Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] The Croods - Cuộc phiêu lưu của nhà Crood (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-9-2013 08:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam!!! Dạo này Subteam ra sản phẩm đều tay quá!!! Các bạn vất vả rồi!!! =))
Thích phim hoạt hình, lại còn về đề tai gia đình thì khỏi chê! Phim bừa mang tính giáo dục vừa hài hước!
Nhìn dàn diễn viên lông tiếng đã thấy đủ chất lượng cho phần nghe rồi! Rất thích chú Nicolas Cage và Emma Stone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-9-2013 09:20:41 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Kites vẫn quan tâm đến các cháu nhất là nhân dịp tết trung thu. Món quà bổ ích bất ngờ. thực ra bố cháu thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-9-2013 09:52:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tuyệt quá, tks subteam lắm lắm, mình xem phim cách đây mấy thánh, giờ vẫn bấn loạn, xem cùng con bạn ngoài rạp, đoạn gần cuối lúc ông bố định "hi sinh" con bé ngồi khóc thút thít ^^.
Mà nhạc phim cũng rất hay, cái chị hát cùng Owl City lạ lạ, giọng hay, mình nhất quyết ngồi lỳ trong rạp nghe cho hết nhạc phim, nghĩ mà bực, rạp tiết kiệm từng phút, đc tí đã tắt lun, quá đáng :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2013 10:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng phim cũng ra lò, mình thích phim này từ hồi đi xem rạp cơ, phim hình ảnh đẹp, nội dung lôi cuốn, hài hước và khá là cảm động, xem mà cười từ đầu phim đến cuối phim luôn í
Thích nhất là con hổ (mèo) trong phim hài dã man lên được
Cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-9-2013 10:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim hoạt hình thể loại như vậy xem hay lắm này

cuối cùng thì ST củng ra sản phẩm dạo này ST năng suất ghê

ra phim liên tục.Thưởng thức phim của ST thoy.Thanks ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 19-9-2013 11:28:01 | Chỉ xem của tác giả
Yay ST tung hàng liên miên, cách mấy ngày lại có 1 phim mà chất lượng là khỏi chê, iu ST quá
Lớn già đầu nhưng vẫn thích coi phim hoạt hình, phim hoạt hình là nhất, với lại phim này nội dung cũng khá hay, đề cao tình gia đình, cha con
Bây giờ thì kéo torrent thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-9-2013 12:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này phải gọi là hay dã man và cười bể bụng {:305:}
Lúc đầu mình rủ bạn đi xem nó còn bảo là hình xấu nên k muốn xem. Xong mãi mới đồng ý là cùng đi xem. Xem xong thì đâm ra cuồng, khen lên khen xuống {:288:}
Lúc đầu mình định xem phim này là vì nhìn cái tờ giới thiệu có con bé cute và con gấu dị hợm của nó {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 19-9-2013 13:59:27 | Chỉ xem của tác giả
Ố ồ...Ngóng chờ dài cả cổ cuối cùng subteam cũng làm phim này rồi..Hoan nghênh nhiệt liệt luôn..
Phải nói là phim cực kì hài hước nhưng cũng rất cảm động..Rất rất thích những phim nói về tình cảm gia đình như thế này..
Subteam làm việc thật là năng suất. Cảm ơn các bạn rất nhiều..Chúc subteam ngày càng làm việc hiệu quả hơn nữa nhé..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-9-2013 14:33:31 | Chỉ xem của tác giả
xem cái film này vừa dễ thương vừa buồn cười =)))
nhất là cái đoạn thằng con trai nhà này hỏi bố ơi con k có não à =
đến đoạn cuối thì lại cảm động :3
dù đã xem nhưng vẫn down về xem lại <3
ủng hộ subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-9-2013 15:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn món quà Trung Thu của subteam, hồi đó mình có xem trailer của phim này, rất vui nhộn, nhưng do có việc nên chưa có dịp ra rạp xem . Nhờ có subteam mà Trung Thu này có niềm vui nho nhỏ cho đỡ cô đơn rồi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách