Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 7-10-2011 09:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Hehe !!!! Cuối cùng ep 12 cũng xuất đầu lộ diện , mong quá trời lun !!!! Coi promo ep 12 mà hồi hộp ko chịu đc , kịch tính cao trào !!!! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 7-10-2011 18:01:02 | Chỉ xem của tác giả
hoho.cuoiis cùng ep 12 cũng ra lò. vừa đi thi về là bay vào nhà lun. ko ngờ có cả pretty lẫn Vic.
sướng wa'. tối nay tha hồ tu phim.
oaoa. nhớ spencer wa'.
down liền tay thui.hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-10-2011 18:45:30 | Chỉ xem của tác giả
oai có tập 12 rồi vui quá đi thôi!
đang tới hồi gay cấn,ko bít vụ bắt cóc cô tiến sĩ thế nào đây!
cảm ơn mọi người đã vất vả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-10-2011 00:44:45 | Chỉ xem của tác giả
tks, chờ dài cổ vì tập 12 cuối cùng cũng có và chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 8-10-2011 10:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Ep này phải nói là quá hay, có khi hay nhất trong season 12 này nhưng chỉ tính về độ gay cấn thôi
Mọi chuyện liệu có đơn giản thế này không nhỉ, ai là cô nàng mắt đẹp đây, mình vẫn hơi nghi ngờ nếu là Jenna thì hơi .............. liệu có còn ai đứng sau nữa không, mấy phim truyền hình mỹ giỏi lừa người lắm

Trời ơi tiếc quá đi mất, 2 đôi đẹp trong phim đã bị tan rã rồi sao, cầu trời là ở tập 13 họ lại tái hợp lại. Không muốn Ezza - Arial, Spencel - Toby chia tay đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 8-10-2011 21:41:04 | Chỉ xem của tác giả
A ác quá, dồn mấy bợn đến tận đường cùng.
Nghi A là Aria hoặc Jenna :))

Aria - Erza đừng có mà ta nhé, Toby và Spencer còn chấp nhận được vì anh Wren cũng chuẩn đấy chứ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 8-10-2011 22:08:29 | Chỉ xem của tác giả
bachtrang gửi lúc 8-10-2011 21:41
A ác quá, dồn mấy bợn đến tận đường cùng.
Nghi A là Aria hoặc Jenna :))

Ngày xưa mình cũng từng nghi ngờ A là Arial vì mình thấy A hầu như ko làm hại gì Arial lắm, mà kiểu như hại cũng như không ý chứ ko như Hanna bị đâm, Spencel bị đổ tội cho là giết người, Emily thì ko thể bơi được nữa.............. nhưng sau khi thấy người giúp Spencal ở tập cuối season 1 ý chắc phải là con trai thì mới khỏe được thế chứ. Sau đó chuyển sang nghi ngờ Ezza nhưng ở tập 12 vừa rồi A lại là Cô gái mắt đẹp nên mình đang thấy loạn. A có lẽ là 1 nhóm người rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-10-2011 22:57:00 | Chỉ xem của tác giả
mình thì nghĩ A là Jenna, vì từ đầu phim Jenna toàn đeo kính to sù sụ nên chả ai biết mắt ả đẹp hay xấu. Có khi vì ả mắt đẹp, mà lại bị mù phải đeo kính nên mới sinh ra lòng thù hận khủng khiếp như thế.
anw, vẫn phải chờ xem A là ai, sắp hết kiên nhẫn r`, muốn xem đến tập cuối quá :-<

Bình luận

trong ep 8 hay 9 gì đó có quay mắt của Jenna mà bạn.  Đăng lúc 28-6-2012 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 9-10-2011 07:43:46 | Chỉ xem của tác giả
tomboyx1 gửi lúc 8-10-2011 22:57
mình thì nghĩ A là Jenna, vì từ đầu phim Jenna toàn đeo kính to sù sụ nên chả ai biế ...

Có mấy lần Jenna bỏ mắt ra rồi mà, lúc đi khám bệnh và 1 lần hôn Gariet ý, nhìn đâu có đẹp. Lúc nãy hóng quá xem qua cái trailer tập 13, hình như cả tập 13 là kể về lúc Alison còn sống và mọi ng đang dự lễ Hallowen thì phải. Không biết tình hình của 4 cô gái kia ra sao, có khi phải chờ đến tập 14 mới biết ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 9-10-2011 20:10:24 | Chỉ xem của tác giả
đấy cũng vì cái mắt đẹp mà mình nghi A là Aria hoặc Jenna
1. Mắt Aria khá là to :)) mà người mở đầu phim là Aria thì phải. Aria rất có thể làm những việc như trộn hoocmon tăng trưởng vào kem bôi của Em nhờ là bạn thân thiết.
2. Jenna, tất cả chỉ vì Jenna đeo kính =))

Ngoài ra có thể giống như trong truyện, A là em sinh đôi với Alison vì mắt Alison màu xanh cũng đẹp lắm, ơ nhưng nếu thế thì mắt Toby còn xanh đẹp hơn :))

Và e hèm, rất mong A là Erza :">

À mà ko chắc là cô nàng mắt đẹp đâu, chỉ là sub team dịch thế thôi, chứ nếu ko thì lộ liễu quá. Bà waiter chỉ gọi A là pretty eyes thôi,.

Bình luận

ơ, sao lại subteam dịch thế thôi, phim Mỹ mà :))  Đăng lúc 9-10-2011 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách