Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Grandmaster/ Nhất Đại Tông Sư/ 一代宗师 - Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, S

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-4-2013 00:04:33 | Xem tất
Ây da tình hình là nhất thủ nhì Vỹ ( for fun thôi )
Phim nhiều diễn viên hot quá, mùa hè ở sg nóng phim cũng nóng, chảy mỡ oài
Đang ngồi down về coi keke, chắc là hay lắm đây nà
Cảm ơn subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 10:48:24 | Xem tất
ôi lại một bộ phim nữa ra lò...thật là cám ơn subteams nhiều lắm lắm luôn ý...phim này thì đã nghe từ lâu roy nhưng vẫn chưa có dịp xem...lần này phải tranh thủ down dzia xem mới được...toàn những diễn viên đẳng cấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:54:03 | Xem tất
Thanks ST!
St làm việc năng suất quá,có phim xem *tung hoa*
thích chị Chương Tử Di,phim nào chị ấy đóng mình cũng xem
có ss Song nữa chứ. ủng hộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 11:58:58 | Xem tất
Từ hồi nghe tin Song hye kyo đóng fim này thì đã đặt gạch ngóng trông rồi. Lại còn có cả Chương tử di nữa chứ. Fim này hồi làm thì có vẻ rất rầm rộ nhưng khi ra mắt rồi thì có vẻ không đạt được mức độ nổi như mong muốn thì phải. Anyway, vẫn thích xem Tử di diễn fim hành đồng + xem Hye kyo diễn cùng dàn diễn viên trung quốc như thế nào.
thank subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 12:34:26 | Xem tất
mình coi phim này xong rồi thấy nó hơi u ám khó hiểu, mặc dù mấy cảnh võ thuật rất hay nhưng vẫn thích phim Diệp Vấn của Chung Tử Đơn đóng hơn, có vẻ phim này nhân vật chính là vai của Cung nhị của chương tử di, nói về cuộc đời của cung nhị hơn là Diệp Vấn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 13:17:59 | Xem tất
Khác với các phim kiểu như Diệp Vấn trước đây, cái kết thúc cuối phim này làm mình thấy có hơi khó hiểu và trừu tượng quá mức thì phải.
Trừ 1 số tuyến nhân vật chính như Diệp sư phụ, tiểu thư ra thì các nhân vật kia hình như hơi đơn giản và có phần phụ quá thì phải.
Phim có các cảnh đánh nhau rất thật và đẹp nhưng chỉ vậy thôi chứ theo mình nội dung phim chưa thật hay và sâu sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 14:27:25 | Xem tất
Trời ơi, có sub về rồi mà không biết. Híc híc, về nhà sao thấy chậm update quá không biết, đến lúc tìm film thì ..... quá trời film để coi luôn.
Giờ mình down film về coi nè, coi xong sẽ review nhen. Muốn xem chị Song - Gió Đông nhà mình quá à !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 14:39:18 | Xem tất
hí hí mềnh đã nghĩ là thế nào kites cũng sẽ làm sub phim này, giờ có thật rồi đây này sướng quá. Phim này còn có cả chị Kyo nữa tuy rằng ko giữ vai trò quan trọng trong phim nhưng mà vẫn tò mò về nhân vật của chị quá. Mình cũng kết phim võ thuật có Trương Tử Di và Lương Triều Vỹ nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 15:00:07 | Xem tất
Ôooo Song Hye Kyo và Chương Tử Di kìa, lại là phim võ thuật nữa chứ, thích thế.
Nhìn thấy dàn diễn viên ngon là mình đoán phim hay rồi. Down thôi ....
Thanhk Subteam lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 15:09:27 | Xem tất
tạo sao đất diễn của chị Song lại ít thế nhỉ...hầu như chị ấy chỉ nói đúng 1 câu trong cả bộ phim....
......Thích chương tử di quá.....quá phong cách và ấn tượng.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách