Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 59514|Trả lời: 172
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Grandmaster/ Nhất Đại Tông Sư/ 一代宗师 - Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, S

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-12-2012 11:00:52 | Xem tất |Chế độ đọc
[2013] The Grandmaster/ Nhất Đại Tông Sư/ 一代宗师

Đạo diễn: Vương Gia Vệ
Thể loại: Hành động
Thời gian khởi chiếu: 08.01.2013
Nơi chế tác: Trung Quốc

"Nhất Đại Tông Sư" là bộ phim về công phu được đạo diễn Vương Gia Vệ chuẩn bị trong thời gian dài 8 năm, do Lương Triều Vỹ, Chương Tử Di, Song Hye Kyo, Trương Chấn, Triệu Bản Sơn tham gia diễn xuất.

Diễn viên chính:
Lương Triều Vỹ
Chương Tử Di
Song Hye Kyo
Trương Chấn
Triểu Bản Sơn
cùng các diễn viên khác

source: baidu.com
vtrans: [email protected]

KháchBài viết này chỉ những thành viên có số Độ cao trên 12345678890  mới xem được, Độ cao hiện tại của bạn là 0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-12-2012 11:01:53 | Xem tất

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-12-2012 11:03:50 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 23:33:59 | Xem tất
Oa, cuối cùng cũng có vietsub phim này. Mình cực cực thích chú Lương Triều Vỹ. Chú ấy có đôi mắt biết nói nhất quả đất. Hồi xưa, xem Sắc Giới, mình đã bị ấn tượng với đôi mắt của chú ý. Kể cả trong những đoạn cảm xúc của nhân vật vui vẻ, đôi mắt của chú ấy vẫn phảng phất nỗi buồn và cô độc. Hiếm có diễn viên nam nào có được đôi mắt ấn tượng nhường ấy. Hi vọng trong phim này, chú ấy sẽ không khiến mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 07:03:39 | Xem tất
Dàn sao toàn bự không, nôn được xem phim thật. Chắc hẳn sẽ hay lắm.
Lương Triều Vỹ thì diễn xuất quá đỉnh rồi lại có Song Hye Kyo và Chương Tử Di nữa, dàn dv toàn chất không thôi. Nhưng sao poster không thấy có Song Hye Kyo nhỉ? Vừa coi Gió đông xong vẫn còn bấn Song lắm lắm. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 07:58:58 | Xem tất
ôi film có song hye kyo vs chương tử di nè :X toàn mĩ nữ đủ cả, mỗi cái 2 chị cũng hơi hơi già r
thôi hóng sub quá !!!!!!
thks ST nhaaaaaa
{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 12:39:46 | Xem tất
Nhìn dàn diễn viên thì quá hot rồi, thực lực cả. Lại có cả chị Song mà em yêu quý. Nhưng mà dạo này cứ thấy thiếu hứng thú với phim Trung quá. Tại xem một loạt phim Trung bom tấn là chỉ cảm giác như phim mỳ ăn liền, xem xong chẳng để lại ấn tượng nhiều làm mình nản quá.
Hi vọng phim này sẽ khác, làm sống dậy hứng thú của mình. ( Dạo này vì phim Trung yêu thích của mình nhạt dần nên tự dưng đổi món sang thích phim Nhật  nhưng mà phim Nhật ít quá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 13:09:05 | Xem tất
Ss Song sau khi kết thúc Gió đông sang TQ để đóng phim này đúng không.
Thích quá nhìn poster đã mê mẩn rồi, lại còn có Chương Tử Di. 2 chị cũng không còn trẻ tuổi nữa nhưng nhan sắc thì đúng là đạt đến đỉnh điểm rồi, diễn xuất thì không phải bàn. Đúng là gừng càng già càng cay ^^
Tks subteam nhiều nhiều. Hóng phim {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 14:13:08 | Xem tất
ÔI Kite đã có dự án làm film này rồi. MÌnh hóng phim này lâu lắm rồi. Hồi rạp chiếu mình chưa có dịp xem, mà nghe mọi người nói là nội dung hay lắm, diễn viên nổi tiếng nữa
CỐ gắng lên nhé Subteam, ủng hộ hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 14:20:01 | Xem tất
Sau Gió Đông càng thêm thích chị Song. Giờ chị ý lại góp mặt trong film Trung Quốc với tạo hình nhân vật nhìn hiền dịu và nhu mì, nhưng không biết ẩn chứa bên trong người phụ nữ ấy là như thế nào. Bộ film với dàn diễn viên đẹp từ ngoại hình tới khả năng, đạo diễn nổi tiếng, đầu tư kỹ lưỡng. Sẽ hấp dẫn lắm đây, mình tin rằng sẽ là một film đáng để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách