Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] [Thái Dương Thôn] Thập nguyệt vi thành / 十月围城 / Chung Hán Lương, Lưu Tiểu Tiểu, Trương Hiểu Long, Hồ Đông / Vietsub E30

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2015 19:39:43 | Xem tất
hoatieuyen gửi lúc 7-3-2015 07:12 PM
Hôm nay tân gia nhà mới " Thập nguyệt vi thành " vui quá.   
Được đi tân gia xem  ...

Hahaha hay là hôm nay chị em mình chuyển hướng sang đây xây nhà cho nó som tựu đi em gái
Vào thớt bàn luận up hình phim đi nào ôi A Tứ của lòng em

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 19:44:56 | Xem tất
Từ nay ct có 2 nhà để ở rồi hahahaha,vào đây bình luận về phim đi cho nó rộn ràng nhằm ủng hộ ST nhà ta luôn nào các chị em ơi mình bị nghiện phim này rồi

baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 19:53:19 | Xem tất
Hô hô ánh mắt anh quá thắm thiết ân tình ân tình dữ lắm đó cả nhà ạ
Hai cái má A Tứ ửng hồng rồi kìa đoạn này chắc là đoạn 2 vc hờ cùng nhau uống rượu rồi ca hát nè

baidu

Bình luận

ss núp lùm để ngủ em ạ =))  Đăng lúc 8-3-2015 09:48 AM
ss lại núp đâu rùi.  Đăng lúc 7-3-2015 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 20:05:33 | Xem tất
mysunshine110 gửi lúc 7-3-2015 07:53 PM
Hô hô ánh mắt anh quá thắm thiết ân tình  ân tình dữ lắm đó cả nhà ạ
Hai c ...

Trời. 2 vợ chồng ta uống rượu ca hát trong phòng mà sao em lại chụp hình được thế nay.
Em núp trong phòng 2 vợ chồng ta hả.

imgur
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 20:08:45 | Xem tất
mysunshine110 gửi lúc 7-3-2015 07:39 PM
Hahaha hay là hôm nay chị em mình chuyển hướng sang đây xây nhà cho nó som tựu đi em ...

"A Tứ lòng em. "
có nhầm ko sun. Nghĩ sao nói vậy với ta.
vợ A Tứ là ta còn đây mà công khai tỏ tình chồng của ta

imgur
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 20:12:38 | Xem tất
hoatieuyen gửi lúc 7-3-2015 08:05 PM
2 vợ chồng ta uống rượu ca hát thì sao.
Em núp trong phòng 2 vợ chồng ta hả.

Các SS làm e cuống cà kê rùi. Vừa mới về đến nhà nhảy vào đã thấy nhà mới mừng hết biết.
CHưa kịp xem phim gì cả đan đợi down xong xem sẽ 88888 cùng cả nhà.
Bõ công hóng từ bg như con hóng mẹ đi chợ về vậy. Hì hì hì.

Bình luận

em cứ từ từ. ăn cơm rồi xem hay vừa ăn vừa xem cũng được.  Đăng lúc 7-3-2015 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 21:21:01 | Xem tất
cả ngày giờ mới vào mừng tân gia được.
CHÚC MỪNG SẢN PHẨM ĐẦU TIÊN CỦA NHÀ MÌNH!!!!!!!!
CHÚC DỰ ÁN THÀNH CÔNG. ST CỐ LÊN, YÊU ST NHIỀU LẮM
Bình thường không xem chính kịch nhưng phim của anh già nhất định phải xem mà đặt biệt là phim của ST nhà mình.
cảm ơn subteam rất nhiều

Bình luận

thấy rùi. hihi.  Đăng lúc 7-3-2015 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 21:37:08 | Xem tất
Quà 8/3 của Thôn mình phải hôn ???

Ôi cảm ơn subteam nhiều lắm lắm

Ủng hộ subteam hết mình nhé, ngàn nụ hôn thay lời muốn nói !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 21:53:42 | Xem tất
Tàu chìm trong thôn lâu lém rồi giờ ngoi lên chúc mừng TDT, đang dài cổ chờ ngàn cân treo sợi tóc giờ coi tiếp thập nguyệt vi thành thiệt là ngưởng mộ khả năng nhập vai của Chung ca tuy 1 mà hai, vai nào ra vai đó hết... mà phim tận 60 tập dự là cổ sẽ dài thêm mấy phân nữa rồi...
Dù sao cũng chúc mừng TDT và mong chờ tập 2 quá đi, mới cày xong tập một mà đau lòng A Tứ bầm như trái chuối lun rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 21:56:50 | Xem tất

Phải nói là 1 phim rất hay , diễn xuất của anh thì tuyệt với khỏi chê . Đầu phim ấn tượng với vẻ kiên quyết, iu nước của Trùng Quang , khúc anh khóc vì thương cha thì diễn đạt ko thể tả, rồi thoắt 1 cái anh biến thành a Tứ, khờ, hơi nhút nhát, nhưng nhiệt tình và nghĩa khí.  tiểu Wa đẹp zai  toànđể muội muội chăm sóc trong Tar hóa thân thành anh phu xe nghèo khổ  atứ lấm lem, cực khổ , ấn tượng khúc anh ngồi ăn cái bánh cùng với a thuần ở đầu phim ( tập 1 hay 2 gì đó ) , có cảm giác dường như anh là người kéo xe nghèo khổ thật sự.
Ngoài cảm nhận về CHL, thì toàn phim cũng rất ấn tượng, được đầu tư công phu, những cảnhh " hành động " quay bằng hiệu ứng chậm rất đẹp có cảm giác như đang coi phim rạp. Bối cảnh thì tại 1 ngôi nhà tuyệt đẹp của TQ, vật dụng cũng cổ xưa .  Về góc độ,  phim quay rất cận mặt , diễn viên phải diễn tốt, điều khiển từng nét mặt ,Dàn diễn viên trong phim thì từ Tiếu Tiếu, Ngô mạnh đạt , cha, chị bà nội Trùng Quang... ai cũng hoàn thành hoàn hảo  vai trò của mình. Mình nhớ trong 1 clip phỏng vấn thì CHL nói là trường quay như là nơi thi đua , ai  cũng diễn rất tốt làm cho người khác phải cố gắng theo.  
Cám ơn subteam  nhiều lắm lắm , thế mới biết tình iu của các bạncủa fan dành cho anh lớn thế nào, hồi xem raw chỉ nghĩ xem qua loa thôi, vì 1 chữ tiếng hoa bẻ đôi cũng ko biết, nhưng nhờ cái trailer 20 mấy phút, rồi đoán sơ sơ cũng hiểu nỗi dung xem raw mà cũng cà nát 60 tập, lâu lâu nhớ atứ l lại mở coi.
Vừa coi vừa tiếc vì nghĩ phim về đề tài này chắc chắn sẽ chẳng bao giờ được chiếu ở VN, và quá dài thế này thì làm sao đội sub nào sub nổi. Rồi khi các bạn nói sẽ sub thiệt như vỡ òa trong hạnnh phúc dzi á.

Bình luận

hehe, mình sẽ năng góp gạch xây nhà =))  Đăng lúc 8-3-2015 07:50 AM
để ủng hộ tinh thần ST nhé. đọc những cảm nhận thế này mình nghĩ ST sẽ rất vui và đc tiếp thêm sức đó :)  Đăng lúc 7-3-2015 11:34 PM
chính vì film hay, dv diễn xuất đỉnh nên mới lôi kéo đc các chị em ST vất vả theo dự án dài hơi này. Bạn vào bình luận thường  Đăng lúc 7-3-2015 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách