thực sự là kết, đoạn trước là đạo diễn lừa người...  Đăng lúc 8-8-2013 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-8-2013 14:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Vì ngồi cùng cả lũ bạn xem nên mình cũng ko có bị giật mình nhiều lắm, cơ mà ghê nhất là cái con ma ngửa nửa người rồi múa may {:289:}
Được cái cái kết của phim là ấn tượng nhất, bọn mà này có phải quá thông minh rồi không? lừa hết tầng này đến tầng khác làm em Nam mê muội luôn. Hic.
Dù sao cũng có những bài học được rút ra, chủ yếu là ko nên mua nến Thái {:266:} thắp rồi lại ko dám thổi tắt. >.<
Mà bạn đóng vai ThongSook đẹp trai thật đấy, nhất phim luôn! {:290:} Đóng ngốc ngốc cũng tốt mà lúc đóng con ma với cái vẻ mặt gian xảo nhìn lại càng đẹp trai dữ luôn! {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-8-2013 18:08:07 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ xem xong mà k hiểu gì luôn
tóm lại là cả đám chết hết còn lại nhỏ Nam hay sao?
coi phim này sợ nhất là lúc nhỏ Beam vs Pul.
nhưng mà vẫn cảm ơn subteam nhé, bây giờ ghiền phim ma thái rồi. mong subteam sẽ sub nhiều bộ phim hay nữa

Bình luận

thì lúc đầu mình nghĩ là chỉ còn Nam, nhưng mà lúc sau lại thấy nến tắt với hết phim nên k hiểu  Đăng lúc 8-8-2013 09:16 AM
chết, nhưng mà nến đã tắt rồi thì chưa chắc bọn ma đã cho cả đám đó toàn thây trở về...  Đăng lúc 8-8-2013 09:13 AM
cả đám chết sạch chả chừa một ai...m đoán thế vì đến cuối phim thì cả đám vẫn còn sống nhăn trừ cái e nhảy lầu với thongsook chả rõ còn sống hay đã  Đăng lúc 8-8-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách