Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] [Thái Dương Thôn] Thập nguyệt vi thành / 十月围城 / Chung Hán Lương, Lưu Tiểu Tiểu, Trương Hiểu Long, Hồ Đông / Vietsub E30

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-3-2015 12:50:22 | Xem tất
sheepy016 gửi lúc 7-3-2015 12:43 PM
[TDT][Vietsub] Thập Nguyệt Vi Thành 2013 - Tập 1 - Chung Hán Lương.mkv

Ủng hộ nhiệt liệt ủng hộ các chị em trong ST nha ta cố lên nào
Tin chắc rằng các chị em còn lại trong nhà nói riêng,và fan anh nói chung sẽ nhiệt liệt ủng hộ các chi em mà
Ss thì không giúp gì được cho các chị em chỉ có thể ủng hộ ntn,mong các chị em cố gắng lên mn sẽ tiếp thêm sức mạnh cho các chị em ST

Bình luận

chịu khó tìm ảnh A Tứ up vô đây cho mn ngắm nha b ơi :)). ST vẫn đang chăm chỉ làm việc =))  Đăng lúc 7-3-2015 06:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:10:41 | Xem tất
Vừa xem xong ep1.
Khổ thâm A Tứ quá! Bị đánh tơi bời bầm dập luôn
Hóng tiếp tập 2! Một tuần 1 tập lâu quá ST ơi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:13:45 | Xem tất
ôi sao lên phim đẹp trai thế nhỉ có khác gì bình thường đâu >_<
nhưng mà tội a Tứ bị đánh bầm dập
mà phim này tạo không khí gay cấn nhỉ

Bình luận

trong phim nhìn anh te tua thiệt đó nhưng sao ss vẫn thấy anh đập trai soái khí ngời ngời em ạ :))))  Đăng lúc 7-3-2015 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:16:47 | Xem tất
Bị thích bài này quá cơ, cứ nghe đi nghe lại mãi

Cre: Thai Duong Thon

Bình luận

uhm e, nhạc hay mà trans cũng hay, làm effect cũng đẹp nữa. hí hí  Đăng lúc 8-3-2015 05:16 PM
E cũng mê mệt cái bài này ss ah. OST fim này chất quá <3  Đăng lúc 8-3-2015 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:27:37 | Xem tất
cuối cùng phim cũng được lên kệ rồi

tranh thủ down về thôi

Cảm ơn ST nhiều nhiều, chúc ST ngày càng phát triển, chúc các bạn luôn khỏe mạnh nha để có nhiều sản phẩm nữa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:35:39 | Xem tất
Đang đến lúc hay thì hết mất rồi.
Hồi hộp ghê cơ, chờ tập 2. Hí hí. Film lâu lâu ra một tập cũng có cái hay, mn có thời gian ngâm cứu, bình luận
A Tứ đáng yêu quá, mà bị đánh bầm dập te tua thấy mà thương
Mở đầu film mà đã gay cấn hấp dẫn thế này rồi.
Film này mới coi qua mà thấy mấy thành phần chủ chốt ai đóng cũng đạt hết.
Anh với chị LTT đóng với nhau thấy cũng duyên ra phết, đúng là oan gia mà
Không biết anh luyện tập kéo xe lâu ko chứ mình thấy có vẻ chuyên nghiệp ghê nơi. Đạp một cái là cái xe đứng lên rồi kéo chạy ào ào
Đóng mấy tập đầu cứ kéo và chạy miệt mài thế này chắc tốn sức lắm à nha

Bình luận

vừa mới đi mừng ngày QT phụ nữ về vui quá chúc mừng chị em thôn ta đã ra sp , e chưa kịp xem gì đâu nhảy vào 8 trước cho đỡ thèm  Đăng lúc 7-3-2015 08:02 PM
còn có khúc thấy súng lăn ra xỉu mới hài =)))))  Đăng lúc 7-3-2015 02:46 PM
Ngta kéo xe number one mà =)) thấy cái điệu bộ ảnh sợ súng mắc cười ghê luôn, dễ thương. Lão nhà mình diễn hay ghê í :)  Đăng lúc 7-3-2015 02:36 PM
=)) A Tứ thấy súng là sợ chết khiếp luôn =))) siêu nhát haha, kéo xe siêu chuyên nghiệp  Đăng lúc 7-3-2015 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:37:21 | Xem tất
Thôn mình kéo nhau wa đây gần hết rồi à ,

Nói thiệt lòng hiện tại đã nhai xong ep1, hay wá! Xem xong mới thấy, team chúng ta đã vất vả cỡ nào. Từ cái vid intro đầu film đến từng khuôn chữ, các bạn tranh luận, góp ý, chỉnh từng lỗi nhỏ nhặt nhất, cùng nhau làm, cùng nhau cố gắng. Tuy Lu đứng ngoài dự án này nhưng rất vinh hạnh và may mắn chứng kiến từng quá trình của team, từ những ngày đầu lủng củng sơ sài cho tới hôm nay đã có 1 nề nếp quy củ ổn định. Lu mừng lắm. Cám ơn các bạn rất nhiều. Tuy rằng về mặt nhân sự còn nhìu trăn trở và vấn đề nhưng ko sao cả, mọi người cứ yên tâm tập trung vào công việc của mình, mấy việc đó để Lu lo ^^

Lần nữa cảm ơn các bạn subteam vì món quà 8/3 đầy ý nghĩa. Chúc mọi người sức khoẻ và niềm vui nha ^^

Bình luận

thôn vắng vẻ hiu quạnh =))  Đăng lúc 7-3-2015 03:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 13:49:26 | Xem tất
Mn xem ep1 rồi ha.

Em xem nó 5 lần rồi
CƠ mà vẫn lăn vào đây bàn luận một số vấn đề.

Thứ nhất: Dv nữ ở phim nay PTTM nhiều quá.  :v

THứ 2: Phim chính kịch lúc nào cũng có những bác trung niên và già già đóng rất đạt. Bác bố của TQ ấy, diễn mà như k diễn luôn. rất đời. Mn hãy chờ tập 2  để hiểu thêm về điều này.

Thứ 3: TQ với A Tứ giống nhau mà sao tính cách khác nhau hẳn vậy. Chắc là do môi trường, hoàn cảnh sống nhào nặn nên con người.

Thứ 4: k chỉ có TQ và A Tứ có ngoại hình giống nhau. Mà CHung Hán Lương cũng rất giống hai người trên

CUối cùng: PHim này khó ngấm, nhưng đã ngấm là phê. Các chị e TDT hãy bỏ chút thời gian vàng ngọc qua đây bàn về phim cho anh yêu được nở mày nở mặt nha

Bình luận

bh ngoài tăng page xây tầng cho Thôn, thì việc tăng page xây tầng cho thread phim k kém phần quan trọng ý e nhỉ? :))))))))))  Đăng lúc 7-3-2015 06:11 PM
Ss thích cái bác đóng vai bố TQ nhất trong các bô lão khi bác nói câu: cái giá này tôi trả ko có nổi! Trời ơi diễn hay ghê luôn!!  Đăng lúc 7-3-2015 03:37 PM
LTQ đẹp zai qtqđ , còn A Tứ đáng iu quá đi. Tập đầu đã kích thích thế này , phê quá, mà ss xem đc 30p thì phải đi đón con gái rủi , tổi về coi tiếp  Đăng lúc 7-3-2015 03:14 PM
=)) bó chiếu với ss luôn =))))) ngoài cái thừ 1 cái nào em cũng thích, chuyện bên lề việc ss coi ep 1 tới 5 lần thì ep 1 đã "được" enc chắc gần chục lần rồi =))   Đăng lúc 7-3-2015 01:56 PM
Sao các ss giỏi thế? Sao mà biết dv nữ Pttm vậy? Ss chịu :) Công nhận tập 1 xem hấp dẫn ghê! Ss thấy cái này, k biết có gọi là sạn k: quần áo A Tứ quá sạch :))   Đăng lúc 7-3-2015 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 14:29:09 | Xem tất
snowgirl_0492 gửi lúc 7-3-2015 01:49 PM
Mn xem ep1 rồi ha.

Em xem nó 5 lần rồi

ss bái phục cái khả năng bồi thêm mấy câu rất chi là clq của em á Snow.
Đọc cái điều thứ 4 mà ss cười muốn té luôn

ss mới thấy có 2 chị nữ xuất hiện mà cũng nghi là PTTM, nhất là A Thuần, nhìn đơ đơ í. Hiện tại chị này diễn ko nhiều nhưng ss thấy diễn ko hay.
LTT thì okie hơn.
Cha của LTQ thì đúng là bác í diễn hay lắm, hồi coi trailer ss đã thấy vậy rồi, giờ lên film chỉ mấy s thôi nhưng cũng đã cảm nhận nỗi đau thương qua ánh mắt. Hix. Có mỗi đứa con trai mà lại bỏ mạng vì cái gọi là cách mạng. Đungs là xót xa

ss thích anh nhà đóng mấy thể loại chính kịch ntn nè. Kịch bản có chiều sâu.
Diễn xuất anh í được thử thách, bộc lộ một cách đa dạng hơn nhiều. LTQ thì trầm lắng, day dứt giữa gia đình và lý tưởng. Lúc anh í trốn dưới gầm bàn nghe những lời nói của cha mà khóc là khoảnh khắc thật xúc động.
A Tứ đơn thuần, và nặng tình. vì chữa bệnh cho hôn thê mà mỏi mòn quỳ xin giảm giá nơi vị bác sĩ, hạnh phúc dâng tràn trong ánh mắt, nụ cười, cái ôm của anh khi vị bs kia đồng ý. Rồi cũng lo lắng ra mặt khi thời gian gấp gáp như vậy sẽ chẳng chuẩn bị kịp số tiền. Vậy nên anh sẵn sàng lao vào hiểm nguy để kiếm tiền, bất chấp tất cả để giành giựt lại số tiền mồ hôi nước mắt mình kiếm được. Cái cảnh anh ngồi khóc như một đứa trẻ, thấy thương lắm.
Hình ảnh A Tứ thật sự rất đáng yêu, đáng yêu theo cái cách chân thực, ngây thơ, chất phác như chính con người anh vậy.
Số phận con người bắt đầu xoay vần theo vòng xoáy của chiến tranh loạn lạc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2015 14:54:05 | Xem tất
Vừa xử xong tập 1 phải nói là phim hay qtqđ luun cả nhà ơi huhu nhìn A Tứ đoạn cuối tập 1 bị đánh mà thương gì đâu,nhìn anh già diễn vai này thiệt là khổ cho anh làm phu xe chạy kéo xe nt rồi còn bị đánh bầm dập thân thể nữa,nhìn mà tội quá đi anh êu hy sinh vì vd quá,mà cũng vì anh hết lòng vs vd nt nên ct khi xem phim ms cảm nhận nó hay và chân thật,anh êu mãi là no.1 ct cùng hóng tập 2 nào cố lên nha các chị em ST nhà TDT phim hay lắm lắm cả nhà ạ thật đáng để ct cùng mong chờ

cap by me

Bình luận

ảnh đầu iu quá, mê A Tứ quá, huhu phim a đóng vất vả ntn thì nay bọn e làm phim a cũng vất vả ngang ngửa, cố lên thôi, vì A Tứ của chúng ta :))  Đăng lúc 7-3-2015 06:12 PM
mấy đoạn lão kéo xe thật thấy chạy thảm luôn ah, làm vài cái NG chắc anh đổi nghề thật @-@  Đăng lúc 7-3-2015 05:48 PM
chính xác đó ss, rất khâm phục anh  Đăng lúc 7-3-2015 03:20 PM
tơi bời hoa lá huhu nhìn mà thương anh đóng vai này khổ sở quá em ạ :((( nhưng anh luôn hết mình vì vd nt ms đáng trân trọng chứ :)))  Đăng lúc 7-3-2015 03:18 PM
A Tứ nhút nhát thiệt nhưng đoạn cuối cùng vì số tiền chữa mắt cho người yêu mà cũng bạo gan lấy gạch đập đầu người ta đó chứ a de bi danh lai  Đăng lúc 7-3-2015 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách