Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Grandmaster/ Nhất Đại Tông Sư/ 一代宗师 - Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, S

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-4-2013 16:15:20 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói phim này hay lém
có cả song hye kyo nữa
nguyen dàn cast hoành tráng luôn
thanks usb team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-4-2013 19:17:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem xong phim mà thấy kết cục nó thật khó hiểu.
Chị Song đóng vai người vợ với ý nghĩa gì vậy trời?
Trừ mấy đoạn đánh đấm ra, những đoạn khác đều khó hiểu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 15-4-2013 21:17:59 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong phim này
thực sự thì ko ấn tượng về vai diễn của CTD mặc dù chị ây là nhân vật chính( chẳng hiểu vì sao lại thế)
còn về SHK thì c ấy chỉ xuất hiện ở phần đầu phim., vai diễn cũng ko có gì là quá kho nên thấy cũng bt :D
Thích sự điềm tĩnh của LTV. chú này đóng phim rất hay, điềm đạm nhưng chứa đựng đầy sức mạnh :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-4-2013 21:40:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này là hợp tác giữa trung quốc với hàn quốc
có song hye kyo là mình thích rồi do mới vừa coi xong gió đông
vote cho phim này thôi coi liền coi liền. Một bộ phim đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-4-2013 12:21:03 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam nhìu

Lương triều vỹ và chương tử di một sự kết hợp tuyệt vời

chưa xem nên ko bít nội dung thế nào, xem poster thấy có nhật hy vọng bô phim nói về hoắc nguyên giáp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-4-2013 17:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim này không biết có hay không mọi người nhỉ? Ai xem rồi cho ý kiến dùm để mà nếu hay thì còn biết ngõ mình kéo torrent về xem. Mà phim này có cả chị Song Hye Kyo của Gió Đông nên cũng hóng hớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-4-2013 20:32:21 | Chỉ xem của tác giả
Oa, cuối cùng cũng có vietsub phim này. Mình cực cực thích chú Lương Triều Vỹ. Chú ấy có đôi mắt biết nói nhất quả đất. Hồi xưa, xem Sắc Giới, mình đã bị ấn tượng với đôi mắt của chú ý. Kể cả trong những đoạn cảm xúc của nhân vật vui vẻ, đôi mắt của chú ấy vẫn phảng phất nỗi buồn và cô độc. Hiếm có diễn viên nam nào có được đôi mắt ấn tượng nhường ấy. Hi vọng trong phim này, chú ấy sẽ không khiến mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-4-2013 22:07:01 | Chỉ xem của tác giả
Oa, cuối cùng cũng có vietsub phim này. Mình cực cực thích chú Lương Triều Vỹ. Chú ấy có đôi mắt biết nói nhất quả đất. Hồi xưa, xem Sắc Giới, mình đã bị ấn tượng với đôi mắt của chú ý. Kể cả trong những đoạn cảm xúc của nhân vật vui vẻ, đôi mắt của chú ấy vẫn phảng phất nỗi buồn và cô độc. Hiếm có diễn viên nam nào có được đôi mắt ấn tượng nhường ấy. Hi vọng trong phim này, chú ấy sẽ không khiến mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-4-2013 22:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Anh Vỹ vẫn phong độ nhưng phim này pác Vương hơi bị sa đà vào kỹ xảo hình ảnh
Chương Tử Di và Song Hye Kyo diễn chán như nhau, vai diễn hơi quá sức

-------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-4-2013 22:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Tềnh hềnh là nhớ mợ Song qua nên đi lục lội fim của mợ...cuối cùng đã tìm ra fim này.
Mình thix chú Lương Triều Vỹ và Chương Tử Di, 2 người này diễn xuất miễn bàn nhé + thêm hiệu ứng của 1 trong những kiều nữ xinh nhứt của Hàn.
Không biết nói gì hơn ngoài lời lời cảm ơn chân thành nhất đến ST nhà Kites. Chúc ST nhiều sức khỏe để tạo ra nhiều món ăn tinh thần như thế này nhé ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách