Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-10-2011 05:03:02 | Xem tất
Đang định đi ngủ thì phát hiện có ep mới phải thức ngồi chờ dow và xem phim luôn cho nóng, hay quá đi mất. Thanks subteam nhiều nhé, ep này ra nhanh {:161:}

Công nhận phải nhờ có KST mình mới ngày càng cuồng phim truyền hình Mỹ thế này. Mà bạn Le dung đoán A là ai thế?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2011 09:56:51 | Xem tất
Tập này ... làm mình mất ngủ :((
Tối hôm qua trời đã lạnh thì chớ, đang ngủ ngon thì mơ thấy xác bà bác sĩ, trên mặt phủ kín cái khăn đầy chữ "A" ~ rồi nửa đêm giật mình dậy, mãi mà ko ngủ lại đc =.=
Hóa ra "A" là một bệnh nhân cũ của Dr Sullivan, chắc chắn là 1 thằng bệnh hoạn nào đó, và chắc chắn là có liên quan đến con bé Jenna bệnh hoạn ấy >"<
Rút cuộc thì nhà Alison nắm giữ bí mật gì của nhà Spencer???
Liệu phim có kết thúc ở season 2 ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2011 13:38:57 | Xem tất
HaLeE-710 gửi lúc 1-10-2011 09:56
Tập này ... làm mình mất ngủ :((
Tối hôm qua trời đã lạnh thì chớ, đang ngủ ngon th ...

sao bạn nì giống mình thế xem xong mơ tùm lum về A lun,
mà đúng là chắc là người bệnh nhân của bà bác sĩ,và có liên quan tới jena,và anh cảnh sát có liên quan cũng nên vì lúc đi kiểm tra thì có garred ở đó mà,
haiz chỉ bít có liên quan tới jenna còn lại thì ko bít!
mà A có lẽ cũng bị tâm thần hay gì đấy,vì có thể giết người vậy mà,hay là jason hay là anh cảnh sát hay là ai chịu ùi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2011 22:57:06 | Xem tất
Nếu nhân vật A chỉ là một bệnh nhân tâm thần của bác sĩ thì kết thúc thường quá, mình nghĩ đó phải là 1 nhân vật nào đó quen thuộc cơ, như vậy mới kịch tính chứ. Hồi mới xem đến tập 7 mình còn nghĩ đó là Aria cơ, công nhận phim này nhiều tình tiết rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2011 21:04:31 | Xem tất
phải công nhận là phim hay, A là nhân vật quen thuộc, và ko p là 1 ng`, mấy phần đầu là 1 ng` nhuwg về sau là 1 ng` khác
phim này dài mấy season lận 4 hay 5 gì đấy, ko biết m` có chờ đc ko chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2011 21:29:55 | Xem tất
phim này xem hay nè, mà mỗi tội là chờ lâu kinh khủng. Cứ chuẩn bị quên tập trước thì lại có tập mới =))=)) Thế nên là ghiền tiếp thôi. Đã đến lúc nhận ra, giữ nhiều bí mật là không tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2011 22:07:11 | Xem tất
chunbuoctoc gửi lúc 3-10-2011 21:04
phải công nhận là phim hay, A là nhân vật quen thuộc, và ko p là 1 ng`, mấy phần đầu l ...

Mình cũng nghĩ A là nhân vật quen thuộc.Phim hay nên dài cũng thích nhưng nếu kéo dài đến 4,5 season thì chắc mình thành huơu cao cổ mất. Mọi người có ai biết đọc truyện này ở đâu không nhỉ, muốn trang thủ ngồi ngóng phim thì đọc truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

vanessavu Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 4-10-2011 18:13:02 | Xem tất
Mềnh mê mẩn phim nài ý.
Dàn diễn viên không chê vào đâu được
Nội dung thì quá hấp dẫn
Thax sub team nhiều nha :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2011 17:03:37 | Xem tất
Mình nghĩ ko lên đến 4 hay 5 season đâu !!!! Bởi chỉ có mỗi bí mật xoay quay A nên nếu làm nhiều season quá sẽ rất dễ nhàm !!! Nhưng vẫn rất hâm mộ PLL , nên bao nhiu season cũng vẫn chờ xem thui !! :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2011 09:22:23 | Xem tất
Pretty Little Liars S02E12 KST.NET.VN

Chúc các bạn xem phim vui vẻ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách