Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Vampire Diaries - Nhật ký ma cà rồng [Season 6 - E22 END Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-9-2011 07:54:29 | Xem tất
chich1409 gửi lúc 9-9-2011 00:04
tớ thấy truyện VD nó cứ nhảm nhảm kiểu j ấy. thực sự thì đọc Chạng vạng thấy hay  ...

đúng rồi, đọc truyện thấy nó hơi trẻ con và tớ không thích tình tiết Carol lại là một cô gái xấu tính như thế, trong phim Carol dễ thương hơn nhiều. Mới lại tự nhiên trong truyện cho Selena có mấy cái siêu năng lực chuối lắm ))))))) và quan trọng là mấy cái siêu năng lực đó làm cho phim tự nhiên mất đi màu sắc của maca rồng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 08:42:21 | Xem tất
hi everyone! My computer don't have unikey, therefore I have to use English instead of Vietnamese.  I was following this drama in kst.vn, and I love it. I just got the message that TVD moved to kst.net.vn, so I immediately run to kst.net.vn and sign up. This is the first time I visit kst.net.vn. It's better than I expect. I hope kst.net can keep this shining time forever. I wish luck to all subteams

Bình luận

Thanks ^^  Đăng lúc 9-9-2011 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 11:04:36 | Xem tất
thanks ST nhìu, sắp được xem tiếp phần mới rùi
nhg mà St ơi, nếu up bản nhẹ có thể để frame 640*320 dc không? nờ vả này hơi mang tính chất cá nhân nhỉ:L
nếu không chắc mình phải chờ link onl để down về xem rùi, vì xem onl thì nó giật lém. Hi vọng link onl có thể down dc ngon lành. chẹp, xem phim mà khổ cực ghê:'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 12:15:33 | Xem tất
:loveliness:2 mọi ng` ..   
t mới từ nhà cũ mò đc sang đến đây^^!
qua nhà mới thấy thyk thyk nhưng cũng hơi tiếc vì nhà bên kia cũng hòm hòm gần 500 page rùi..
hi vọng mọi ng` chung tay xây nhà cao cao nhé
:$:$

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 12:37:00 | Xem tất
:o
T cũng mới biết nhà mình chuyển sang page mới này,
Hôm trc nghe giới thiệu page này rùi, tưởng fake but hóa ra ko phải, hì hì. Hầu như tất cả Subteam, fiim chuyển về đây cả mừ, thảo nào t thấy bên kia h trống trống
Hi, sắp có SS3 rùi, đang sốt ruột vụ của chú em đối đầu với 3 cô bạn gái đây.
chờ đợi-
;P;P;P;P;P:loveliness::loveliness::loveliness::loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 14:02:52 | Xem tất
Chào cả nhà ...
Kui cũng mới biết tình trạng của kst hiện giờ,thực sự là đau lòng và lo lắng đan xen lẫn lộn.Haizz,bây giờ ngoài việc theo dõi và chúc cả 2 trang cùng phát triển thì những mem thường như mình chẳng biết làm gì.
Hồi đầu vô kst.net.vn không thấy nhà mình đầu mà lại thấy các staff E là kui đã hoảng rồi,ý nghĩ "các bạn ấy chuyển web rồi không tiếp tục dự án nữa" cứ lởn vởn trong đầu,ra ngoài làm việc gì cũng thấy hẫng hẫng như bỏ quên ví tiền ở nhà >.< Giờ thì yên tâm rồi.
Chúc ST yêu quí luôn vui vẻ, các mem sẽ luôn sát cánh bên các bạn.

Bình luận

TVD là phim đinh của KSTE mà kui, làm sao mà thiếu được chứ  Đăng lúc 10-9-2011 12:24 AM
Hì hì, chuyển thì chuyển, bọn mình vẫn tiếp tục làm chứ ^^.  Đăng lúc 9-9-2011 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 17:13:26 | Xem tất
đợi chờ là hạnh phúc
mòn mỏi 3 tháng trời cuối cùng cũng cảm thấy hạnh phúc trong lòng nè
thix D vs E lắm lắm, mình thích bad guy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 17:34:01 | Xem tất
chậc
cuối cùng thì cũng đã đến tháng 9 :lol
mong chờ phim này ghê gớm
iu DE {:3_46:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 19:23:09 | Xem tất
hahahaa
chờ đợi mỏi mòn cuối cùng cũng có phần 3. bít sắp có phim từmấy hôm trước mà tự nhiên zô thấy cái ss3 coming soon mà lâng lâng sung sướng...ST lại típ tục hwaiting nà.:loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 19:36:25 | Xem tất
Mình là mình ủng hộ ST,ST muôn năm
Chờ mòn mỏi,nói thực ra là có hơn 1 tháng thôi nhưng mà ko thể chịu nổi đc sức quyến hút của Vam,nhà Vam bên KST.vn đã hùng hậu lắm rồi,hi vọng khi chuyển sang nhà mới nhà mình sẽ xây nhà hoành tráng hơn
Nhắc đến vẫn đề link onl mình có 1 gợi ý nhỏ đc không,vì đây là film của Mĩ có bản quyền nên khi up lên utube sẽ dễ bị lock và del,ngoài các trang web mà nhà mình sẽ up như daily,cyc... thì mình thấy hiện nay có trang gocontent cũng rất ổn,trang web VN mà khi up lên vid lại nét tương đương utube,tốc độ cũng vậy,liệu ST hay UT có thể xem xét đc ko.Hi vọng mình ko phiền các bạn. :loveliness:

Bình luận

à,game để cày tiền đó hả nhưng mà bây h mình chẳng có time luôn nên đành lui về ở ẩn thoai =)))  Đăng lúc 9-9-2011 10:58 PM
cực mê là đằng khác :)))) mà bạn chơi game gì thế ;))  Đăng lúc 9-9-2011 10:57 PM
hum trước chơi game thấy nik này,hehe,bạn cũng mê TVD à, làm quen nhá^^  Đăng lúc 9-9-2011 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách