Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] [Thái Dương Thôn] Thập nguyệt vi thành / 十月围城 / Chung Hán Lương, Lưu Tiểu Tiểu, Trương Hiểu Long, Hồ Đông / Vietsub E30

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 25-6-2015 08:00:16 | Chỉ xem của tác giả
mimoza gửi lúc 18-6-2015 01:08 PM
Trời ơi xem tập 15 thương A Tứ quá, bị đánh bầm dập tím cả người thế kia Gương ...

Thank ss đã bình luận chút ít nội dung cho em nghe ^^.
Dạo này tuần nào e cũng hóng thứ 7 chờ tập mới, để... save về máy , chờ chừng nào qua ải thi cử này xong mới coi ^^
Cơ mà cũng phải kiềm chế dữ lắm, cái đầu ko chịu mà cái tay cứ muốn bấm vô youtobe , may chưa bị sa ngã
Thế mới nói, sức hút của anh, của A Tứ lớn quá mà <3

Bình luận

càng ngày càng hay em ạ, xem thương A Tứ lắm :((  Đăng lúc 25-6-2015 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 28-6-2015 18:07:26 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub tập 17 Thập Nguyệt Vi Thành
Tập này mình cũng chưa xem. Phim càng ngày càng hay

Thái Dương Thôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 4-7-2015 21:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Thập nguyệt vi thành tập 18.
Chúc cả nhà xem phim vui vẻ

Cre: Thái Dương Thôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 8-7-2015 11:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Tập 18 xem thích quá đi, đoạn đấu khẩu giữa A Tứ và Thư Vân đáng yêu quá đi mất, 2 ng kẻ tung người hứng, ng này làm ng kia nảy ý tưởng mới, sao mà dễ thương đến vậy. Công nhận TV thông minh, phát hiện tình huống và mọi thứ xung quanh rất chi là tài. Đúng là không hổ danh con gái của bố Âu, cha nào con nấy mà. Cái đoạn bạn Tứ ngồi tủm tỉm cười một mình yêu chết đi được, đoạn này thực sự đang chưa hiểu tại sao bạn ý vui đến thế. Tại bạn ấy nghĩ sắp được quay về với A Thuần của bạn ý hay cuộc nói chuyện dễ thương với Thư Vân làm trái tim bạn ý rung rinh một chút nhỉ Những đoạn bị TV bắt nạt cũng yêu chết đi đc, đoạn này quay A Tứ ở trong thế rất bị động mà bạn Vân cứ nhảy xổ vào bạn ý chỉ muốn cắn cho một phát thôi. 2 bạn này k thành đôi quả thật là tiếc mà.

Tập này chú Đường đã phát hiện ra bộ mặt thật của TG, không biết tập sau chú ý đối xử với cậu này ntn, chắc chú cũng k để cho anh ta biết được là mình đã biết chuyện đâu, vì chú đang còn dự định theo cách mạng mà. Lần đầu xem phim chú đóng nhưng mà thật sự rất ấn tượng với cách diễn của chú, đôi mắt của chú quả thật là rất lợi hại. Chỉ cần nhìn đôi mắt đó khi chú diễn cũng nói lên bao điều ấy, ánh mắt lúc nào cũng chất chứa rất nhiều tâm sự khó nói nên lời. Bác  Âu lại một lần nữa đặt chú Đường vào tình huống khó xử rồi, thật khó để lựa chọn mà, tập sau A Tứ sẽ như thế nào đây, hồi hộp quá. Vậy là một lần nữa, con đường để trở về với A Thuần của A Tứ lại gian nan hơn bao giờ hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 13-7-2015 16:37:58 | Chỉ xem của tác giả
phim siêu hay quá đi mng ơi, Chung Hán Lương phim nào cũng là đẹp hết vậy he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 21-7-2015 08:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Tập 19

https://www.youtube.com/watch?v=LORgFhf_2W4
Cre: Thái Dương Thôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 21-7-2015 09:04:47 | Chỉ xem của tác giả
Thập nguyệt vi thành tập 20

Bình luận

oki.  Đăng lúc 24-7-2015 09:26 PM
à vậy hả, chắc các bạn ý bận quá đó mà, để mình báo các bạn ý. Còn nếu các bạn ý bận quá có gì mình sẽ báo cho bạn khi update tập mới nhé, thanks bạn  Đăng lúc 24-7-2015 08:05 AM
Ủa, bạn không thuộc subteam Thái Dương Thôn hả? Vậy chắc mình nhầm rồi!  Đăng lúc 23-7-2015 08:35 PM
Là phim Thập Nguyệt Vi Thành này nè bạn, thường thì các bạn ra tập mới sẽ có 1 anh/chị báo cho mình để mình edit page 1 và quảng cáo đó!  Đăng lúc 23-7-2015 08:34 PM
Có phải bạn đang nói đến show Tôi đi học k?  Đăng lúc 23-7-2015 08:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 21-7-2015 09:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Tập 20 rất đồng cảm với A Tứ, trừ đoạn đánh TV thì không bênh được còn những đoạn còn lại thương lắm cơ. Gì chứ dùng chổi đánh vợ (dù vợ hờ) cũng không chấp nhận được, đàn ông gì mà đánh vợ như thế chứ, không nói vợ mà đánh phụ nữ đã k bênh được rồi dù bất cứ lý do gì. Đồng cảm với bạn ý vì sao, vì mình rất hiểu cái cảm giác không muốn làm một điều gì đó mà bất lực nó như thế nào. Thực sự A Tứ rất muốn ra khỏi nhà Lý gia, muốn về với Thuần cô nương nhưng mà lực bất tòng tâm. Cách mà chú Đường đề nghị A Tứ ở lại cho nhà cửa hiệu thuốc thực sự mình cũng k thích lắm, đặt vào địa vị mình là A Tứ mình cũng có cảm giác đó, bực bội và có cảm giác bị phản bội, bị coi thường, nhất là lại đưa lý do A Thuần ra như thế. Nên hành đông của Tứ xé đống giấy tờ mình hoàn toàn thông cảm được. Rồi buộc lòng bạn ý vẫn phải ở lại mặc dù trong lòng không dễ chịu chút nào. Rốt cuộc con đường trở về với hạnh phúc tự do của A Tứ vẫn còn xa lắm.

Tập này tuy có bực với bạn TV tự dưng trút giận không đâu lên đầu A Tứ nhưng cũng có chút thông cảm với bạn ý vì chuyện tình cảm mà mất hết lý trí, tại bạn ý yêu Thiếu Bạch quá nên mới ra cơ sự đó. Thương bạn Tứ ghê bị đánh bầm cả tay, rồi bị đổ xô nước lên người, đêm ngủ cũng không được yên thân vì bạn Vân hành hạ. Bị bà nội mắng, chú Đường dọa đánh nhưng mà bạn ý cũng có nổi khổ của mình mà. Nhưng bạn Tứ vẫn rất tình cảm. Đêm bạn Vân khát nước kêu Đào Hoa đi lấy nhưng Tứ xung phong đi lấy luôn vì lúc đó bạn Hoa đi ngủ rồi. Dễ thương k chịu được, rồi đoạn bạn ý nịnh TV mang quả vải ngọt vào cho TV ăn nữa, sao mà cái mặt dễ thương và đáng yêu thế chứ lại. Rốt cuộc bạn sẽ làm Tổng biện cục chế tạo như thế nào đây, con đường đến với cách mạng của A Tứ bắt đầu từ ngã rẽ này chăng, chờ diễn biến tập sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 25-7-2015 22:27:01 | Chỉ xem của tác giả
Vietsub tập 21 Thập Nguyệt Vi Thành
Chúc mọi người  cuối tuần nhiều niềm vui

Thái Dương Thôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 26-7-2015 18:38:08 | Chỉ xem của tác giả
mimoza gửi lúc 21-7-2015 09:05 AM
Tập 20 rất đồng cảm với A Tứ, trừ đoạn đánh TV thì không bênh được còn những đo ...

Em vừa làm 1 hơi mấy ep luôn nên vào 888 với ss ^_^
TV với A Tứ đều cùng cảnh ngộ, có tâm thiện nhưng chính vì hoàn cảnh mà không làm đc những điều mình muốn,nếu mình cứ như quân cờ trong tay người khác có lẽ k ai thoải mái nổi,  có lẽ nếu 2 bạn ấy ích kỷ 1 chút thì đã sướng hơn rồi
Càng xem càng thích A Tứ ấy ah, cái sự thay đổi về chất của bạn í nó chậm và dần thấm ra ngoài, cảm giác bộ dáng của bạn ấy vẫn còn đơn thuần nhưng không quá ngốc nữa mà thêm 1 chút duyên. Mấy lúc bạn í mặc bộ đồ cổ (áo dài, có tà ấy ah) cười nhẹ 1 cái làm em phê luôn .
Em thật sự thích anh già trong phim này, k có bóng dáng mấy soái ca ngôn tình 1 chút nào. Lúc A Tứ nói với bác LNĐ là nếu bạn ấy không đồng ý với sắp xếp, bạn ấy muốn đi thì làm sao, tội ghê luôn ấy ah trong khi bác LNĐ cũng dâu có sống thoải mái gì, con k nối nghiệp cha thì cha nối nghiệp con vậy, nghe mà đắng lòng, hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách