Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 28-3-2013 23:16:21 | Chỉ xem của tác giả
hôm kia lên baike thấy đề tháng 5 mới chiếu, về đọc tin bên kst thấy nói tháng 6 mới chiếu lận, có ai biết thực hư thế nào không chứ hiện giờ cổ mình dài thêm mấy tấc rồi, huhuhuhu
Cứ gần đến ngày chiếu lại lùi lịch, đây là lần thứ mấy rồi :((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-3-2013 18:55:09 | Chỉ xem của tác giả
tenten411 gửi lúc 28-3-2013 14:16
Tớ like kịch liệt cm của cậu luôn ấy, đấy cũng là nỗi lòng của ...

Like kịch liệt, ko quan tâm tới nhân vật Tống Dục lắm vì dù nhân vật của anh có ra sao thì chỉ cần một HP cho Lục Lệ Thành thôi. Đó là mới nói vì truyện, lại còn do Chung ca nữa thì Tống Dục miễn bàn.keke Nhưng vấn đề là thấy TM ngược ảnh ghê quá... Lại một cái kết lặp lại như truyện nữa thì tức mà chết mất...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-3-2013 19:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đc nhìn thấy cái kết khác cho LLT!!!!!!!!!!..........

Chứ đọc truyện chỉ muốn xé cái đoạn kết của ss Hoa đi xong r đọc đi đọc lại vài lần cũng đc :(
Chung Hán Lương đóng LLT thì fan cứ phải gọi là đổ gục hàng dàn <3.
Nghe nói Chung ca là Nam Chính thì chắc chắn cái kết hok như trong truyện r. Các b hâm mộ LLT cứ bình tĩnh mà xem phim thôi nhá ! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
 Tác giả| Đăng lúc 30-3-2013 20:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Vài cảnh khó đỡ của Chung ca khi quay phim:

Phim vẫn chưa có lịch chiếu!

Bình luận

so cute :3  Đăng lúc 31-3-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
 Tác giả| Đăng lúc 30-3-2013 20:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh này chắc là ở quê Lục Lệ Thành?

Lục Boss' Style =)))) Ối dời chết cười vụ khua chân múa tay của anh

Bình luận

chết cười với lương ca thui! trông anh teen qua cơ  Đăng lúc 1-4-2013 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 31-3-2013 17:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng, nhưng sao phim vẫn chưa có lịch chiếu sao? Vậy không biết đến bao giờ ms được xem phim đây?
Đọc truyện luyến tiếc mãi cho a Lục, mà thấy a cũng đứng top trong top35 nam chính hot nhất thế giới ngôn tình, dành được nhiều tình cảm của dân mạng bên Tàu như thế không biết biên kịch sẽ viết thành thế nào đây
.Mà mình cũng thích a Thành hơn Tống Dực, vẫn biết trong truyện Tống Dực ôn nhã nhưng sao nhìn poster thấy sao sao ý, không tạo ấn tượng kiểu hắc ám như anh Chung Hán Lương
Ns chung mong mỏi phim từng ngày, chưa biết kết thúc sẽ đi về đâu nhưng biết là hay rồi =)).Hóng
P/s: xem xog trailer chỉ thấy a Lục Lệ Thành bá đạo trên từng hạt gạo =)), chỉ chưa thấy độ biến thái của a thôi, còn nhìn cái mặt biến gian thương rùi a~
Mà xem thấy sence của Tô Mạn vs Lục Lệ Thành nhiều gấp đôi nam chính, mà toàn đoạn hot thế biết biên kịch thiên vị a Thành rồi :), không biết có cho a lên làm nam 9 không đây ta  :-?Mình là mình thích a Lục Lệ Thành này lắm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-4-2013 09:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Hong quá, đọc truyện thấy anh Lục bị ngược lên ngược xuống mà thương quá {:437:}{:449:} ( ngược tâm nhé!).
Tại anh si tình quá cơ{:417:} Dưng mừ thế ta mới thích ảnh mừ{:438:}
Anh Lục có phúc hắc đến đâu thì dính vào chữ tình với TM cũng si tình không kém thì vẫn bị ngược như thường
Kết truyện TM và Lục ca ko đến được với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-4-2013 21:17:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trên blog của dịch giả Đào Bạch Liên bảo là 31/3 bắt đầu công chiếu! Không biết thực hư thế nào? Có bạn nào biết không? Minh ngóng phim quá! {:415:}

Bình luận

+.+ trời ơi chờ mọc râu! Thanks bạn nhiều nhiều!  Đăng lúc 2-4-2013 04:01 PM
lịch chiếu lại bị dời rồi bạn ạ, hình như đến tận tháng 6 lận, vẫn chưa có lịch cụ thể :(((((((((((  Đăng lúc 2-4-2013 02:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 3-4-2013 07:31:39 | Chỉ xem của tác giả
coi trailer thật sự cầm lòng không đặng
tình yêu của mình- Lục Lệ Thành của đời mình
không biết chừng nào mới ra phim nữa
hức hức, sắp hết Gió rồi mà phim sao lâu ế? mai mốt học thi sao mà coi chứ
dù nghe nói rất nhiều về kết thúc, song vẫn mong cho anh LLT của mình 1 kết thúc xứng đáng
anh ấy sao mà khờ khạo quá đi mất

Bình luận

mà thực ra dù ảnh có nói được nữa TM cũng ko vì thế mà quay sang ảnh, có khi ảnh khờ thật, hahaha =))))  Đăng lúc 3-4-2013 11:15 PM
mà thực ra dù ảnh có nói được nữa TM cũng ko vì thế mà quay sang ảnh, có khi ảnh khờ thật, hahaha =))))  Đăng lúc 3-4-2013 11:15 PM
chính thức vuột khỏi tầm tay, tội nghiệp :)  Đăng lúc 3-4-2013 11:11 PM
LLT căn bản ko có khờ, nói là khờ thì TD khờ hơn ảnh, có điều là ko có cơ hội, đến lúc có thì lại ko dũng cảm, khi có đủ dũng khí rồi lại là lúc cơ hôị   Đăng lúc 3-4-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-4-2013 15:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mong, ngóng đợi film này quá
Xem tiểu thuyết xong mà buồn khóc bù lu bù loa. Có được cái ngoại truyện nên mới có happy ending, nhưng cuối cùng Lục Lệ Thành vẫn cô đơn 1 mình, dù tình yêu của anh ấy cũng đau có ít hơn 2 nhân vật chính, nhưng cuối cùng tình yêu ấy lại trở thành "bí mật bị thời gian vùi lấp" đến cuối cùng Lục Lệ Thành cũng không thổ lộ ra với Tô Mạn, không biết làm thành film thì sẽ thế nào đây, chỉ sợ xem xong rồi lại khóc tiếp như trong tiểu thuyết thôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách